എന്റെ സായി അമ്മായി 5 [Sami Ali]

Posted by

എന്റെ സായി അമ്മായി 5

Ente Sai Ammayi Part 5 | Author : Sami Ali

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

ഞങ്ങൾ  ഒരു ടീ ഷോപ്പിൽ കേറി 2 സുലൈമാനിയും വാങ്ങിച്ചു ഒടുവിൽ ബീച്ചിൽ എത്തി… ഡ്രൈവിംഗ് ബീച് ആണ്.. കൊറോണ ഉള്ളതുകൊണ്ട് നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഒക്കെ ഉണ്ട്  കാറിൽ ഇരുന്നു കടൽ കണ്ടു ആസ്വദിക്കാം..  പുറത്ത് അങ്ങനെ ആരും ഇറങ്ങുന്നില്ല പിന്നെ തട്ടുകകടകൾ  വളരെ അപൂർവമാണ്…

സായി.. ചേച്ചിയുടെ കൊറോണ മാറിയോ വിളിച്ചിരുന്നോ? ആ മോനെ എന്നോട് പറയാൻ മറന്നു ഇന്നലെ ഞാൻ വിളിച്ചിരുന്നു.. കൊറോണ മാറി പക്ഷേ ഭയങ്കര ക്ഷീണം ആണെന്നാണ് പറഞ്ഞത് പാവം… ഇപ്പോഴും മകളുടെ വീട്ടിൽ തന്നെയാണ്…

ആളുകളൊക്കെ കുറവാണല്ലോ ബീച്ചിൽ.. ഈ കൊറോണ സമയം അല്ലേ അതുകൊണ്ടായിരിക്കും… സമയം ഏകദേശം അഞ്ചു മണിയാകുന്നു… ഞങ്ങൾ കുറച്ച് ദൂരെ  വണ്ടി ഡ്രൈവ് ചെയ്തു  ആളൊഴിഞ്ഞ ഒരു ഭാഗത്ത്  കാറ് സമുദ്രo കാണുന്ന രീതിയിൽ വച്ചു… എന്തൊരു ഭംഗിയാണ് അമ്മായി കാഴ്ച കാണാൻ ഇല്ലേ… അതേ മോനെ വല്ലാത്തൊരു അനുഭവം തന്നെ..

നല്ല ഒരു കുളിരുള്ള കാറ്റും ഇല്ലെടാ… അതെ മോളു… മോനെ ഞാനൊരു കാര്യം പറയട്ടെ.. പറ മുത്തേ.. മോൻ എന്നെ ഇടയ്ക്കിടെ ഇങ്ങനെ അമ്മായി  എന്ന് ഇനി വിളിക്കേണ്ട കേട്ടോ.. സായി എന്ന് വിളിച്ചു കൂടെ.. എടി. നീ എന്നൊക്കെ എന്റെ ഭർത്താവ് എന്നെ വിളിക്കണം എന്നാണ് എന്റെ ആഗ്രഹം.. അതെന്താ ഇപ്പോൾ അങ്ങനെ തോന്നാൻ  മുത്തേ…

ഞാൻ എന്റെ ഭർത്താവിൽ നിന്ന് അങ്ങനെയൊക്കെയാണ് ആഗ്രഹിക്കുന്നത്.. നമുക് സമ പ്രായ കാരെ പ്പോലെ കഴിയാം. എന്താ ഡാ അ  ങ്ങനെ പോരെ  … ആയിക്കോട്ടെ മോളെ ഇഷ്ടം പോലെ… എന്നെ മോനേ  ഡാ എന്നൊക്കെ വിളിച്ചാൽ മതി കേട്ടോ…  അങ്ങനെയൊക്കെ വിളിക്കാം പക്ഷേ ഇന്നുമുതൽ ഇക്ക എന്നും വിളിക്കും… ആയ്യേ അത് വേണോ സായി….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *