ദി കോബ്ര സ്‌പിട്സ് ഓൺ ദി മൂൺ 6 [Ann]

Posted by

ദി കോബ്ര സ്‌പിട്സ് ഓൺ ദി മൂൺ 7

The Cobra Spits On The Moon Part 7 | Author : Ann

[ Previous Part ] [ kkstories.com ]


 

വേദന കുറയത്തത്തിനാൽ ഞങ്ങൾ ഹോസ്പിറ്റലേക്ക് പോയി. ആൽബി ചേച്ചി എൻ്റെ പേരിൽ റിസപ്ഷനിൽ ഫോം ഫിൽ ചെയ്തു കൊടുത്തു. ടോക്കൺ നമ്പർ 35 ആയിരുന്നു എൻ്റേത്. ഞങ്ങൾ ഡോക്ടറിൻ്റെ കാബിന് മുന്നിൽ വെയ്റ്റ് ചെയ്തു ഒരു ഹാഫ് അന് ഹൗർ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ എൻ്റെ പേര് ഒരു ലേഡി വിളിച്ചു. ഞാനും ആൽബി ചേച്ചിയും ഡോക്ടറിൻ്റെ കാബിനിലേക്ക് കയറി. അവിടെ ഒരു ലേഡി ഡോക്ടർ ആയിരുന്നു. എനിക്ക് അത് ഒരു ആശ്വാസം ആയിരുന്നു.

ഞാൻ ഡോക്ടറോടു കര്യങ്ങൾ ഒക്കെ പറഞ്ഞു. എന്ന് കരുതി ഞാനും ആൽബി ചേച്ചിയും അയുള്ളളത് അല്ലാട്ടോ. എൻ്റെ കുണ്ണ കുട്ടനെ വേദനയുടെ കാര്യം ആണ്. ഡോക്ടർ കുറച്ചു കര്യങ്ങൾ എന്നോട് ചോദിച്ചു. എനിക്ക് അറിയാവുന്നത് പോലെ അതിനു മറുപടിയും ഞാൻ കൊടുത്തു. അസ് എ റിസൾട്ട്…

ഡോക്ടർ: ആക്ച്വലി ഞാൻ ആദ്യമായിട്ടാണ് ബോത്ത് ജനിടൽ ഉള്ള ഒരാളെ കാണുന്നത്. കുറച്ചു സെൻസിബിൾ ആയിട്ട് കൈകാര്യം ചെയ്യണം അല്ലെങ്കിൽ, ഇങ്ങനെ ഉള്ള ഒരാളെ സൊസൈറ്റി വേറെ ഒരു രീതിയിൽ കാണുവാൻ തുടങ്ങും. സ്റ്റെഫിക്ക് ആക്ച്വലി ഫിമോസിസ് ആണ്. ഫിമൊസിസ് എന്ന് പറഞ്ഞാല് ഫോർസ്കിൻ ബാക്കിലേക്ക് വലിച്ച് നിക്കുവാനെ കഴിയില്ല. പെയിൻ ഉണ്ടാവും. ഇതിന് ട്രീറ്റ്മെൻ്റ് ആയിട്ട് ഉള്ളത് സർകംസിഷൻ ആണ്. ഈ പ്രോസിജിയർ ഫോർസ്കിൻ കട്ട് ചെയ്തു മാറ്റും. 3 വീക്സ് കൊണ്ട് നോർമൽ ലൈഫ് സ്റ്റൈലേക്ക് തിരികെ വരാം.

ആൽബി: ഡോക്ടർ എപ്പോൾ ഇത് ചെയ്യാം പറ്റും.

ഡോക്ടർ: ഇവിടെ ആണെങ്കിൽ ഡേറ്റ് എടുക്കേണ്ടി വരും, കുറച്ചു ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റ് ഓക്കെ ഉണ്ടാവും. അല്ലെങ്കിൽ ഇതിന് വേണ്ടി തന്നെ ഉള്ള ഹോസ്പിറ്റൽ ഫെസിലിറ്റി തന്നെ ഉണ്ട്. സ്റ്റെഫിയുടെ കാര്യത്തിൽ അതാണ് നല്ലത്. നമ്മുക്ക് കുറച്ചു പ്രൈവസി ഉണ്ടാകും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *