ജയയുടെ ലൈംഗിക ജീവിതം [Deepthi Ratheesh]

Posted by

ജയയുടെ ലൈംഗിക ജീവിതം

Jayayude Laingika Jeevitham | Author : Deepthi Ratheesh


 

ജയയുടെയും അവളുടെ ഭർത്താവിന്റെ അച്ഛന്റെയും കഥയാണ്. ജയയ്ക്ക് 23 വയസ്സ്. കല്ല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട് ഇപ്പോൾ ഒരു വർഷമാകുന്നു. ഭർത്താവിന്റെ പേര് സുമേഷ്. പേരിനൊരു ഭർത്താവ് എന്ന് വേണമെങ്കിൽ പറയാം. ഒരു കാര്യത്തിലും താൽപ്പര്യമില്ലാത്ത ഒരു മടിയനായിരുന്നു സുമേഷ്. അയാൾക്ക് ഒരു കാര്യത്തിലും ശ്രദ്ധയുണ്ടായിരുന്നില്ല. ഒരുപാട് പ്രതീക്ഷകളോടെ ആയിരുന്നു ജയ കല്ല്യാണം കഴിഞ്ഞു വീട്ടിലേക്ക് എത്തിയത്. പക്ഷേ സുമേഷിന്റെ സ്വഭാവം എല്ലാം തകിടം മറിച്ചു. സെക്സിലും സുമേഷ് പിറകിലായിരുന്നു. ഒരിക്കൽ പോലും ജയയെ തൃപ്തിപ്പെടുത്താൻ അവനു കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല. അവരുടെ വീട്ടിൽ പിന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നത് സുമേഷിന്റെ അച്ഛനാണ്.. രാഘവൻ.. പട്ടാളത്തിൽ ആയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ ഒരു 55 വയസ്സ് പ്രായമുണ്ട്. ആരോഗ്യമുള്ള ശരീരം. സുമേഷിനെ പോലെയല്ല അവന്റെ അച്ഛൻ.. ആൾ നല്ല ഉത്സാഹിയായിരുന്നു. മകന്റെ കല്ല്യാണം കഴിഞ്ഞതിനു ശേഷം അയാള് മകനെയും മരുമകളെയും ശ്രദ്ധിക്കാറുണ്
ടായിരുന്നു. അവർ തമ്മിൽ അത്ര നല്ല ചേർച്ചയിലല്ല എന്ന് അയാൾക്ക് മനസ്സിലായി. തന്റെ മകൻ ഒരു മണ്ണുണ്ണി ആണെന്ന് രാഘവന് നന്നായി അറിയാമായിരുന്നു. അവന് ഭാര്യയെ തൃപ്തിപ്പെടുത്താൻ കഴിയുന്നില്ല എന്ന് അയാൾ മനസ്സിലായി. സുന്ദരിയായ, നല്ല വടിവൊത്ത ശരീരമുള്ള തന്റെ മകന്റെ ഭാര്യയെ അങ്ങനെ രാഘവൻ നോട്ടമിടാൻ തുടങ്ങി.
വെളുത്ത് അൽപ്പം തടിച്ച ശരീരമാണ് ജയയ്ക്ക്. ഇപ്പോഴും നനവുള്ള വലിയ ചുണ്ടുകൾ, നല്ല വലിയ മുലകളും കുണ്ടികളും.. എല്ലാം കൊണ്ടും ജയ ഒരു മദാലസ ആയിരുന്നു. സുമേഷ് രാവിലെ ജോലിക്ക് പോയാൽ പിന്നെ വൈകുന്നേരം വരെ രാഘവനും ജയയും മാത്രമേ വീട്ടിൽ ഉണ്ടാകു. ആ സമയം മുഴുവൻ തന്റെ മരുമകളെ നിരീക്ഷിക്കാൻ രാഘവൻ മാറ്റിവെച്ചു. ജയ വീട്ടിൽ അധികവും നൈറ്റി ആയിരുന്നു ധരിച്ചിരുന്നത്. നൈറ്റിക്കുള്ളിൽ തുള്ളി തുളുമ്പുന്ന അവളുടെ മുലകളും കുണ്ടിയും രാഘവനെ മത്തുപിടിപ്പിച്ചു. ഒരു ദിവസം അടുക്കളയിൽ നിന്നും ഹാളിലേക്ക് വരികയായിരുന്ന ജയയെ രാഘവൻ മനപ്പൂർവ്വം കൂട്ടിയിടിച്ചു. ജയയുടെ മാറിടത്തിലായിരുന്നു രാഘവൻ ചെന്ന് ഇടിച്ചത്. ആ വലിയ മുലകൾ രാഘവന്റെ നെഞ്ചിൽ അമർന്നു. വീഴാൻ പോയപ്പോൾ ഒരു കൈ കൊണ്ട് രാഘവൻ ജയയുടെ ചന്തിയിൽ പിടിച്ചു. അയാൾ അവിടെ പതുക്കെ അമർത്തി. ജയയുടെ നിതംബത്തിന്റെ മാർദവം രാഘവൻ ശരിക്ക് അറിഞ്ഞു. ആ സംഭവത്തിനു ശേഷം രാഘവൻ അറിയാത്തപോലെ ജയയുടെ ശരീരത്തിൽ തൊടാനും, തലോടാനുമൊക്കെ തുടങ്ങി. ആദ്യമൊക്കെ ജയ അത് കാര്യമാക്കി എടുത്തിരുന്നില്
ആദ്യമൊക്കെ ചെറിയ തലോടലായിരുന്നു. പിന്നീട് രാഘവൻ ജയയുടെ തുടകളിലും, ചന്തികളിലും, മുലകളിലുമൊക്കെ അമർത്തി പിടിക്കാൻ തുടങ്ങി. ജയ രാഘവന്റെ ചെയ്തികളൊക്കെ ഇഷ്ടപ്പെടാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു. അവളുടെ ഭർത്താവിൽ നിന്നും അവൾക്ക് ലഭിക്കാത്ത സുഖങ്ങളൊക്കെ അവൾക്ക് അവളുടെ ഭർത്താവിന്റെ അച്ച നിൽ നിന്നും കിട്ടി തുടങ്ങി. ജയയിൽ നിന്നും കാര്യമായിട്ട് പ്രതികരണങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് രാഘവന് ധൈര്യമായി
ആയിടക്കാണ് സുമേഷിന് ദൂരേക്ക് ട്രാൻസ്ഥർ കിട്ടിയത്.രാണ്ടാഴ്ചയിൽ ഒരിക്കൽ മാത്രമെ വിട്ടിൽ വരാൻ കഴിയുമായിരുന്നുള്ളൂ.. ഈ അവസരം രാഘവൻ മുതലാക്കാൻ തുടങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.