കൂട്ടുകുടുംബം 8 [ശ്രീക്കുട്ടൻ]

Posted by

കൂട്ടുകുടുംബം 8

Kootttukudumbab Part 8 | Author : Sreekuttan

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

പൂർണ്ണ നഗ്നരായി കെട്ടിപ്പിടിച്ച് മത്സരിച്ച് ചുണ്ടുകൾ കടിച്ചൂമ്പുന്ന അവരേക്കണ്ട് എൻ്റെ കുണ്ണ പൂർണ്ണരൂപത്തിൽ വെട്ടിവിറച്ചു. അമ്മ എണീറ്റ് അച്ഛൻ്റെ മുന്നിൽ പുറംതിരിഞ്ഞിരുന്ന് നിതാൻ്റിയുടെ കാലുമടക്കി തുടകൾ രണ്ടും അകത്തിവച്ച് തടിച്ച പൂറ് നക്കാൻ തുടങ്ങി.

“വാടാ……ഇവക്കടെ കാലങ്ങോട്ട് അമർത്തിപ്പിടി……” ജട്ടിക്കുള്ളിൽ കുണ്ണ വീർപ്പിച്ച് നിന്നിരുന്ന അളിയനേയും രാജേഷേട്ടനേയും നോക്കി അമ്മ പറഞ്ഞു.അളിയനും രാജേഷേട്ടനും ഇരുവശവുമായി ഇരുന്ന് നിതാൻ്റിയുടെ കാലുകൾ അമർത്തിപ്പിടിച്ചു.അമ്മ പൂറ് നക്കിക്കൊണ്ട് നിതാൻ്റിയുടെ കൊതത്തിലേക്ക് ഒരുവിരല് കേറ്റി.
“മ്……മ്….മ്……” രതീഷേട്ടൻ്റെ കുണ്ണ വായിലിരുന്നതിനാൽ നിതാൻ്റിയുടെ കരച്ചിൽ മൂളലായി മാത്രമാണ് പുറത്തേക്കുവന്നത്.നിതാൻ്റിയുടെ കൊതത്തിൽ കേറ്റിയ വിരൽ അമ്മ അളിയൻ്റെ വായിൽ മുട്ടിച്ചു.
“മ്ഹൂം…….” അളിയൻ അമ്മയുടെ വിരലൊന്ന് മണത്തുനോക്കിയ ശേഷം ഊമ്പിവലിച്ചു. പിന്നേയും വിരല് നിതാൻ്റിയുടെ കൂതിയിലേക്ക് കയറ്റിയ അമ്മ ഇത്തവണ രാജേഷേട്ടൻ്റെ വായിലേക്കാണ് കൊടുത്തത് പലതവണ ഇങ്ങനെ ചെയ്തശേഷം അമ്മ രണ്ടുവിരലുകൾ നിതാൻ്റിയുടെ കൂതിയിലേക്ക് കയറ്റി. നന്നായി വേദനിച്ചെങ്കിലും അളിയൻ്റേയും രാജേഷേട്ടൻ്റേയും കൈക്കരുത്തിൽ നിതാൻ്റി അനങ്ങാൻ പറ്റാതെ കിടന്ന് കരഞ്ഞു.
“ങ്ഹാ…….ങ്ഹമ്മേ……” അമ്മയൊന്ന് വിരല് കറക്കിയതും രതീഷേട്ടൻ്റെ കുണ്ണ വായിൽവച്ച് നിതാൻ്റി അലറിക്കരഞ്ഞു.നിതാൻ്റിയുടെ തുറന്ന വായിലേക്ക് കുണ്ണ തള്ളിക്കയറ്റി തൊണ്ടക്കുഴിയിലേക്ക് ഇറക്കി രതീഷേട്ടൻ.
നിതാൻ്റിയുടെ കണ്ണുതള്ളിയ അവസ്ഥയിൽ കുണ്ണ ഊരിയെടുത്തു.അനങ്ങാൻ പറ്റാതെ കിടന്ന് നിതാൻ്റി ചുമച്ചു. അളിയനും രാജേഷേട്ടനും നിതാൻ്റിയെ കമിഴ്ത്തിക്കിടത്തി. അനു ഒരു തലയിണ കൊണ്ടുവന്ന് നിതാൻ്റിയുടെ വയറിനുതാഴെ ടീപ്പോയിൽ വച്ചു.രതീഷേട്ടൻ വീണ്ടും നിതാൻ്റിയുടെ തലപിടിച്ചുപൊക്കി കുണ്ണ വായിലേക്ക് തിരുകി.
“ടാ……ഇങ്ങ് വാടാ…….” അമ്മ എന്നെ വിളിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.