എൻ്റെ മാത്രം സുഷു [ദാസൻ]

Posted by

എൻ്റെ മാത്രം സുഷു

Ente Maathram Sushu | Author : Kannan

 

ഞാൻ കണ്ണൻ 49 വയസ്സ് വിവാഹിതൻ രണ്ടു കുട്ടികളുടെ അച്ഛൻ. ഞാൻ ഇവിടെ പറയുന്നത് കഥ എൻറെ അനുഭവത്തിലൂള്ളതാണ്.
എൻറെ ഭാര്യയുടെ കസിൻ ബ്രദർ ആണോ നന്ദനൻ ചേട്ടൻ 54 വയസ് ചേട്ടൻ കുടുംബ വീട്ടിൽ നിന്നും മാറി ഭാര്യയും അമ്മയുമായി താമസിക്കുന്നു. അമ്മയ്ക്ക് 65 വയസ്സിന് മേലെ ഉണ്ട്. ഭാര്യ സുഷ 52 വയസ്സ് ഇവരുടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട് 22 വർഷം കഴിയുന്നു. ഇതുവരെ കുട്ടികൾ ആയിട്ടില്ല, പല ചികിത്സാ വിധികളും നോക്കി ഫലപ്രാപ്തി കണ്ടില്ല.

 

അമ്മ നടക്കുന്നത് വേച്ചു വെച്ചാണ്, അതിലും കഷ്ടമാണ് സുഷ ചേച്ചി അവരുടെ ട്രീറ്റ്മെൻറിൽ സംഭവിച്ചതാണ് കാലിന് എന്തോ വേദന. അതുകൊണ്ട് നടക്കുമ്പോൾ തുടകൾക്കിടയിൽ എന്തോ കയറി ഇരിക്കുന്നത് പോലെ ആണ് നടക്കുന്നത്. ചേച്ചിയുടെ ചേട്ടൻറെ കല്യാണം നടക്കുന്നത് ഒരു ധാരണ പിശകിൻറെ പേരിലാണ്. ചേച്ചിയുടെ വീട്ടുകാർ നല്ല സാമ്പത്തികം ഉള്ള കുടുംബക്കാരാണ്. കല്യാണം നടക്കുമ്പോൾ ചേട്ടൻ ഗൾഫിൽ ആയിരുന്നു, ചേട്ടൻറെ അച്ഛൻ ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിൽ ചെന്ന് പറഞ്ഞത് പെൻസിൽ സ്വന്തമായി ബിസിനസ് ഉണ്ടെന്നായിരുന്നു.

 

അങ്ങനെ ആ കല്യാണം നടന്നു. സാമ്പത്തികസ്ഥിതി മെച്ചപ്പെട്ട കുടുംബം ആയതിനാൽ ചേച്ചിയെ വേണ്ട പരിഗണനയിൽ കൊണ്ടു നടന്നു. ഇപ്പോഴും അവിടെനിന്നും വേണ്ട സഹായങ്ങൾ കിട്ടുന്നതിനാൽ ചേച്ചിക്ക് വേണ്ട പരിഗണന ചേട്ടൻ കൊടുക്കുന്നു. എല്ലാ ഞായറാഴ്ചകളിലും ബീച്ചിലും മറ്റുള്ള സ്ഥലങ്ങളിലും കൊണ്ടുപോകുന്നു. കുറേ നാളുകളായി ചേച്ചിക്ക് താമരപ്പൊയ്കയില് നീരാട്ട് നടത്തി കൊടുക്കാറില്ല. അതിനാൽ വയർ അല്പം ചാടിയിട്ടുണ്ട്. ചേട്ടൻ മിക്കവാറും വീട്ടിൽ ഇരിക്കാറില്ല, ഫുൾടൈം ബിസിയാണ്.

 

രാത്രിയിൽ വന്നാൽ ഭക്ഷണവും കഴിച്ച് പോത്തുപോലെ കിടന്നുറങ്ങും ഇത്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *