ഹരിതയുടെ വെടിവെപ്പുകൾ 5 [കുഞ്ഞു]

Posted by

ഹരിതയുടെ വെടിവെപ്പുകൾ 5

Harithayude Vediveppukal Part 5 | Author : Kunju

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

( വൈകിപ്പിച്ചതിൽ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു ഈ കാലയളവിൽ ചെറിയൊരു ആക്‌സിഡന്റ് പറ്റി അതുകൊണ്ട് ആണ് വൈകിയത് മുൻപത്തെ ഭാഗങ്ങൾക്ക് നിങ്ങൾ തന്ന സപ്പോർട്ട് നു നന്ദി വീണ്ടും അതെ സപ്പോർട്ട് ഉണ്ടാകും എന്ന പ്രതീക്ഷയോടെ )

ഗൾഫിൽ ഉള്ള കസിൻ ചേട്ടന്റെ ഭാര്യക്കു അയാളുടെ ആവശ്യ പ്രകാരം പുതിയ ഫോൺ വാങ്ങി കൊടുക്കാൻ പോവുകയാണ് കണ്ണൻ. ചേട്ടൻ ഗൾഫിൽ ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ കണ്ണൻ ഇടയ്ക്കു അവിടെ പോവാറുണ്ട് ഒരോ ആവശ്യങ്ങൾ ആയിട്ട്. അപ്പോഴൊക്കെ ചേട്ടന്റെ ഭാര്യ ഹരിതയെ കാണുമ്പോൾ അവനു ഇടക്കു പലതും തോന്നുമെങ്കിലും അത് പുറത്തു കാണിച്ചില്ല. എങ്കിലും അവളുടെ മേനിയുടെ കൊഴുപ്പ് അവനെ വല്ലാതെ ഉലച്ചു.

ദേഹത്തു തൊട്ടും പിടിച്ചും സംസാരിക്കുമ്പോൾ അ മുലകളെയും, വിരിഞ്ഞ പിൻ അഴകിനെയും അവൻ ഒന്നു തൊടാൻ ഒരുപാട് ആഗ്രഹിച്ചിട്ടുണ്ട്. പക്ഷെ അതിനുള്ള ധൈര്യം അവനിതുവരെ വരെ വന്നിട്ടില്ല. അങ്ങനെ പുതിയ ഫോൺ വാങ്ങി അവൾക് കൊടുക്കാൻ കണ്ണൻ പോവുന്നു. ഗേറ്റ് തുറന്ന് നോക്കുമ്പോൾ അവിടെ ആരെയും കാണുന്നില്ല. മുൻ വാതിൽ അകത്തു നിന്നു പൂട്ടിയിരിക്കുന്നു.

അവൾ എവിടെ പോയി എന്ന് ആലോചിച്ചു അവൻ വീടിനു പിന്നിലേക്ക് പോയി അവിടെ കാണുമൊന്ന് നോക്കാൻ. പക്ഷെ, അവിടെയും ആരെയും കണ്ടില്ല. തിരിച്ചു വീടിനു മറുവശത്തു കൂടെ വന്ന കണ്ണന് ഹരിതയുടെ മുറിയുടെ കുളിമുറിയുടെ അടുത്ത് എത്തിയപ്പോൾ!

” ഠപ്… ഠപ്…. ഠപ് ഠപ് ”

എന്ന ശബ്ദവും വേഗത്തിൽ ഉള്ള ശ്വാസോച്വസത്തിന്റെ ശബ്ദവും കേട്ടു അതു എന്തിന്റെ ആണെന്ന് മനസ്സിലാക്കാൻ അധികം സമയം വേണ്ടി വന്നില്ല. ചേട്ടൻ അല്ലാതെ വേറെ ആരാണെന്ന് അറിയാനുള്ള അവന്റെ ആകാംഷ അവനെ എന്തേലും ചെയ്ത അതാരാണെന്നു കണ്ടു പിടിക്കാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *