ആയിഷയുടെ ജീവിതം 5 [Love]

Posted by

ആയിഷയുടെ ജീവിതം 5

Aayishayude Jeevitham part 5 | Author : Love | Previous Part

 

ഹായ്‌ ഷെമികണം ട്ടോ വേറെ കഥയെഴുതുന്നുണ്ട് അതിന്റെ തിരക്കിൽ
പിറ്റേ ദിവസം ആയിഷ വെളുപ്പിന് 4മണിക് എഴുനേറ്റു നിസ്കരിക്കാൻ ഉണ്ട്‌ എണീറ്റു ഫ്രഷ് ആയി വന്നു നിസ്കരിച്ച ശേഷം ഫോണിൽ നെറ്റ് ഓണാക്കി വിനോദിന്റെ രണ്ടു കിസ്സ് ഇമോജി വന്നു കിടപ്പുണ്ട് ഇക്കയുടെ മെസ്സേജ് കണ്ടില്ല
ഞാൻ ഇക്കാക്കു വിഷ് അയച്ചു വിനോദിന് അയക്കണോ വേണ്ടയോ എന്ന് തോന്നി എന്നാലും അയച്ചേക്കാം എന്ന് കരുതി അയച്ചു  തലേ ദിവസം ചെയ്ത ചാറ്റ് ഒക്കെ ക്ലിയർ ആക്കി  എന്തൊക്കെയാ അയച്ചേ അതോർത്തിട്ട് നാണവും ഒപ്പം എന്തൊക്കെയോ തോന്നി വേണ്ടായിരുന്നു എന്നുപോലും
ഇക്കയുടെ അടുത്ത സുഹൃത്ത് ആയിട്ട് പോലും എന്തെ ഇങ്ങനെ എനിക്ക് തോന്നുന്നേ
അവൾ ബെഡിൽ കിടന്നു വിനോദിന്റെ dp നോക്കി അവന്റെ മുഖം കാണാം
പെട്ടെന്നപ്പോ കുഞ്ഞ്  കരയുന്നു ഞാൻ വേഗം ടോപ്പ് പൊക്കി വച്ചു കുഞ്ഞിന് മെല്ലെ മുല കൊടുത്തു  കുഞ്ഞ് ആസ്വദിച്ചു മെല്ലെ ചപ്പി കുടിക്കുവാന് മുലഞെട്ടുകൾ വലിച്ചീമ്പി ചപ്പുന്നു  ചെറിയ സുഖം ശരീരത്തിലേക്കു കേറുന്നപോലെ അവൾക്കു തോന്നി
ആ സമയം അവൾ ഫോണിലെ dp നോക്കി വിനോദിന്റെ മുഖം  അവന്റെ ചുണ്ടുകൾ കണ്ടപ്പോ തനിക്കു വല്ലാത്തൊരു ദാഹം പോലെ വിനോദിന്റെ ചുണ്ടിലാണ് തന്റെ മുലഞെട്ടുകൾ എന്നവൾക്കു തോന്നി
വിനോദ് തന്റെ മുലകണ്ണുകൾ ചപ്പി വലിച്ചു കുടിക്കുന്നപോലെ അവൾ മനസ്സിൽ ആഗ്രഹിച്ചു കൊതിച്ചു പോയി ഒരു നിമിഷം
അവൾ കുഞ്ഞ് കുടിച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോ മെല്ലെ കുഞ്ഞിനെ ബെഡിൽ കിടത്തിയിട്ടു ഫോൺ കയ്യിൽ പിടിച്ചു കൊണ്ട് രണ്ടു മുലയും വെളിയിലെക്കിട്ടു  , എന്നിട്ട് അവന്റെ ഫോട്ടോ നോക്കിക്കോണ്ടവൾ പറഞ്ഞു  കണ്ടോ  ഡപ്പോഴാ വന്നോന്നു ഇതിനെ ഒന്ന് തലോടുന്നെ
തനിക്കിപ്പോ തോന്നുന്നത് പ്രണയം ആണോ കാമം ആണോന്നറിയില്ല  പക്ഷെ കൂടെ ഇപ്പോ അവൻ വേണം എന്ന് തോന്നിത്തുടങ്ങി അവന്റെ സംസാരം ആണോ ആകർഷിച്ചത് അതോ അവന്റെ പ്രവർത്തികൾ ആണോ അറിയില്ല ഇഷ്ടമാണ്‌ ഇപ്പോ
ഫോൺ നെറ്റ് ഓഫാക്കി ടോപ് താഴ്ത്തി നേരെ കുറച്ചു നേരം കൂടി കിടന്നു ഒരു 7കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് എനിക്കുന്നെ  വേഗം താഴെ പോയി ചായ ഉണ്ടാക്കി ഉമ്മക്ക് ഉപ്പക്കും കൊടുത്തു മോൾ ഇപ്പോഴും ഉറങ്ങുവാണു
ബെഡിൽ വന്നു വീണ്ടും കിടന്നു ഫോൺ എടുത്തു നോക്കി നെറ്റ് ഓണാക്കി  അതിൽ കുറെ ഇക്കയുടെ മെസ്സേജ്പിന്നെ  വിനോദിന്റെ മെസ്സേജ് വന്നിട്ടുണ്ട് ഇക്കയുടെ മൂന്നോ നാലോ മെസ്സേജ് വിനോദിന്റെ യും കൂടെ ഒരു കിസ്സ് ആദ്യം ഇക്കയുടെ നോക്കി ഇക്ക അയച്ചിരിക്കുന്നത് ഗുഡ്മോർണിംഗ് ആയിഷ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *