ആദീ 2 [StOrY Like]

Posted by

ആദീ…2

Aadhi Part 2 | Author : StOrY Like | Previous Part

റോഡ് സൈഡിലെ രതിസുഖത്തിനു ശേഷം റോസിയാന്റിക്കും എനിക്കും കഴപ്പുപിടിച്ചു നിർത്താൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥയിലേക്കെത്തിയിരുന്നു… ആന്റി വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ അവരുടെ. വീട്ടിലേക്ക് ആ കാർ പായിച്ചു… അതിനിടയിൽ ആന്റിയുടെ മുലകണ്ട് സഹിക്കാൻ പറ്റാതായി ഞാൻ പലതവണ ആന്റിയുടെ മുലയിൽ പിടിച്ചു ഞെക്കി സുഖിപ്പിച്ചു… ആന്റിയുടെ ഓഫിസിൽ ജോലിക്കു കയറിയിട്ട് രണ്ടു മാസമേ ആയിട്ടുള്ളായിരുന്നു… അതിനു മുന്നേ… മാർക്കറ്റിംഗ് സ്റ്റാഫിൽ നിന്നും മാനേജരായി ഉയർന്ന എനിക്കിന്ന് എംഡിയായ റോസിയാന്റിയുടെ ഭർത്താവായി സ്ഥാനക്കയറ്റം കിട്ടിയിരിക്കുന്നത് എനിക്കൊരിക്കലും വിശ്വസിക്കാൻ പോലും ആകുന്നില്ലായിരുന്നു… എന്റെ സ്വപ്നങ്ങളിലെ വാണറാണിയുടെ തുളകളിന്നുമുതൽ എന്റേതു മാത്രം ആകാൻ പോകുന്നുവെന്നോർത്തപ്പോൾ എന്റെ കുണ്ണ ഷഡ്ഡിയിൽ കിടന്നു മുറവിളി കൂട്ടാന് തുടങ്ങി…. അപ്പോഴേക്കും കാർ ഞങ്ങളെയും വഹിച്ചുകൊണ്ട് റോസിയാന്റിയുടെ വീടിന്റെ ഗേറ്റിനു മുന്നിൽ എത്തിയിരുന്നു…. റിമോർട്ട് സെൻസറുള്ള ആ ഗേറ്റ് കാർ ഫ്രണ്ടിലെത്തിയതും ഞങ്ങളുടെ കാമപൂർത്തീകരണത്തിനായി മലർക്കെ തുറന്നു തന്നു…. അല്പസമയത്തിനകം റോസിയാന്റിയുടെ സ്വർഗം കവാടം എനിക്കു മുന്നിൽ ഇതേപ്പോലെ തുറക്കപെടുമെന്നോർത്തപ്പോൾ എനിക്കു പിടിച്ചു നിക്കാൻ പറ്റാതെയായി ഞാനെന്റെ ജീൻസിന്റെ പുറമേ കൂടി എന്റെ കുണ്ണയിൽ പിടിച്ചമർത്തി… അതുകണ്ട് റോസിയാന്റി എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചു… അപ്പോഴേക്കും കാർ കാർപോർച്ചിലേക്കെത്തി കഴിഞ്ഞിരുന്നു. കാമച്ചൂടിൽ ഉരുകി നിന്ന റോസിയാന്റി കാറിൽ നിന്നിറങ്ങി പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഓടിപ്പോയി വാതിൽ തുറന്നു… കാറിലിരുന്നപ്പോൾ തന്നെ മകൾ റിൻസി തോമസ് ടൂറിന് പോയിരിക്കുന്നു കൊണ്ട് രാത്രിയേ എത്തൂന്നും… വേലക്കാരി ഇന്നു വരില്ലാന്നും പറഞ്ഞകൊണ്ട് എനിക്ക് വലിയ പേടിയൊന്നും തോന്നിയില്ല. പിന്നെയുള്ളത് ആന്റിയുടെ കെട്ടിയോനാണ് ആന്റിക്കു കുഴപ്പമില്ലാത്തതു കൊണ്ട് കാമക്കഴപ്പിൽ നിന്ന എനിക്ക് അയാൾ കയറിവന്നാലും ആന്റിയെ ഞാൻ പണ്ണികൊണ്ടുതന്നെ ഇരിക്കും എന്ന മനസായിരുന്നു…. അങ്ങനെ സംഭവിച്ചാൽ ഉണ്ടാകാൻ പോകുന്ന ഭവിഷ്യത്തുകളെ കുറിച്ചു പോലും ചിന്തിക്കാനുള്ള ശേഷി എന്റെ മനസിനില്ലായിരുന്നപ്പോൾ. ജീവിതത്തിലാദ്യമായി ഒരു പെണ്ണിനെ അനുഭവിക്കാന് കിട്ടുന്നതിന്റെ ത്രില്ലെന്താണെന്നു ഞാൻനിങ്ങൾക്കു പറഞ്ഞു തരേണ്ട ആവശ്യമില്ലാല്ലോ… അതും നമ്മൾ മനസിലോർത്തടിച്ചു കൊണ്ടിരുന്ന വാണറാണിയും കൂടിയാകുമ്പോൾ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *