നിഷ എന്റെ അമ്മ 2 [സിദ്ധാർഥ്]

Posted by

നിഷ എന്റെ അമ്മ 2

Nisha Ente Amma Part 2 | Author : Siddharth

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


ആദ്യ ഭാഗത്തിന് നൽകിയ സപ്പോർട്ടിന് നന്ദി. എന്റെ ലൈഫിൽ നടന്ന അനുഭവങ്ങളിൽ ചെറിയ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തി ആണ് ഇത് എഴുതുന്നത്. തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ശെമിക്കുക. തുടരുന്നു…


ഞാൻ വീഡിയോ പ്ലേ ചെയ്തു നോക്കി. ഫോണിൽ അൾട്രാ വൈഡ് മോഡ് ഉള്ളത് കൊണ്ട് റൂം മുഴുവനായും കാണാം.ഞാൻ വീഡിയോ ഫോർവേഡ് ചെയ്ത് അമ്മ വരുന്ന ഭാഗം പ്ലേ ചെയ്തു.അമ്മ റൂമിൽ വന്നു. ഒരു നീല സിൽക്ക് നൈറ്റി ആണ് ഇട്ടിരിക്കുന്നത്.

നല്ല ടൈറ്റ് നൈറ്റി ആണ്. അമ്മയുടെ ആ കൊഴുത്ത ശരീരം എല്ലാം എടുത്ത് കാണാം.ആ മത്തങ്ങാ മുലകൾ നല്ല ഷേപ്പിൽ എടുത്ത് നിക്കുന്നു.42 വയസ് ആയിട്ടും അമ്മയുടെ വയർ അതികം ചാടിട്ടില്ല. ടൈറ്റ് മാക്സിയിൽ ആ കുണ്ടികൾ കിടന്നു തുള്ളുന്നു. ഉഫ് എന്തൊരു ചരക്കാണ് എന്റെ അമ്മ, ഞാൻ ഓർത്തു.

അമ്മ മുടി കെട്ടിവച്ചു എന്നിട്ട് അലമാരിയിൽ നിന്ന് ലാപ്ടോപ് എടുത്ത് ബെഡിൽ ചാരി ഇരുന്നു. എന്നിട്ട് വീഡിയോ പ്ലേ ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി. ഒരു ത്രീസം വീഡിയോ ആയിരുന്നു അത്. ഒരുത്തിയെ രണ്ട് കറുമ്പൻമാർ ചേർന്ന് കളിക്കുന്നു. അമ്മ അത് നോക്കി ചുണ്ട് നനച്ചു.

അമ്മ ശ്വാസം എടുക്കുന്നതിന് അനുസരിച്ച് അമ്മയുടെ ആ ചക്ക മുലകൾ ഉയർന്നു താഴാൻ തുടങ്ങി. അമ്മ അതിൽ പിടിച്ചു അമർത്താൻ തുടങ്ങി. പയ്യെ അമ്മ അമ്മയുടെ വലതു കൈ തുടകൾക് ഇടയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോവാൻ തുടങ്ങി. അമ്മ പയ്യെ വിരൽ ഇടാൻ തുടങ്ങി. അമ്മയുടെ ശ്വാസത്തിന്റെ വേഗത കൂടി. അമ്മ പയ്യെ ഓരോ ശബ്ദങ്ങൾ വക്കാൻ തുടങ്ങി.ആഹ് അഹ്മ് ആഹ്

 

പെട്ടന്ന് കാളിങ് ബെൽ അടിച്ചു.അമ്മ പെട്ടന്ന് ഞെട്ടി വീഡിയോ പോസ് ചെയ്ത് ലാപ് ബെഡിൽ വച്ചു എണിറ്റു.നൈറ്റി നേരെ ആക്കി ഡോർ തുറക്കാൻ പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *