ചേച്ചി വിനീത [Vishnu]

Posted by

ചേച്ചി വിനീത

Chechi Vineetha | Author : Vishu


എൻ്റെ പേര് വിഷ്ണു.എൻ്റെ വീട് ആലപ്പുഴ ജില്ലയിൽ ആണ്.വീട്ടിൽ ഞാനും അമ്മയും അച്ഛനും ചേച്ചിയും ആണ് ഉള്ളത്..എനിക്ക് ഇപ്പൊൾ ഒരു 25 വയസ്സ് ഉണ്ട്..അമ്മയും അച്ഛനും കുറച്ചു പ്രായം ഉണ്ട്..ചേച്ചിക്ക് ഒരു 32 വയസ്സ് ഉണ്ട്..ചേച്ചിക്ക് ഒരുപാട് ദോഷം ഉണ്ട്.ചേച്ചിയുടെ വിവാഹ നിശ്ചയം മുൻപ് അവരുടെ ജാതകം നോക്കിയപ്പോൾ ചേച്ചിക്ക് ഭർത്താവ് വാഴില്ല എന്നായിരുന്നു പറഞ്ഞത്..

എന്നിട്ടും ചേച്ചിയെ കണ്ട് ഇഷ്ടപ്പെട്ടു വിവാഹം ഉറപ്പിച്ചു കല്ല്യാണത്തിന് നാല് ദിവസം ഉണ്ട് അയ്യാൾ ഒരു ആക്സിഡൻ്റ് ഉണ്ടായി അതിൽ മരിച്ചു. അതോടെ നാട്ടിൽ അതായി പിന്നെ ചർച്ചാ വിഷയം ചേച്ചിയുടെ എല്ലാ കല്ല്യാണം അതോടെ മുടങ്ങി പോവാൻ തുടങ്ങി.. ഇപ്പോഴ ആണ് ചേച്ചിക്ക് 32 വയസ്സ് ആയത്..

അതോടെ ചേച്ചി നാട്ടിലെ കാമ വെറി പിടിച്ച ചേട്ടന്മാരുടെ വാണ റാണി ആയി മാറി.. ചേച്ചി ഒരു ജോലിക്കും പോവുന്നില്ല വീട്ടിൽ തന്നെ ഇരുപ്പ്.. ഭക്ഷണത്തോട് നല്ല പ്രീയം ആയതുകൊണ്ട് ചേച്ചി ദിവസം എത്തുംത്തോറും തടിച്ചു കൊഴുത്തു തുടങ്ങി..

അങ്ങനെ ഇരിക്കും നേരം ഞാൻ ഒരു പെൺകുട്ടി ആയി റിലേഷൻ ആയത്. അതികം വൈകാതെ ഞാനും അവളും പിരിയൻ കഴിയാത്ത വിധം അടുപ്പം ആയി.. ഒരു ദിവസം അവളുടെ വീട്ടിൽ അറിഞ്ഞു ആകെ പ്രശ്നം ആയി.. എനിക്ക് ആണേൽ അവളെ അത്രയും ഇഷ്ടം ആയിരുന്നു.. അവളുടെ വീട്ടുകാർ അവളെ നാട്ടിൽ നിന്നും ആൻ്റി ഉള്ള ലണ്ടൻ രാജ്യത്തേക്ക് അവളെ പറഞ്ഞു വിട്ടു.. അതോടെ അവളും ആയി കോൺടാക്ട് ഇല്ലാതെ ആയി..

എനിക്ക് അത് സഹിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല.ആകെ ഡിപ്രേഷൻ ആയി..ഫേസ്ബുക്ക് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം എല്ലാം അവള് എന്നെ ബ്ലോക്ക് ചെയ്ത് വെചു.അത് അവള് അല്ല അവളുടെ ആൻ്റി ചെയ്ത പണി ആണെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായി.. ഒരു വർഷം കഴിഞ്ഞ് പോയി.. സഹികെട്ട് ഞാൻ സാധാരണ പോലെ ഞാൻ മദ്യപാനത്തിൽ ഏർപ്പെടാൻ തുടങ്ങി. ആദ്യം എല്ലാം രാത്രി സമാധാനം ആയി ഉറങ്ങാൻ വേണ്ടി ആയിരുന്നു. പിന്നിട് സ്വാഭാവികം ആയി ഞാൻ അതിൽ അടിമപ്പെട്ടു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *