സുമിത്ര കുഞ്ഞമ്മ 3 [റിശ്യശ്രിംഗൻ റിഷി]

Posted by

സുമിത്ര കുഞ്ഞമ്മ 3

Sumithra Kunjamma Part 3 | Author : Rishyasringan Rishi

Previous Part

പ്രിയ എഡിറ്റർ, കഴിയുമെങ്കിൽ ഈ കഥക്ക് അനുയോജ്യമായ ചിത്രങ്ങൾ ചേർക്കുക. അപേക്ഷയാണ്.

×××××××××××××××××××××××××

പ്രിയപ്പെട്ട വായനക്കാരെ. അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദ്ദേശങ്ങളും കാണുന്നുണ്ട്. പക്ഷെ, എല്ലാവരെയും തൃപ്തിപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ എഴുതുക ബുദ്ധിമുട്ട് ആണ്. കഥയുടെ പ്രധാന ആശയത്തിൽ നിന്നും വ്യതിചലിച്ച് പോകരുതല്ലോ. എങ്കിലും എന്നാൽ കഴിയുന്ന വിധം നിങ്ങളുടെ. നിർദ്ദേശങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുത്തി എഴുതാൻ ശ്രമിക്കുന്നു.

പിന്നെ ഒരു പ്രധാന കാര്യം.  ഇതൊരു അവിഹിത കഥയാണ്. എല്ലാ അവിഹിത ബന്ധധങ്ങളും – അതു പുരുഷനാകട്ടെ, സ്ത്രീയാകട്ടെ – മിക്കവാറും ഒരു ദുരന്തത്തിലായിരിക്കും പര്യവസാനിക്കുക. നിരവധി ദൃഷ്ടാന്തങ്ങൾ നമ്മുടെ മുന്നിൽ ഉണ്ട്. എല്ലാവരും നമ്മുടെ സുമിത്രയെപ്പോലെ ഭാഗ്യവതി ആകണമെന്നില്ല.

ഒരു കാര്യം കൂടി, ഈ കഥ നടക്കുന്നത്. തൊണ്ണൂറുകളുടെ ആദ്യമാണ് . മൊബൈൽ ഫോണുകളും, ന്യൂജൻ കാറുകളും, ഒന്നും ഇല്ലാത്ത കാലം.

  • ××××××××××××××××××÷

കഥ തുടരാം

 

അതീവ സന്തോഷവതിയായാണ് സുമിത്ര അന്ന് അടുക്കളയിൽ കയറിയത്. രാവിലെ പതിവുള്ള കട്ടൻ കാപ്പിയും കുടിച്ച് മേനോൻ പ്രഭാത സവാരിക്ക് പോയി. ഇനി ഒന്നൊന്നര മണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞിട്ടേ വരൂ. മഴയുണ്ടെങ്കീൽ മാത്രമേ മേനോൻ പ്രഭാത സവാരി മുടക്കാറുള്ളു. കണ്ണൻ. തൊഴുത്തിൽ തന്റെ പതിവ് ജോലിയിൽ ആണ്. സുമിത്ര പ്രഭാത ഭക്ഷണം തയ്യാറാക്കാൻ തുടങ്ങി. പുട്ടിന്ററെ പൊടി വറുത്തു വെച്ചു. നേന്ത്രപ്പഴം പുഴുങ്ങാൻ എടുത്തു വച്ചു. പുട്ട് പൊടി കണയിൽ നിറച്ച് അടുപ്പിൽ വച്ചു. “കുഞ്ഞമ്മേ” പുറത്തു നിന്നും കണ്ണന്റെ വിളി.

“എന്താടാ, ഇങ്ങകത്തു വാ” സുമിത്ര വിളിച്ചു. കറന്നെടുത്ത പാലുമായി കണ്ണൻ അടുക്കളയിൽ എത്തി. സുമിത്ര കണ്ണനെ നോക്കി മന്ദഹസിച്ചു. “എന്താടാ കള്ളക്കണ്ണാ”

കണ്ണൻ അവരെ നോക്കി. ഒരു മുണ്ടും ബ്ളൗസും ആയിരുന്നു അവരുടെ വേഷം. ബ്ളൗസിനുള്ളിൽ അവരുടെ മുലകൾ തിങ്ങി നിറഞ്ഞുനിൽക്കുന്നു. അടുക്കളയിലെ ചൂടിൽ വിയർത്തു വിയർപ്പ് ചാലുകൾ മുലകൾക്കിടയിലേക്ക് ഒലിച്ചിറങ്ങുന്നു. അതു കണ്ട അവന്റെ കുണ്ണ വീർപ്പുമുട്ടി.. അവൻ ചുണ്ടുകൾ നനച്ചു.  “എന്താടാ, കൊതി നുണയുന്നത്” സുമിത്ര വശ്യമായി ചിരിച്ചു. അവർ സിങ്കിൽ കിടക്കുന്ന പാത്രങ്ങൾ കഴുകാൻ തുടങ്ങി. അവരുടെ വീർത്തു നിൽക്കുന്ന കുണ്ടികൾ കണ്ടു അവൻ അവരുടെ പിന്നിൽ ചേർന്ന് നിന്നു. അവന്റെ മുഴുത്ത കുണ്ണയുടെ സ്പർശനമേറ്റതും സുമിത്രയുടെ ഉടലൊന്നു കിടുങ്ങി. അവനൊന്നു തൊട്ടാൽ സുമിത്രയിൽ കാമമുണരും. അത്രയും അവനിൽ ഭ്രമിച്ചു പോയിരുന്നു അവർ. അവൻ അവരുടെ മുണ്ട് മുകളിലേക്ക് ഉയർത്തി. വെളുത്ത് ചെറു രോമങ്ങൾ നിറഞ്ഞ കണങ്കാലുകളും കൊഴുത്ത തുടകളും വീണക്കുടം പോലെയുള്ള കുണ്ടികളും നഗ്നമായി. അവന്റെ കൈകൾ തുടകളിൽ അമർത്തി തഴുകി. കുണ്ടികൾ പിളർത്തി പൂറിലേക്ക് വിരൽ കടത്തി. അവർ ചുണ്ടുകൾ കടിച്ചു പിടിച്ചു. പെട്ടെന്ന് അവനൊരു കുസൃതി തോന്നി. ഒരു നേന്ത്രപ്പഴം എടുത്ത് കുനിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന അവരുടെ പൂറിന്റെ പിളർപ്പിലേക്ക് തള്ളി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *