ഫൈവ് സ്റ്റാർ മസേജ് പാർലറിലെ കാൾ മിൽഫ് മമ്മിയും കസ്റ്റമർ മകനും 2 [പത്മ]

Posted by

ഫൈവ് സ്റ്റാർ മസേജ് പാർലറിലെ  കാൾ മിൽഫ്  മമ്മിയും കസ്റ്റമർ മകനും 2

Five Star Mssaage Parlarile Call MILF Mummyum Customer Makanum 2 | Author : Padma

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

അവരുടെ ഓഫറും ബ്ളാക് മെയിൽ തന്ത്രവും ആലോചിച്ചു ഞങ്ങൾ പകച്ചു പോയി. വിദേശ കമ്പനി ആയതു കൊണ്ടു കേസ് കൊടുത്തു വിജയിക്കുക എളുപ്പം അല്ല. അവർ മറ്റു ഏതെങ്കിലും രാജ്യത്തു നിന്നും അത് പുറത്തു വിട്ടാൽ ഞങ്ങൾക്ക് നാട്ടിൽ ജീവിക്കാനോ ജോലി ചെയ്യാനോ കഴിയാതെ ആകും. ഏതായാലും അവർ പറഞ്ഞ ഫോൺ നമ്പറിൽ വാട്സ് ആപ് കാൾ ചെയ്യാൻ ഞങ്ങൾ തീരുമാനിച്ചു.

 

ഞങ്ങൾ ഫോൺ ചെയ്തപ്പോൾ, ഒരു ജാപ്പാനീസ്സ് ചുവയുള്ള ഇംഗ്ലീഷ് സംസാരിക്കുന്ന സ്ത്രീ ആണ് എടുത്തത്. അവർ ഇപ്പോൾ തായ്‌ലൻഡിൽ ആണ് ഉള്ളത് എന്ന് പറഞ്ഞു. അവർ ചുരുക്കി ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു. ” ഞങ്ങളുടെ ഓഫർ  കണ്ടല്ലോ.

ഞങ്ങളുടെ  കമ്പനി ഈഡിപ്പസ് ടാബൂ വേൾഡ് നിർമിക്കുന്ന”, ബയോളജിക്കൽ റിയൽ അമ്മ മകൻ ഇൻസെസ്റ് തീമിൽ  ഉള്ള കുറെ മൂവികൾ ചെയ്യാൻ, സെലക്ട് ചെയ്ത ചില രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നും കുറെ ബയോളജിക്കൽ ‘അമ്മ മകൻ ജോഡികളെ കണ്ടെത്തി കൊണ്ടിരിക്കുക ആണ്.” അതിൽ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നും കണ്ടെത്തിയ മികച്ച  രണ്ടു അഭിനേതാക്കൾ  ആയാൽ, നിങ്ങളുടെ ഭാവി ശോഭനം ആകും. കമ്പനി, ജപ്പാനിൽ നിന്നും  ചൈനയിൽ നിന്നും  ഉള്ള പെർവെർട്ടഡ് ആയ കുറെ ധനികരുടെ ഉടമസ്ഥതയിൽ ഉള്ളത് ആണ്.

അങ്ങനെ ഉള്ള കുറെപെർ ഓരോ മൂവിയും  സ്പോൺസർ ചെയ്യുന്നും ഉണ്ട്.  നിങ്ങൾ അതിൽ അഭിനയിക്കുക ആണെങ്കിൽ 50 കോടി ഇന്ത്യൻ രൂപ പ്രതിഫലം ആണ്. പിന്നെ അതിൽ അഭിനയിക്കുന്നവരിൽ ഏറ്റവും മികച്ച ബയോളജിക്കൽ അമ്മ മകൻ ജോഡിയ്ക്ക് ഏതാണ്ട് അത്രയും തന്നെ ഒന്നാം സമ്മാനവും ലഭിയ്ക്കും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *