എസ്റ്റേറ്റിലെ രക്ഷസ് 2 [വസന്തസേന]

Posted by

എസ്റ്റേറ്റിലെ രക്ഷസ് 2

Estatile Rakshassu Part 2 | Author : Vasanthasena

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

പ്രിയമുള്ളവരെ,

ഹൊറർ മിസ്റ്ററിയാണ് ഈ ചെറിയ കഥ. കമ്പി ഇതിൽ അനിവാര്യമാണ്. അതില്ലാതെ കഥ മുന്നോട്ട് പോവില്ല. മിസ്റ്ററി ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവരെയും കമ്പി ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവരേയും ഒരു പോലെ തൃപ്തിപ്പെടുത്താൻ കഴിയുമെന്നു ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു.

ജാസ്മിന്റെ മാംസളമായ നഗ്നശരീരത്തിലൂടെ ഹാരിണിന്റെ കൈകൾ അമർന്നു നീങ്ങി. തണുത്ത കാലാവസ്ഥയിലും ജാസ്മിന്റെ ശരീരം കാമം കൊണ്ട് ചൂടു പിടിച്ചിരുന്നു.

“ഹാരി.. എന്റെ ഹാരി.. ” അയാളുടെ കരലാളനകളിൽ സുഖം പൂണ്ട ജാസ്മിൻ പിറുപിറുത്തു. അവൾ ചരിഞ്ഞു കിടന്ന് തന്റെ കട്ട തുടകൾ അയാളുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് കയറ്റി വെച്ചു. തുടകൊണ്ട് അയാളുടെ അരയിൽ ചുറ്റി ഹാരിസണെ തന്റെ ശരീരത്തിനോട് അടുപ്പിച്ചു. ഹാരിസണിന്റെ കൈകൾ അവളുടെ കൊഴുത്ത നിതംബത്തെ അമർത്തി തഴുകി. തുടകൾക്കിടയിലൂടെ കൈ കടത്തി അവളുടെ വെണ്ണ പോലെ പതുപതുത്ത പൂറിൽ തടവി. അവളിൽ കാമം കത്തി ജ്വലിക്കുകയായിരുന്നു. അവളയാളെ കെട്ടിപ്പുണർന്നു കൊണ്ട് അയാളെ ചുംബിച്ചു.

ഹാരിസൺ എഴുന്നേറ്റ് അവളുടെ തുടകളകത്തി. മുട്ടുകുത്തി കുനിഞ്ഞ് അവളുടെ മദനപ്പൂവിൽ ചുംബിച്ചു. ജാസ്മിന്റെ ശരീരം കോരിത്തരിച്ചു. എത്ര നാളായി ഇങ്ങനെ ഒരു അനുഭവം.

“ങ്ഹാാാ… ” ഹാരിസണിന്റെ നാക്ക് അവളുടെ പൂവിതൾക്കിടയിലൂടെ കടന്നപ്പോൾ അവളറിയാതെ ഞരങ്ങി. അയാളുടെ നാക്ക് അവളുടെ പൂവിനുള്ളുലേക്ക് കടത്തി. ഒരു പുരുഷലിംഗം യോനിയിൽ കടന്നു പ്രവർത്തിക്കുന്നതു പോലെ നാക്ക് പൂവിനുള്ളിൽ കയറിയിറങ്ങി. ശരിക്കും കുണ്ണ കയറ്റി അടിക്കുന്നത് പോലെയായിരുന്നു ഹാരിസണിന്റെ പ്രയോഗം.

“ആ.. ആ.. മ് സ്… മ്.. സ്ഹ്.. ” ജാസ്മിൻ മുക്കാനും മൂളാനും തുടങ്ങി. “ഹാരീ.. ഇത് നിന്റെ നാക്കാണോ, കുണ്ണയാണോ.. “അവളറിയാതെ ചോദിച്ചു പോയി.

ഹാരിസണിന്റെ നാവിന്റെ വേഗത വർധിച്ചു. ജാസ്മിൻ കിടന്നു പിടഞ്ഞു. അവളുടെ ഞരമ്പുകൾക്ക് ചൂടു പിടിച്ചു. ആ ചൂടു മുഴുവനും തന്റെ അരയിലേക്ക് ഒഴുകി വരുന്നത് അവളറിഞ്ഞു. അതൊരു പ്രവാഹമായിരുന്നു. ചുടുലാവാപ്രവാഹം. ജാസ്മിന്റെ ശരീരം വിറകൊണ്ടു. മലർത്തിപ്പിടിച്ചിരുന്ന കാലുകൾ അവളറിയാതെ നിവർന്നു. നടുവ് മുകളിലേക്കുയർന്നു. വിരലുകൾ ഹാരിസണിന്റെ മുടിയിൽ അള്ളിപ്പിടിച്ചു. പെട്ടെന്ന് അവളുടെ അരക്കെട്ടിനെ പ്രകമ്പനം കൊള്ളിച്ചു കൊണ്ട് ലാവ പൊട്ടിയൊഴുകി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *