ഭർത്താവിന്റെ ചേട്ടന്റ തന്ത്രം [Rajeev Menon]

Posted by

ഭർത്താവിന്റെ ചേട്ടന്റ തന്ത്രം

Bharthavinte Chettante Thanthram | Author : Rajeev Menon


‘എല്ലാം കൂടി തിരിച്ചടിക്കുകയാണ് നീതു, ഇതിൽ നിന്ന് ഒരു കരകയറ്റം വേണ്ടേ ‘

ഗോപിയുടെ ആ ചോദ്യത്തിൽ അവൾക്ക് ഉത്തരം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. അവൾ പരുങ്ങി നിന്നു.

 

മേലെപ്പാട് തറവാട്ടിലെ ഇളയ മരുമകൾ ആണ് നീതു. ഭർത്താവ് രാജന് ഒരു കടയുണ്ട് ടൗണിൽ. രാവിലെ 6 മണിക്ക് പോയാൽ രാത്രി 9 മണിക്കേ തിരിച്ചു വരുള്ളൂ. ഒരു മോളുണ്ട് 7 വയസ്സ്.തന്റെ 24 ആം വയസിൽ ഈ തറവാട്ടിൽ കയറി വന്ന നീതു പിന്നീട് നല്ലൊരു കുടുംബിനി ആയി മാറി.

ഭർത്താവുമായി 12 വയസ്സിന്റെ വ്യത്യാസം ഉണ്ടായത് കൊണ്ടാവും മോളുണ്ടായതിന് ശേഷം അവർ തമ്മിൽ ശാരീരിക ബന്ധം ഇപ്പോൾ തീരെ ഇല്ല. നീതുവിന് ആഗ്രഹങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിലും, എല്ലാം അടക്കി വെച്ച് പോവുന്നു.

രാജന്റെ ചേട്ടൻ ആണ് ഗോപി.55 വയസുണ്ട് ഗോപിക്ക്, മന്ത്രവാദ ചികിത്സയൊക്കെ ആയിട്ട് നല്ല പ്രൗടിയിൽ ആയിരുന്ന ഗോപിയുടെ ജീവിതം ഇപ്പോൾ തകർച്ചയിലാണ്. ഭാര്യയുള്ളത് അന്യജില്ലയിൽ ടീച്ചർ ആയി ജോലി നോക്കുന്നു. രണ്ടാഴ്ച കൂടുമ്പോൾ വന്നു ഒരു ദിവസം നിന്നിട്ട് പോകും. ആയ കാലത്ത് നല്ല കോഴി ആയിരുന്നു ഗോപി.

ആ നാട്ടിലെ ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ ചരക്കുകളെയും ഗോപി കളിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ ആരെയും കിട്ടാതായി. അത് കൊണ്ടാവും കല്യാണം കഴിച്ചു വന്ന നാൾ മുതൽ തന്റെ സഹായിയായി നിന്ന നീതുവിനെ ഗോപി വളക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നത്.

ആ കഴപ്പ് തുടങ്ങിയിട്ട് അധികം നാളായിട്ടില്ല. ഒരു ദിവസം നീതു കുളിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കെ കുളിമുറിയിൽ പാമ്പ് കയറി കയ്യിൽ കിട്ടിയ തോർത്തെടുത്തു ചുറ്റിയിട്ട് കരഞ്ഞു കൊണ്ട് നീതു പുറത്ത് ഇറങ്ങി. വീട്ടിൽ സാധാരണ ആരും ഉണ്ടാവാറില്ല. കിടക്കുകയായിരുന്ന ഗോപി ഓടി വന്നു കണ്ട കാഴ്ച. അധികം പൊക്കം ഇല്ലാത്ത കൊഴുത്ത നീതു എന്ന ചരക്ക് മുലക്കച്ചയും കെട്ടി തുടയുടെ പകുതിയും വരെ ഉള്ള തോർത്തും ചുറ്റി ഓടി വരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *