വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം 3 [വെറും മനോഹരൻ]

Posted by

വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം 3

Varshangalkku Shesham 3 | Author : Verum Manoharan

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


നഷ്ട്ടപ്പെട്ടത് എന്തോ കണ്ടെത്തിയത് പോലെ അവന്റെ കണ്ണുകൾ തിളങ്ങി. അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചുകൊണ്ടു, റോഷൻ പ്രമോദ് പറഞ്ഞ ആ പേര് മനസ്സിൽ പറഞ്ഞുറപ്പിച്ചു, “സന്ധ്യ”.


പക്ഷെ സന്ധ്യ ഒരു ഫോർമാലിറ്റി എന്ന പോലെ വല്യ താൽപര്യമില്ലാതെയാണ് അവനെ നോക്കി ചിരിച്ചത്. ഇതെന്താ ഈ പെണ്ണ് ഇങ്ങനെ..! അപ്പോ കുറച്ച് മുൻപ് സംഭവിച്ചതൊക്കെയും തനിക്ക് മാത്രമായിരുന്നോ അനന്യസാധാരണ നിമിഷങ്ങളായി അനുഭവപ്പെട്ടത്..!! ചെറിയൊരു ഗ്യാപ്പ് കിട്ടിയതും അലവലാതി ചിന്തിച്ചു കാട് കയറി.

റോഷൻ അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് ശരിക്കും ഒന്നൂടെ നോക്കി. തൊട്ടറിവല്ലേ ഉള്ളൂ കണ്ടറിവില്ലല്ലോ..! നമ്മുടെ നാട്ടിലെ പെൺകുട്ടികളുടെ ആവറേജ് പൊക്കത്തിലും അൽപം താഴെയാണെന്നത് ഒഴിച്ചാൽ സന്ധ്യ അതീവ സുന്ദരിയാണ്. ഏത് മലരമ്പനേയും ഒറ്റ ഏറിന് വീഴ്ത്താൻ കെൽപ്പുള്ള അപ്സരസ്സ്. നിറം കൊണ്ടും ശരീരം കൊണ്ടും അവളവനെ പഴയ മംഗളം വാരികയിൽ കാണാറുള്ള വരച്ച സ്ത്രീരൂപങ്ങളെ ഓർമ്മിപ്പിച്ചു. ആരാണാവോ അതെല്ലാം വരയ്ക്കുന്നത്.. അലവലാതി ചിന്തകളെ വേറെ ഒരു വഴിക്ക് കൊണ്ടുപോകാൻ ശ്രമം നടത്തിയെങ്കിലും പരാജയപ്പെട്ടു.

റോഷൻ സന്ധ്യയിലേക്ക് തന്നെ തിരികെ വന്നു. അവളുടെ കണ്ണുകൾ ആൾകൂട്ടത്തിൽ മറ്റെന്തോ തിരയുകയാണെന്ന് അവന് തോന്നി. ഒരുപക്ഷെ അത് തന്നെ തന്നെയായിരിക്കുമോ..! പുറകിൽ നിന്നത് താനാണെന്ന് അറിയാത്തത് കൊണ്ടാകുമോ അവൾ അങ്ങനെ പ്രതികരിച്ചത്..!! റോഷന്റെ ഉള്ളിൽ പ്രതീക്ഷയുടെ ഒരു വെട്ടം തെളിഞ്ഞു. ആ ചിന്ത ഉറപ്പിക്കാനായി തന്നെ അവൻ അവൾക്ക് നേരെ ഷേക്ക്‌ഹാൻഡിന് കൈ നീട്ടി. വളരേ സ്വാഭാവികമെന്നോണം തനിക്ക് കൈ തന്ന അവളെ നോക്കി, ചുണ്ടിൽ പറ്റിപ്പിടിച്ചിരിക്കുന്ന മീശരോമം തുടച്ചുനീക്കാൻ റോഷൻ ആംഗ്യം കാണിച്ചു. ആംഗ്യം കണ്ട് സന്ധ്യ ആദ്യം ഒന്ന് അമ്പരന്നു. എന്നാൽ അടുത്ത നിമിഷം, അവളുടെ കണ്ണിൽ അസാധാരണമായ ഒരു തിളക്കം കടന്നുവന്നു. അത് റോഷൻ കാണുകയും ചെയ്തു. ചെറിയ ലജ്ജയോടെ അവൾ തന്റെ ചുണ്ടിൽ പറ്റിപ്പിടിച്ചിരുന്ന റോഷന്റെ മീശരോമം തുടച്ചു കളഞ്ഞു. ” ട്യൂബ് ലൈറ്റ്.. ഇപ്പോഴേ കത്തിയുള്ളു” അലവലാതി മൊഴിഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *