അഖിലയും അശ്വതിയും 2 [Mr.എഴുത്തുകാരൻ]

Posted by

അഖിലയും അശ്വതിയും 2

Akhilayum Aswathiyum Part 2 | Author : Mr. Ezhuthukaran

Previous part


ആദ്യ ഭാഗം എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ടപ്പെട്ടു എന്ന് കരുതുന്നു.എന്നാൽ അപ്പോഴാണ് ഞങ്ങൾക്ക് മനസ്സിലായത് ഇതെല്ലാം കണ്ടുകൊണ്ട് ഒരാൾ അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നു എന്ന്. അത് വേറെ ആരും അല്ലായിരുന്നു അശ്വതി ആയിരുന്നു.അപ്പൊൾ അഖില എന്നോട് അടക്കത്തിൽ ചോദിച്ചു “ഇവൾ കൊല്ലത്ത് പോയി എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടോ.. ആ എനിക്ക് അറില്ല എന്ത് പറ്റി എന്ന്.എന്തായാലും വാ നമുക്ക് വരുന്നടുത്ത് വച്ചു കാണാം.എന്താ അച്ചു എവിടെ നിൽക്കുന്നത്.

അപ്പൊൾ അശ്വതി പറഞ്ഞു.അത് കൊള്ളാം ഞാൻ നിൽക്കുന്നതാണ് കുഴപ്പം അല്ലേ.നീ ഒക്കെ രണ്ടെണ്ണവും അകത്ത് കാണിച്ചതിന് കുഴപ്പമൊന്നുമില്ല അല്ലേ. അതിന് ഞങൾ ഒന്നും കണിച്ചില്ലല്ലോ.ഒന്നും കാണിച്ചില്ല.. ഇല്ലന്നെ..എങ്കിൽ ശെരി ഞാൻ ഇപ്പോഴും നിൻ്റെ അമ്മയെ വിളിക്കാം ..യ്യോ വേണ്ട അമ്മയെ വിളിക്കല്ലേ.അമ്മയെ വിളിച്ചാൽ എന്നെ കൊല്ലും.. നീ പറഞ്ഞത് ശേരിയ അകത്ത് ചെയ്യാൻ പാടില്ലാത്തത് ചെയ്തത്..

അപ്പൊൾ അറിയാം..ഇതെല്ലാം അഖില പറയുമ്പോഴും എൻ്റെ മനസ്സിൽ അപ്പത്തിൽ നക്കിയ കാര്യങ്ങൽ ഓർക്കുക്ക ആയിരുന്നു.പെട്ടന്ന് ആയിരുന്നു അശ്വതിയുടെ വിളി ഞാൻ ഒരു ഞെട്ടലോടെ മ്മ് എന്ന് മൂളി.”എന്താടാ ചെക്കാ നീ എവിടെ എങ്ങും അല്ലേ ഒരു ബോധവും ഇല്ലാതെ നിൽക്കുന്നത്.

എങ്ങനെ ബോധം വരാന അമ്മാതിരി വേല അല്ലേ രണ്ടെണ്ണവും കാണിച്ചു കൂട്ടിയത്.അത് പിന്നെ അശ്വതി ശെരിക്കും.നീ ഒന്നും പറയണ്ട ഞാൻ കണ്ടതിൽ കൂടുതൽ ഒന്നും ഇല്ലല്ലോ.അപ്പൊൾ അഖില അശ്വതിയുടെ കയ്യിൽ പിടിച്ചു പറഞ്ഞു നീ ഇങ്ങു വന്നേ ഒരു കാര്യം പറയട്ടെ എന്നും പറഞ്ഞു അപ്പുറത്തേക്ക് മാറി നിന്നു.എന്തൊക്കെയോ പിറു പിറുക്കുന്നു”.ഇവർ എന്തായിരിക്കും പറയുന്നത്. ഈശ്വരാ ഇനി ഇത് എൻ്റെ അച്ഛനോട് ഞാൻ അവളെ കയറി പിടിച്ച് എന്ന് പറഞ്ഞുണ്ടക്കുമോ.ഇല്ലയേരിക്കും 5 മിനുട്ട് കഴിഞ്ഞ് അവർ വന്നു അഖില പറഞ്ഞു.

ടാ വാവേ നീ ഒരു കാര്യം ചെയ്യണം എന്താ പറഞ്ഞോ.നീ എന്നെ ചെയ്തത് പോലെ ഇവൾക്കും ചെയ്തു കൊടുക്കണം”.ഞാൻ ആകെ ഒന്ന് ഞെട്ടി പോയി.ഇല്ലെങ്കിൽ ഇവൾ വീട്ടിൽ പറഞ്ഞു പ്രശ്നം ഉണ്ടാക്കും എന്ന്.എൻ്റെ മനസ്സിൽ സന്തോഷം വന്നു.ഞാൻ അത് പുറത്തു കാണിക്കാതെ പറഞ്ഞു.”ശെരി ഞാൻ ചെയ്തു തരാം”.ഇപ്പം വേണോ.യ്യോ ഇപ്പം വേണ്ട ഉച്ച കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിൽ വന്നാൽ മതി അപ്പൊൾ അമ്മ മാമൻ്റെ വീട്ടിൽ പോകും അപ്പൊൾ വന്നാൽ മതി.ശെരി ഞാൻ ഉച്ചക്ക് വരാം”.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *