അനിയത്തി നൽകിയ സമ്മാനം 8 [നാച്ചോ]

Posted by

താമസിച്ചതിൽ വീണ്ടും ക്ഷമാപണം ..തിരക്കുകൾ നിങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കും എന്ന് കരുതുന്നു …പേജുകൾ കുറവാണ് ..സഹകരിക്കുക …..ഈ രീതിയിൽ പെട്ടെന്ന് പെട്ടെന്ന് ഭാഗങ്ങൾ ഇടം എന്ന് കരുതുന്നു …നിങ്ങൾ തരുന്ന പിന്തുണയ്ക്ക് നന്ദി ….

കഥയും കഥാപാത്രങ്ങളും സാങ്കൽപ്പികം മാത്രം | www.kambistories.com


അനിയത്തി നൽകിയ സമ്മാനം 8

Aniyathi Nalkiya Sammanam Part 8 | Author : Nacho | Previous Part


 

ആ രാത്രി അവർ വേണ്ടുവോളം ആസ്വദിച്ചു ..അമൃത സുഖത്തിന്റെ പരകോടിയിലേക്ക് വീണ്ടും വീണ്ടും കയറി ഇറങ്ങി…..മദാഘോഷത്തിന്റെ ആലസ്യത്തിൽ എപ്പോഴോ അവർ നിദ്രയിലേക്ക് വീണു …. …… പ്രഭാതം വിടർന്നു …..തന്റെ ലിംഗത്തിൽ എന്തോ ചൂട് ഡയാനക്ക് അനുഭവപ്പെട്ടു … അവൾ പുതപ്പ് മാറ്റി നോക്കി ..അമൃത തന്റെ അർധ കഠിനമായ മാംസം അവളുടെ വായിൽ വെച്ച് ഈമ്പിക്കുടിക്കുകയാണ് ….

“ആഹാ ..ഞാൻ എണീറ്റെഡി കൊതിച്ചി പെണ്ണെ .. ഇന്നലെ രാത്രിയിയിലെ ഒന്നും മതിയായില്ലേ നിനക്ക് ..” …ഒരു വായിക്കോട്ടയുടെ അകമ്പടിയോടെ ഡയാന അമൃതയോട് പറഞ്ഞു …

“മതിയാകാത്തത് കൊണ്ടാണല്ലോ ..വീണ്ടും ചെയ്യുന്നത് ..എന്താ ഞാൻ നിർത്തണോ ..?”

ഡയാന : “ഏയ് ..ഇപ്പോഴെങ്ങാനും നിർത്തിയാൽ നിന്നെ ഞാൻ കൊല്ലും …മൂഡ് ആക്കിയിട്ട് അങ്ങനെ അങ്ങ് രക്ഷപെടണ്ട …ഇത്രയും നേരം വെള്ളം കുടിക്കുവല്ലാരുന്നോ …ഇനി കുറച്ച് പാല് കുടിക്കാം “….

ഡയാനയുടെ കണ്ണിൽ നോക്കി ചരിച്ച അവൾ പരുപാടി തുടർന്നു … എന്നാൽ ദയാനയുടെ 11 ഇഞ്ചിൽ കഷ്ടിച്ച് 6 ഇഞ്ച് മാത്രമേ അമൃതക്ക് വായിലാക്കുവാൻ കഴിഞ്ഞിരുന്നുള്ളൂ …അത് മുഴുവനും തന്റെ വായ്ക്കുള്ളിൽ ആക്കുവാൻ അമൃതക്ക് മോഹമുണ്ടായി …

“എടി ..എനിക്കിത് മുഴുവൻ എന്റെ വായിലാക്കണം ..” അമൃത ചിണുങ്ങിക്കൊണ്ട് പറഞ്ഞു “അമ്മു ..അത് ഒരുപാട് വലിപ്പമുണ്ട് നിന്റെ വായിൽ ഒതുങ്ങില്ല ..”-ഡയാന ആശ്ചര്യത്തോടെ മറുപടിയേകി .. പക്ഷെ അമൃത വിട്ടു കൊടുക്കുവാൻ തയ്യാറല്ലായിരുന്നു ..അവൾ ആഞ് ആഞ് പരിശ്രമിച്ച് കൊണ്ടിരുന്നു ..അപ്പോഴും ഏഴ് ഇഞ്ചിൽ കൂടുതൽ അവൾക്ക് വായിക്കുള്ളിലാകുവാൻ കഴിഞ്ഞില്ല . അമൃതയുടെ പരാക്രമങ്ങൾ കണ്ട് ഡയാന ഒടുവിൽ കട്ടിലിൽ നിന്നും എഴുന്നേറ്റു .. “നീ പറയുന്ന പോലെ ചെയ്യണം ..”-ഡയാന “അമൃത തല കുലുക്കി ….അവളുടെ തടിയിൽ നിന്നും സുഖജലവും ഉമിനീരും അടങ്ങിയ മിശൃതം നൂലുകെട്ടി നിന്നു …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *