പുറംപണി [വെറിയൻ]

Posted by

പുറംപണി

PuramPani | Author : Veriyan


“സെച്ചീ… കൊറച്ചു വെള്ളം തറാമോ?” അടുക്കളപ്പണി ഒതുക്കുകയായിരുന്നു അഞ്ജലി. അപ്പോഴാണ് പറമ്പിലെ പണിക്ക് വന്ന മഹീന്ദറിന്റെ ചോദ്യം കേട്ട് അവൾ അങ്ങോട്ട് നോക്കിയത്.

 

വീടിന്റെ പിന്നിലെ കാട് പിടിച്ചു കിടക്കുന്ന സ്ഥലം വൃത്തിയാക്കുന്ന ജോലിയിലാണ് അവൻ. വരുമ്പോൾ ഒരു ടി ഷർട്ടും കാൽമുട്ട് വരെ മാത്രം ഇറക്കമുള്ള ജീൻസും ഇട്ടായിരുന്നു വന്നത്. ഇപ്പോൾ അവൻ ടി ഷർട്ട് ഊരി തലയിൽ ഒരു കെട്ട് കെട്ടിയാണ് നിൽക്കുന്നത്.

 

താടിയും മീശയും ഒക്കെ ക്ലീൻ ഷേവ് ആണ്. ആകെ അരോചകമായി തോന്നുന്നത് ഇടയ്ക്ക് കീഴ്ച്ചുണ്ടിൽ എന്തോ തിരുകുന്നതാണ്, ഒപ്പം വൃത്തികെട്ട മണമുള്ള ബീഡി കത്തിച്ചു വലിക്കും.

 

ഉറച്ച ബ്രൗൺ നിറത്തിലുള്ള ശരീരം ഏറെക്കുറെ മിനുസമാണ്. ഉറച്ച ശരീരത്തിലൂടെ ഒഴുകുന്ന വിയർപ്പ്. കക്ഷങ്ങളിൽ ചെമ്പിച്ച രോമങ്ങൾ. എന്തോ അവന്റെ ശരീരത്തിൽ നിന്നും ഉയരുന്ന ഗന്ധം അത്ര സുപരിചിതമല്ല. വല്ലാത്ത ബുദ്ധിമുട്ട് അത് തോന്നിപ്പിക്കുന്നു.

 

അഞ്ജലി വെള്ളം കൊണ്ട് കൊടുത്തു. അവൻ ഒരു കവിൾ വെള്ളം വായിലാക്കി കുലുക്കി തുപ്പി. അവളെ നോക്കി ഒന്ന് ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ബാക്കി വെള്ളം കുടിച്ചു.

 

“സേച്ചി പണിക്ക് ഒന്നും പോണില്ല…? ഇവിടെ പെണ്ണുങ്ങളും പണിക്ക് ഒക്കെ പോകും…” അവൻ അറിയാവുന്നപോലെ മുറി മലയാളം പറയുന്നുണ്ട്. കേൾക്കാൻ നല്ല രസമുണ്ട്.

 

അഞ്‌ജലിക്ക് 28 വയസാണ്. കല്യാണം കഴിഞ്ഞു രണ്ടു വർഷമാകുന്നു. ജാതകപ്രശ്നം ഉള്ളതുകൊണ്ട് കല്യാണം വൈകിയിരുന്നു. എങ്കിലും, നീണ്ടു മെലിഞ്ഞ ശരീരവും ഒത്ത ആകാര ഭംഗിയും ഉള്ള അവളുടെ പിന്നാലെ ഒരുപാട് ചെറുക്കന്മാർ നടന്നിട്ടുണ്ട്.

 

പ്ലസ് ടു കാലത്തെ പ്രണയ തകർച്ചയും വീട്ടുകാരെ വേദനിപ്പിക്കരുത് എന്ന മനസും കാരണം മറ്റൊരു പ്രണയത്തിലും അതിരുവിട്ട ബന്ധങ്ങളിലും പോയിട്ടില്ല.

 

ഒരു മഞ്ഞ ചുരിദാറും വെള്ള പാന്റ്സും ആയിരുന്നു അവളുടെ വേഷം. പണിയെടുത്തു അവളുടെ കക്ഷങ്ങൾ വിയർത്തു നനഞ്ഞിരുന്നു. ഷാൾ ഇട്ടിട്ടില്ലാത്തതിനാൽ അഞ്ജലിയുടെ ഉടഞ്ഞിട്ടില്ലാത്ത മുലകൾ തള്ളി നിൽക്കുന്നത് കണ്ണിനു കുളിരാണ്. നല്ല ഒതുങ്ങിയ അരക്കെട്ടും വിരിഞ്ഞ ചന്തിയും ഉള്ള അഞ്ജലിയുടെ ആകാര ഭംഗി ആരെയും ആകർഷിക്കുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *