ആദ്യാഭിലാഷം 4 [ഗോപിക]

Posted by

ആദ്യാഭിലാഷം 4

Abhilaasham Part 4 | Author : Gopika

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

വൈകിയതിൽ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു

അത്രെയും നാൾ അവൾ ഏറെ ആഗ്രഹിച്ച കാര്യം ആ നേരത്ത് അവൾക്കൊരു ഭയവും താൻ ചെയ്യുന്നത് തെറ്റാണ് എന്നൊരു തോന്നലവൾക്കുണ്ടായി.

സിമി : മ്… മനു… ഡ്… ഡാ… വേണ്ട….

മനു : ങേ ചേച്ചിക്ക് അപ്പോൾ വേദന ഇല്ലേ? സിമി ആ തരിപ്പിനിടയിലും അവനോടു സംസാരിക്കാൻ തയ്യാറായി.

സിമി : ഡാ… നീ ഇപ്പോ എനിക്ക് വേദന മറ്റുവാൻ വേണ്ടിയല്ല ഇതെല്ലാം ചെയ്യുന്നതെന്ന് എനിക്കറിയാം, വേണ്ട ഡാ… ഇതെല്ലാം തെറ്റാ… എന്റെ ഭാഗത്താണ് തെറ്റ് മുഴുവനും. ഏറെ വർഷം മുൻപ് ഭർത്താവ് മരിച്ച ഒരു സ്ത്രീയാണ് ഞാൻ. ഒരു ആണിന്റെ തുണ എന്നതിനപ്പുറം അവൾക്ക് അവനിൽ നിന്ന് മറ്റുപല സുഖങ്ങളും ലഭിക്കും. ഭർത്താവ് മരിച്ച സ്ത്രീ ആണേൽ പിന്നെ അതിനു ശേഷം കിട്ടുകയുമില്ല. വർഷങ്ങളായി ഒരു പുരുഷ സാന്നിധ്യമില്ലാതെ ഞാൻ ജീവിച്ചു. പെട്ടെന്ന് ഒരു സാമീപ്യം കിട്ടിയപ്പോൾ എന്റെ മനസ്സ് ചാഞ്ചാടി എന്നുള്ളത് ശെരിയാണ് എന്നാൽ അതിപ്പോൾ ശെരിയല്ല എന്നെന്റെ മനസ്സ് പറയുന്നു. നീ എന്റെ മകന്റെ അടുത്ത സുഹൃത്താണ് അങ്ങനെയുള്ള ഒരാളുമായി ഒരമ്മ എന്ന നിലയ്ക്ക്….തെറ്റല്ലേ…?

അപ്രതീക്ഷിതമായി സിമി ഇങ്ങനെ അവളുടെ മനോഗതം തുറന്നടിക്കുമെന്ന് അവൻ കരുതിയില്ല. എന്നാലും  പിന്നോട്ട് പോകാൻ അവൻ തയ്യാറല്ലായിരുന്നു.അവൻ അന്നേരവും അവളുടെ പൂർത്തടങ്ങളിൽ ചെറുതായി തൊട്ട് തലോടി നില്കുകയായിരുന്നു.

മനു: ചേച്ചി…കാര്യത്തോട് അടുക്കുമ്പോൾ താൻ ചെയ്യുന്നത് തെറ്റാണോ എന്ന തോന്നൽ കാരണമാണ് ചേച്ചി ഇങ്ങനെ ഒക്കെ  ചിന്തിച്ചു കൂട്ടിയതും പറഞ്ഞതും. ചേച്ചിക്ക് ഒരു കാര്യമറിയോ? ചേച്ചി എന്നാ സുന്ദരിയാന്നോ…ചേച്ചിയെ ഞാൻ ഒരു തവണ കോളേജിൽ വച്ചു കണ്ടിട്ടുണ്ട് അന്ന് കാര്യമായിട്ട് കണ്ടില്ല.. അന്ന് ഞാൻ ഒരു വൈകുന്നേരം ഇവിടെ വന്നപ്പോൾ ചേച്ചിയെ ആദ്യമായി നന്നായി കണ്ടു… ഒരു പെണ്ണായാൽ എന്തൊക്കെ വേണം അതെല്ലാം ചേച്ചിക്ക് ഉണ്ട്..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *