സൂസന്റെ യാത്രകൾ 6 [രാജി]

Posted by

സൂസന്റെ യാത്രകൾ 6

Susante Yaathrakal Part 6 | Author : Raji

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

ഭവാന വന്നത്, തന്റെ ബന്ധുവായ ഒരു ചെക്കൻ വന്നിരിക്കുന്നു എന്നൊരു വാർത്തയുമായിട്ടായിരുന്നു. അതിൽ തന്റെ റോൾ എന്തെന്ന് സൂസന് മനസ്സിലായില്ല.

“ചേച്ചി… അനിയൻ ചെക്കൻ വന്നിട്ടുണ്ട്… എന്തെങ്കിലും ജോലി വാങ്ങി കൊടുക്കണം…” മുഖവുരയില്ലാതെ അവർ കാര്യം പറഞ്ഞു. ഓഹോ… അപ്പോൾ അതാണ് കാര്യം. സൂസൻ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു. അല്ലെങ്കിലും ഭവാനിക്ക് എന്ത് സഹായം ചെയ്യാനും സൂസന് സന്തോഷമേയുള്ളൂ. അവൾ ചെയ്തിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ ചില്ലറയല്ലല്ലോ… “പഠിപ്പ് വല്ലതും…??” ഇസ്തിരിയിട്ട്, വസ്ത്രങ്ങൾ ഒതുക്കി വയ്ക്കുന്നതിനിടയിൽ സൂസൻ ആരാഞ്ഞു. “ഉണ്ടെന്നാണ് പറഞ്ഞത്… ചേച്ചി ഫ്രീ ആണേൽ ഞാൻ അവനെ ഇങ്ങോട്ട് അയക്കാം.. ഒന്ന് കാണാം… പരിചയപ്പെടോം ചെയ്യാല്ലോ…” “ഞാൻ മൂന്നാല് ദിവസം ഉണ്ടാവില്ലെടീ… തിരിച്ച് വന്നിട്ട് കാണാം…” “അത് മതീ ചേച്ചീ…” “നീ നിന്നേ…” സൂസൻ അകത്ത് പോയി, ഒരു അഞ്ഞൂറ് രൂപാ നോട്ടെടുത്ത് നീട്ടി. “കൈയ്യിൽ വെച്ചോ…” “പൈസയൊക്കെ ആവശ്യത്തിന് ഉണ്ട് ചേച്ചീ…” “വെച്ചോ… എന്തെങ്കിലും ആവശ്യം വന്നാലോ…” സൂസൻ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു. “ചേച്ചിക്ക് എന്തെങ്കിലും ആവശ്യം ഉണ്ടോ, എന്നെക്കൊണ്ട്… ഇപ്പോൾ??” സൂസനെ കണ്ണുകൾക്കൊണ്ട് ഉഴിഞ്ഞ് ഭവാനി ചോദിച്ചു. “തൽക്കാലം ഇല്ല… എന്തേ…” “അല്ലാ… വെട്ടാനോ… വടിക്കാനോ….” “നീ ചെല്ല്… ഞാൻ വിളിക്കാം…” സൂസൻ കൈകൊണ്ട് പുറത്തേക്ക് ചൂണ്ടി. “തൊണ്ട വരളുണൂ… എന്തെങ്കിലും ഒന്ന് നനയ്ക്കാൻ….” സൂസന്റെ കവക്കൂട്ടിലേക്ക് ദൃഷ്ടിപായിച്ച് ഭവാനി ഉള്ളിലിരുപ്പ് പുറത്ത് കാണിച്ചു. “അപ്പോ… നിനക്ക് അതാണ് ആവശ്യം അല്ലേ…” “ഹാ ചേച്ചീ…കുറച്ചായില്ലേ…” ചുണ്ട് നാവിനാൽ ഭവാനി നനച്ചു. “പിള്ളേര് വരും… നീ ഇപ്പോ പോ… നമുക്ക് കൂടാം… വിശദമായി…” സൂസൻ ഭവാനിയെ സ്നേഹപൂർവ്വം പറഞ്ഞയച്ചു.

ഇപ്രാവശ്യം സൂസന്റെ ഔദ്യോഗീക യാത്ര സേലത്തേക്ക് ആയിരുന്നു. മൂന്ന് ദിവസത്തെ ട്രെയിനിങ്ങ്. പത്ത്മുപ്പത് അംഗങ്ങൾ ഉണ്ടാകും എന്നാണ് അറിഞ്ഞത്. ടീം ലീഡർ എന്ന നിലക്ക് ഉത്തരവാദിത്വം ഏറും. യാത്രയ്ക്കുള്ള ഒരുക്കങ്ങൾ നേരത്തേ തീർത്തു. യാത്രയുടെ ദിവസം, പതിവുപോലെ സ്റ്റേഷനിൽ എത്തി. കഴിഞ്ഞപ്രാവശ്യം സംഭവിച്ചതൊന്നും ഇപ്രാവശ്യം ഉണ്ടാകാതിരിക്കാൻ സൂസൻ വളരെ ശ്രദ്ധിച്ചു. പേഴ്സ്, പണം എല്ലാം ഉറപ്പാക്കി. അതിലുപരി “ഗുഗിൾ പേ” ഫോണിൽ സെറ്റ് ആക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *