ദി കോബ്ര സ്‌പിട്സ് ഓൺ ദി മൂൺ 3 [Ann]

Posted by

ദി കോബ്ര സ്‌പിട്സ് ഓൺ ദി മൂൺ 3

The Cobra Spits On The Moon Part 3 | Author : Ann

[ Previous Part ]

എൻ്റെ ജീവിതത്തിൽ നിന്നും എടുത്ത കുറച്ച് പോർഷൻസ് ആണ് ഞാൻ എഴുതാൻ ശ്രമിക്കുന്നത്, അല്പം വ്യത്യസതമാണ് ഈ കഥ. എൻ്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്നതും നടന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന കഥ. യാഥാസ്ഥിതിക കാര്യങ്ങളിൽ കഥക്ക് അനുപാദികമായി ഫാൻ്റസിയും കടന്നു വരാൻ സാധ്യതയുണ്ട്, ഈ കഥയിൽ രണ്ടാം ആദ്ധ്യയത്തിൽ സെക്സ് കണ്ടെൻ്റ് അല്പം കുറവായിരിക്കും, എന്തെങ്കിലും തെറ്റ് കുറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക, സാഹിത്യപരമായ രീതിയിൽ എഴുതാൻ ശ്രമിക്കുന്നതാണ്.എല്ലാവരുടെയും സഹകരണം പ്രതീക്ഷിച്ചുകൊണ്ട് കഥയിലേക്ക് കടക്കുന്നു.

ആൽബി ചേച്ചി എൻ്റെ അടുത്തേക്ക് നീങ്ങിയിരുന്നു, ഞാൻ ഭിത്തിയിൽ ചാരി കട്ടിലിൽ ഇരുന്നു, ആൽബി ചേച്ചി തൻ്റെ വലത് കൈ എടുത്ത് എൻ്റെ തുടയിൽ വെച്ചു. എൻ്റെ ബോഡിയിലുടെ ഒരു തരിപ്പ് വന്നു പോയി. ആൽബി ചേച്ചി മേല്ലെ തൻ്റെ കൈ കൊണ്ട് എൻ്റെ തുടയിൽ അമർത്തി, രണ്ട് കൈകൾ കൊണ്ടും എൻ്റെ ബോട്ടം മെല്ലെ താഴ്ത്തി. റെഡ് ബോയ്സ് ഷോർട്സ്സിൽ ഞാൻ കട്ടിലിൽ ഇരുന്നു, ചേച്ചി എൻ്റെ ബോയ്സ് ഷോർട്സ്സും താഴ്ത്തി, അപ്പോഴേക്കും എൻ്റെ പേനിസ് ഇറിക്റ്റായി,

 

ഞാൻ ലുബ് എടുത്ത് പേനിസിൽ പുരട്ടി, ചേച്ചി അഡ്റിം മെല്ലെ എൻ്റെ പെനിസിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചു, ഞാൻ എൻ്റെ പെനിസ് അഡ്രിമിൻ്റെ ഉള്ളിലേക്ക് കയറ്റി. ആൽബി ചേച്ചി അഡ്രിമിൻ്റെ സ്വിച്ച് ഓൺ ചെയ്തു, പതിയെ പതിയെ എനിക് പ്രഷർ ഫീൽ ചെയ്തു തുടങ്ങി, പേനിസിലേക്ക് ബ്ലഡ് വന്നു വിങ്ങികൊണ്ടിരുന്നൂ, പെനിസിലെ ഞരമ്പുകൾ തടിച്ച് പൊന്തി വന്നു, ആൽബി ചേച്ചി ഇതെല്ലാം വളരെ ശ്രദ്ധപൂർവ്വം കണ്ടിരുന്നു, വെളുത്ത എൻ്റെ പെനിസിൻ്റെ നിറം റെഡിഷായി മാറി തുടങ്ങി,10-15 മിനിറ്റ് കഴിഞ്ഞ് ഞാൻ അഡ്രിം ഓഫ് ചെയ്തു, അപ്പോഴേക്കും എനിക്ക് എൻ്റെ പേനിസ് വിങ്ങി പൊട്ടുന്നപോലെ തോന്നി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *