അജുവിന്റെ പെൺപട [Amigo]

Posted by

അജുവിന്റെ പെൺപട

Ajuvinte Penpada | Author : Amigo

ഹയ് ബ്രോസ്..
ഞാൻ ഈ സൈറ്റിലെ ഒരു നിത്യ സന്ദർശകൻ ആണ്. കഥകൾ എല്ലാം വായിക്കും എന്നല്ലാതെ എന്നെ കൊണ്ട് ഇതുവരെ ഒരു കഥ എഴുതാൻ സാധിച്ചിട്ടില്ല. എന്നാൽ പിന്നെ ഞാനും ഒരു കഥ അങ്ങോട്ട്‌ എഴുതിയേക്കാം എന്ന് കരുതി. നിങ്ങളുടെ പൂർണ്ണ പിന്തുണ ഉണ്ടാകും എന്ന് വിശ്വസിച്ചു നമുക്ക് തുടങ്ങാം.
——————————————————————-

ഡാ… അജൂ… നീ എഴുനേൽക്കുന്നുണ്ടോ അതോ ഞാൻ അങ്ങ് കയറി വരണോ…

ഓ…. ഈ മേനോൻ .. ഞാൻ പിറുപിറുത്തു കൊണ്ട് പുതപ്പ് വീണ്ടും തലവഴി മൂടി കിടന്നു.

ഡാ…. അച്ഛന്റെ ശബ്ദം കുറച്ച് സ്ട്രോങ്ങായപോലെ തോന്നി.

ഞാൻ എഴുന്നേറ്റൂ….
എന്നും പറഞ്ഞു ഞാൻ നേരെ ഫ്രഷാവാൻ ബെഹ്‌റൂമിലോട്ട് പോയി.

അജു ബാത്‌റൂമിൽ നിന്ന് വരുമ്പോഴത്തേക്ക് നമുക്ക് അവനെ ഒന്ന് പരിചയപ്പെടാം.

അത് അജു എന്ന് എല്ലാവരും വിളിക്കുന്ന അർജുൻ രാഘവ് മേനോൻ.ഇരുപത്തിരണ്ടു വയസ്സ്. വെളുത്തിട്ട് കാണാൻ സുന്ദരൻ. ജിമ്മിൽ പോകുന്നത് കൊണ്ടും നല്ലരീതിയിൽ ഫുട്ബോൾ കളിക്കുന്നത് കൊണ്ടും ബോഡി സ്ടെക്ച്ചർ നല്ല ഒത്ത തടി. ഇപ്പൊ എഞ്ചിനീയറിംഗ് നാലാം വർഷ വിദ്യാർത്ഥിയാണ്. മേലേടത് രാഘവന്റെയും പ്രിയ പത്നി വനജ ടീച്ചറുടെയും ഏക സന്താനം. അമ്മ വനജ അവൻ മൂന്നാം ക്ലാസിൽ പടിക്കുമ്പോഴെ ബ്ലഡ്‌ കാൻസർ വന്ന് അവനെയും അവന്റെ മേനോനെയും വിട്ടു പോയി. മേനോൻ വിദേശത്തു ബിസ്സിനസ്സ് ആയതിനാൽ പിന്നീടങ്ങോട്ട് അവന്റെ മേൽനോട്ടം മുഴുവൻ അവന്റെ മുത്തശ്ശനും മുത്തശ്ശിക്കും ആയിരുന്നു. അതായത് രാഘവന്റെ അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും. മുത്തശ്ശനും മുത്തശ്ശിയും അവനെ സ്നേഹത്തോടെയും വാത്സല്യത്തോടെയും തന്നെയാണ് വളർത്തിയതെങ്കിലും ബാല്യത്തിലെ കൂട്ട് കെട്ടും പണത്തിന്റെ അതിപ്രസരിപ്പും ചെക്കനെ കുറച്ചൊക്കെ വഷളാക്കിയിട്ടുണ്ട്. പ്രധാനമായും സെക്സിൽ ചെക്കന് ഇഷ്ട്ടം തന്നെക്കാൾ മുതിർന്നവരെ ബോഗിക്കുന്നതാണ്. അത് ആന്റിമാരാണെകിൽ ഒന്നൂടെ ഉഷാറും ആവും. അജു ഇങ്ങനെയൊക്കെ ആവാൻ തന്നെ കാരണക്കാരൻ ഇപ്പൊ അഹമ്മദാബാദിൽ ഡിഗ്രി ചെയ്യുന്ന അവന്റെ ഉറ്റ സുഹൃത്ത് ബിനോയ്‌ മാത്രമാണ്. അവനാണ് ചെക്കന്റെ തലയിൽ പ്ലസ്‌വൺ മുതൽക്കേ അവനു ഒരു ആന്റി മോഹക്കാരൻ ആക്കി മാറ്റിയത്. കഥ ഇനി മുന്നോട്ട് പോകുന്നത് അജുവിന്റെ ഓരോ യോഗങ്ങളെ കുറിച്ചാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *