മനയ്ക്കലെ തേന്‍വരിയ്ക്ക s1 Ep1 [Padma Muraleedharan]

Posted by

മനയ്ക്കലെ തേന്‍വരിയ്ക്ക s1 Ep1

Manakkale Thenvarikka Part 1 | Author : Padma Muraleedharan


 

ലോ ഞാന്‍ അച്ചു എന്ന അശ്വതി. ഇക്കഴിഞ്ഞ അഞ്ചാം തിയതി ആയിരുന്നു എന്റെ പത്തൊമ്പതാം പിറന്നാള്‍. പ്രത്യേകിച്ച് ആഘോഷം ഒന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. കാലത്തെ ചേച്ചി അമ്പിളിയേയും കൂട്ടി അമ്പലത്തില്‍ പോയി പിന്നെ വീട്ടില്‍ അമ്മ പായസം ഒരുക്കി.

ങ്ഹാ! എന്നെ പറ്റി ഞാന്‍ പറഞ്ഞില്ലല്ലോ. എന്നെ കണ്ടാല്‍ നമ്മുടെ ഉപ്പും മുളകും സീരിയലിലെ ലച്ചുവിന്റെ ഡൂപ്ലിക്കേറ്റ് ആണെന്നേ പറയൂ. അതേ പൊക്കം, അതേ വണ്ണം. പക്ഷേ, എന്റെ മുലയും നിതംബവും അവളേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ ആണ് കേട്ടോ. എനിക്ക് 34C bra, 95 panty ആണ് വേണ്ടത്. എല്ലാവരും പറയും ഇക്കാര്യത്തില്‍ ഞാന്‍ അമ്മയുടെ മകളാണ് പോലും. അമ്മയേ പറ്റിയും മറ്റും ഞാന്‍ വഴിയേ പറയാം. ഇനി നമുക്ക് ഞങ്ങളുടെ തറവാട്ടിലേക്ക് പോകാം

പ്ലാക്കോട്ട് തറവാട്.

പഴയൊരു ഇല്ലമാണ്. നാലുകെട്ടും നടുമുറ്റവും ഉള്ള പഴയ തറവാട്. പക്ഷേ, പ്രതാപകാലം അവസാനിക്കുന്നതിന്റെ ശേഷിപ്പുകള്‍ കണ്ടു തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. പടിപ്പുരയുടെ ഒരു ഭാഗം ഇടിഞ്ഞു തുടങ്ങി. ചുറ്റു വരാന്തയുടെ പല ഭാഗങ്ങളിലും ചിന്നല്‍ വീണു തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു.

ആ തറവാട്ട് കാരണവര്‍ ആണ് എണ്‍പത് വയസ് പ്രായമുള്ള ശേഖരന്‍ തിരുമേനി. വയസ്സ് എണ്‍പത് കഴിഞ്ഞിട്ടും അമ്പതിന്റെ ചുറു ചുറുക്കുമായി നടക്കുന്ന അദ്ദേഹത്തിന് ആറടി ഉയരവും വിരിഞ്ഞ നെഞ്ചും അതില്‍ നിറഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്ന വെള്ളി നൂലുകള്‍ പോലേയുള്ള നരച്ച രോമങ്ങള്‍. കോണകം ഉടുത്തത് മാലോകരെ കാണിക്കണം എന്ന നിര്‍ബന്ധം ഉള്ളത് പോലെ, വളരെ നേര്‍ത്ത ഒറ്റമുണ്ടേ ഉടുക്കാറുള്ളു.

അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ 60 വയസ്സുകാരി ഗീത അന്തര്‍ജനം. ശേഖരന്‍ തിരുമേനിക്ക് അനുയോജ്യയായ ഭാര്യ. അഞ്ചടി ആറിഞ്ച് പൊക്കം. പക്ഷെ കൃശഗാത്രയാണ്.

ഇവരോട് ഒപ്പം ആണ് ഞാനും അമ്മയും ചേച്ചിയും താമസിക്കുന്നത്. ശേഖരന്‍ തിരുമേനിയേ ഞങ്ങള്‍ വല്ല്യച്ഛാ എന്നും ഗീത അന്തര്‍ജനത്തേ വല്ല്യമ്മ എന്നുമാണ് വിളിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *