എന്റെ മാളു 2 [കമ്പിയോസ്ക്കി]

Posted by

എന്റെ മാളു 2

Ente Malu Part 2 | Author : Kambiyoski | Previous Part


ഹായ് ഫ്രണ്ട്സ്, എല്ലാവരും സെറ്റല്ലേ?? എൻ്റെ കഥ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമായെന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു. ഇപ്പോഴത്തെ ജോലിയിൽ ഉത്തരവാധിത്വം കൂടുതലുള്ളത് കൊണ്ടും ഫാമിലിയിലെ തിരക്ക് കൊണ്ടും എഴുത്ത് അൽപം വൈകുന്നത്. ഇതിൽ കമ്പി ഒറ്റയടിക്ക് പറയാൻ പറ്റില്ല. യഥാർത്ഥ കഥ ആയതു കൊണ്ട് അനുഭവങ്ങൾ അതേ പോലെ പറഞ്ഞാലേ വായിക്കുമ്പോൾ ഒരു സുഖമുണ്ടാവൂ.

 

ജീവിതത്തിൽ വിവാഹേതര ലൈംഗീക ബന്ധം യാദൃശ്ചികമായിട്ടാവും നടക്കുക. അതും കണ്ട നിമിഷത്തിൽ നടക്കാൻ വളരെ വിരളമായ സാധ്യതകളെ ഉള്ളൂ.. കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിന് നിങ്ങളുടെ പ്രോത്സാഹനം വളരെ കുറവായിരുന്നു. നിങ്ങൾ തരുന്ന സപ്പോർട്ടാണ് എഴുതുന്നവർക്കുള്ള ഊർജ്ജം. നമ്മുക്ക് കഥയിലേക്ക്, അല്ലാ എൻ്റെ പഴയ അനുഭവങ്ങളിലേക്ക് ഒന്ന് കൂടി പോവാം..

ഒന്ന് രണ്ട് കമ്പനികൾക്കുള്ള കൊട്ടേഷനുകൾ അയച്ച് കസ്റ്റമേഴ്സുമായുള്ള മീറ്റിംഗിന് സെയിൽസ് കാബിനിൽ നിന്ന് പുറത്തിറങ്ങിയപ്പോൾ കക്ഷി അവിടെ ഇല്ലാ. വേറെ ഒന്ന് രണ്ട് ചരക്കുകളും ഒരു വെടിച്ചിൽ അമ്മായിയും ഇരിക്കുന്നുണ്ടവിടെ. അമ്മായിടെ വശ്യതയാർന്ന നോട്ടത്തിൽ എൻ്റെ കുട്ടനിൽ ഒരു സ്പന്ദനം ഉണ്ടാക്കി. ഇതെങ്ങാനും ഇവിടെ ജോയിൻ ചെയ്താൽ വാണമടിച്ച് കൈയ്യിലും കുണ്ണയിലും തഴമ്പ് വരും.. അമ്മാതിരി ആറ്റൻ ചെരക്ക്.. പഴയ നടി സുമലതയെ പോലെ തന്നെ ഉണ്ട്. അതേ കണ്ണുകളും ആ മയക്കുന്ന നോട്ടവും.

 

ആ മാദക തിടമ്പിന് ഒരു വിളറിയ ചിരി സമ്മാനിച്ച് ഞാൻ റിസപ്ഷൻ ടെസ്ക്കിലേക്ക് നോക്കിയപ്പോൾ മോണ ഒരു ആക്കിയ ചിരി എന്നോട്. അവൾക്ക് ഞാൻ ഒരു ഉമ്മ കൊടുക്കുന്നതായി ചുണ്ടു കൊണ്ട് ആഗ്യം കാണിച്ച് കണ്ണിറുക്കി ബൈ പറഞ്ഞു പുറത്തേക്ക് നടന്നു. മീറ്റിംഗുകളെല്ലാം കഴിഞ്ഞ് വന്ന് ഉച്ചക്ക് ഓഫീസിൻ്റെ താഴെ കാർ പാർക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ അപ്പുറത്ത് കിടന്നിരുന്ന ഒരു മെർസിഡസ് സി ക്ലാസിലേക്ക് രാവിലെ ഓഫീസിൽ കണ്ട ആ കൊച്ച് സുന്ദരിപ്പെണ്ണ് കയറുന്നു. ഡ്രൈവിംഗ് സീറ്റിൽ അൽപം പ്രായമുള്ള കഷണ്ടിയോട് കൂടി ഉള്ള ഒരു ചേട്ടനാണ്. അച്ഛനായിരിക്കാനാണ് സാധ്യത.

Leave a Reply

Your email address will not be published.