ഒരു ഒമെഗിൾ ചാറ്റ് ഡയറി 3 [Athirakutti]

Posted by

ഒരു ഒമെഗിൾ ചാറ്റ് ഡയറി 3

Oru Omegle Chat Diary Party 3 | Author : Athirakutti

 [Previous Part] [www.kambistories.com]


 

ആസ്വാദകർക്കുള്ള മുന്നറിയിപ്പ്: ഇതിനു മുന്നേ രണ്ടു ഭാഗങ്ങൾ എഴുതിയിട്ടുണ്ട്. അവ ആദ്യം വായിച്ചാൽ മാത്രേ ഈ ഭാഗത്തിലെ കഥാപാത്രങ്ങളെയും കഥയെയും ആസ്വദിക്കാനാവുകയുള്ളു.

അന്ന് രാത്രി ഡാഡി വാട്ട്സ്ആപ്പ് വീഡിയോ കോളിൽ ആണ് വന്നത്. ഒരുപാട് നേരം സംസാരിച്ചു. പ്രിയയുടെ കൂടെ സംഭവിച്ച കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം വിശദമായി ഡാഡിയോട് പറഞ്ഞു. ഞാൻ പ്രതീക്ഷിച്ചതു പോലെ ഡാഡി വലിയ ആവേശത്തോടെയൊന്നും അല്ല അത് കേട്ടത്. പക്ഷെ ശാന്തമായി സൗമ്യമായി കാര്യങ്ങൾ ചോദിച്ചറിഞ്ഞു കേട്ടിരുന്നു.

ആക്രാന്തമുള്ള ആളല്ല ഡാഡി എന്ന് മനസിലായി. പ്രിയക്ക് ഡാഡിയെ പരിചയപ്പെടണം എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞു. ഡാഡി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു “ആയിക്കോട്ടെ… നാളെ സമയം കിട്ടുമ്പോ ഫോൺ വിളിച്ചാൽ മതി… എന്താ പോരെ?” എനിക്കൊരു ആശ്വാസമായി അത് കേട്ടപ്പോൾ. ഞാൻ പറഞ്ഞു “ശരി.”

അതിനു ശേഷം അന്ന് വീണ്ടും ഡാഡി എന്നെ കൊടുമുടി കാണിച്ചു. തുണി അഴിച്ചപ്പോൾ മാത്രം ഞാൻ മുഖം കാണിച്ചില്ല. അതിൽ കാര്യമില്ല എന്ന് മനസിലായെങ്കിലും എൻ്റെ ഒരു സമാധാനത്തിനു വേണ്ടി മാത്രം. അന്നെന്നെ ഒരുപാട് വെള്ളം കളയാൻ ഡാഡി സഹായിച്ചു. ഡാഡിയുടെ കരുമാടികുട്ടനെ അല്പം കൂടെ അടുത്ത് കണ്ടു ആസ്വദിച്ചായിരുന്നു അന്ന് വെള്ളം കളഞ്ഞത്.

അടുത്ത ദിവസം ക്ലാസ്സിൽ പ്രിയയും, ലക്ഷ്‌മിയും എന്നെയും കാത്തു ഇരിപ്പുണ്ടായിരുന്നു. പ്രിയയുടെ അടുത്തുതന്നെയാണ് ഞാനും ഇരിക്കുന്നത്.

ഞങ്ങൾ നാല് കൂട്ടുകാരികൾ അടുത്തടുത്താണ് ഇരിക്കുന്നത്. ഏറ്റവും പുറകിലെ ബെഞ്ചുകാർ. പൊക്കം ഉള്ളത് കൊണ്ടും അലമ്പുള്ളതുകൊണ്ടും മാത്രമാണ് ഏറ്റവും പുറകിൽ ഇരിക്കുന്നത്. മാത്രമല്ല നമ്മുടെ ബാഗ് ബെഞ്ചിന് പുറകിൽ വയ്ക്കാൻ അല്പം സ്ഥലവും ഉണ്ട്. പ്രിയയെ കൂടാതെ എൻ്റെ അടുത്ത് ഇരിക്കുന്നത് ജീന എന്ന ഒരു വള്ളിക്കമ്പു പോലത്തെ പെണ്ണാണ്. വള്ളിക്കാമ്പെന്നു പറഞ്ഞാലും ബാസ്കറ്റ്ബാൾ ടീമിൻ്റെ ക്യാപ്റ്റൻ ആണ്. അതുപോലെ പ്രിയയുടെ അടുത്തിരിക്കുന്നത് ഈ ക്ലാസ്സിലെ ഏറ്റവും സുന്ദരിമാരിൽ ഒരാളാണ്. പേര് ലക്ഷ്‌മി. കുരുത്തക്കേടൊക്കെ ഒപ്പിക്കുന്നതിൽ ഒരുമിച്ചാണെങ്കിലും പഠിത്തം മോശമാക്കാറില്ലാത്തതിനാൽ അദ്ധ്യാപകർക്ക് പരാതി ഒന്നുംതന്നെ ഇല്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *