അന്നയും ജിമ്മയും 3 [സഖാവ്]

Posted by

അന്നയും ജിമ്മിയും 3

[ഒരു പ്രണയത്തിന്റെയും  പ്രേതികാരത്തിന്റെയും കഥ]

Annayum Jimmiyum Part 3 | Author : Sakhavu | Previous Part

 

താമസിച്ചതിൽ ക്ഷമിക്കണം പിടിപ്പത് പണി പറമ്പിൽ ഉണ്ട് മഴക്കൂടെ വന്നതിനാൽ സമയം കിട്ടുന്നില്ല അതുകൊണ്ടാ താമസം.

അവൻ അത് കേട്ടതും രണ്ട് വാനില ഐസ്ക്രീം വാങ്ങി തിരിച്ചു വരുമ്പോൾ പോക്കറ്റിൽ നിന്നും അവൻ കൊണ്ടുവന്ന മയക്കാനുള്ള പൊടി അവൾക്ക് ഉള്ള ഐസ്ക്രീം തുറന്നു അതിനുള്ളിൽ ഇട്ടു അത് ഐസ്ക്രീംകുമായി മിക്സ്‌ ആയി. അതുകൊണ്ടുവന്ന് അവൾക്ക് കൊടുത്തു. ഇതൊന്നും അറിയാതെ അവൾ ഐസ്ക്രീം കഴിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു. ഐസ്ക്രീം മുക്കലും കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അവൾക്ക് ചെറുതായി തല ചുറ്റുന്നപോലെ തോന്നി. തുടരും……..

കണ്ണിൽ ഇരുട്ട് കയറുന്നപോലെ അവൾക്ക് തോന്നി അവൾ വിഷ്ണുവിനെ മുറുക്കിപിടിച്ചു.

വിഷ്ണു അവളിലെ മാറ്റങ്ങൾ ശ്രേദ്ധിച്ചുകൊണ്ട് അവന്റെ കൂട്ടുകാരെ കാൾ ചെയ്തു. 15 മിനിറ്റിൽ ജോബിയും അരുണും ബീച്ചിൽ എത്തി അവരുടെ കാറിൽ അവളെയും കൊണ്ട് ജോബിയുടെ ഗസ്റ്റ്‌ഹൗസിൽ എത്തി. ഇതുവരെ ഉള്ള അവരുടെ പ്ലാനിങ്ങുകൾ എല്ലാം നടന്നതിൽ അവർ വളരെ സന്തോഷത്തിൽ ആയിരുന്നു.

ജോബി ഒരു ബ്രാണ്ടി കുപ്പി പൊട്ടിച്ചു മൂന്ന് ഗ്ലാസിൽ പകർത്തി എല്ലാർക്കും നൽകി. അവർ അത് സിപ് ചെയ്തുകൊണ്ട് സംസാരിച്ചു തുടങ്ങി.

ജോബി : എടാ വിഷ്ണു നീ അല്ലെ വളച്ചത് അവളെ അതുകൊണ്ട് നീ തന്നെ അവളെ ഫസ്റ്റ് അനുഭവിക്ക് അതിനു ശേഷം ഞാനും അരുണും (ഇതും പറഞ്ഞ് അവൻ അരുണിനെ നോക്കി ) അരുൺ : ശരിയാണ് ഫസ്റ്റ് അവൻ പോകട്ടെ അപ്പോളേക്കും നമുക്ക് ഇത് തീർക്കാം. (പൊട്ടിച്ച കുപ്പി നോക്കി അരുൺ പറഞ്ഞു )

വിഷ്ണു മെല്ലെ എഴുനേറ്റ് അവൻ കുടിച്ചോണ്ടിരുന്ന ഗ്ലാസിൽ ബാക്കി ഉണ്ടാരുന്നത് തീർത്ത് അടുത്ത ഒന്ന് ഒഴിച്ച് അതും കാലിയാക്കി അവളെ കിടത്തിയ റൂമിലേക്ക് പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *