നീലവാനം 4 [Brittto]

Posted by

നീലവാനം 4

Neelavaanam Part 4 | Author : Britto

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


സൗദാമിനി പോയതിന് ശേഷം അടുക്കള പണിയിലേക്ക് തിരിഞ്ഞു വിലാസിനി. എന്തൊക്കെയോ പച്ചക്കറികൾ ഒക്കെ എടുത്ത് അരിഞ്ഞു കൊണ്ട് നിക്കുമ്പോൾ ആണ് അരുൺ പിന്നിൽ നിന്ന് വന്നു വിലാസിനിയെ കടന്ന് പിടിക്കുന്നത്.വിലാസിനി ഒന്ന് ഞെട്ടിയെങ്കിലും അരുൺ ആണെന്ന് മനസിലായതുകൊണ്ട് കൈകൾ വിടീപ്പിക്കാൻ എന്ന രീതിയിൽ അരുണിന്റെ കൈകളിൽ പിടിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു

“ഡാ മതി വല്ലവരും വന്നു കണ്ടാൽ ”

വിലാസിനിയുടെ ചന്തിയിൽ എന്തോ കുത്തുന്നത് മനസിലാക്കി വിലാസിനി തിരിഞ്ഞു നോക്കുമ്പോൾ ആണ് അരുൺ പിറന്നപടിയാണ് വന്നു തന്നെ കെട്ടിപിടിച്ചു നിക്കുന്നത് എന്ന് വിലാസിനി കാണുന്നത്.

“ഈ ചെറുക്കൻ.. ഡാ ആരേലും കേറി വന്നാൽ, ഇത്രേം പ്രായം ആയിട്ടും ഒരു നാണോം ഇല്ല.”

അരുണിന് നേരെ തിരിഞ്ഞു നിന്ന് വിലാസിനി പറഞ്ഞു.

“ഇതെന്താടാ രാവിലെ തന്നെ പൊങ്ങി നിക്കുവാണല്ലോ ”

അരുണിന്റെ കുണ്ണയിൽ ഒന്ന് തോണ്ടി കൊണ്ട് വിലാസിനി ചോദിച്ചു. അരുൺ കുണ്ണയൊന്നു തൊലിച്ചു കൊണ്ട് ഒരു ചിരി മാത്രം പാസ്സാക്കി അമ്മയെ തിരിച്ചു നിർത്തി ചന്തി വിടവിലേക് കുണ്ണ കയറ്റി വച്ചു മുലകളിൽ പിടിച്ചു നൈറ്റിക്ക് മുകളിലൂടെ ഉടക്കാൻ തുടങ്ങി. കൂടെ കഴുത്തിൽ കൂടെ നാവ് ഓടിക്കാനും മറന്നില്ല.

“വിലാസിനി : ദേ ഇങ്ങനെ നിന്നാൽ രാവിലെ പട്ടിണി ആയിരിക്കും കേട്ടോ. പോയി പല്ല് തേക്ക് ചെറുക്കാ..”

അരുൺ മനസില്ലമനസോടെ മുലകളിൽ നിന്ന് പിടുത്തം വിട്ടു പുറത്തേക്കു പോവുമ്പോ വിലാസിനി പുറകിൽ നിന്ന് വിളിച്ചു

“നീ ഈ കോലത്തിൽ ആണോ പുറത്തോട്ടു പോവുന്നത്.”

നീട്ടി പിടിച്ച കുണ്ണയുമായി തുണിയുടുക്കാതെ പല്ല് തേക്കാൻ പോവുന്ന അരുണിനോട് അമ്മ ചോദിച്ചു. അപ്പോളാണ് അരുണും ആ കാര്യം ഓർത്തത്.

സമയം 10 മണി. വിലാസിനിയും മകനും കൂടെ രാവിലത്തെ ഭക്ഷണം കഴിക്കാനായി ഇരുന്നു. അരുണിനോട് ചേർന്നിരുന്നാണ് അമ്മയും കഴിക്കുന്നത്. വലതു കൈ കൊണ്ട് പുട്ട് വാരി വായിൽ വാക്കുമ്പോളും അരുണിന്റെ ഇടതു കൈ അമ്മയുടെ മുലയിൽ തന്നെ ആയിരുന്നു. അവൻ ആ ഞെട്ടിൽ ഞെരുടി കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ വിലാസിനി ഭക്ഷണത്തെക്കാൾ അത് ആസ്വദിച്ചു മയങ്ങി അങ്ങനെ ഇരുന്നു. പെട്ടന്ന് പുറത്തു ഒരു അനക്കം കേട്ടു വിലാസിനി മകന്റെ കൈ തട്ടി മാറ്റി നീങ്ങി ഇരിന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *