കളഞ്ഞു കിട്ടിയ തങ്കം 4 [Lathika]

Posted by

കളഞ്ഞു കിട്ടിയ തങ്കം 4

Kalanju Kittiya Thangam Part 4 | Author : Lathika | Previous Part

 

ക്രമേണ ഞങ്ങളുടെ അടുപ്പം പഴയതുപോലെ ആയി. ഒട്ടുമിക്ക ദിവസങ്ങളിലും കുറേ നേരം കളിതമാശകളും നാട്ടുകാര്യവും TV കാണലുമൊക്കെയായി കടന്നു പോയി.ഒരിക്കൽ പോലും അവനിൽ നിന്നും മോശമായി ഒരു പെരുമാറ്റമോ സംസാരമോ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. ഒരു കാമുകനായി പോലും ഞാനവനെ കണ്ടിരുന്നില്ല വെറും സുഹൃത്ത് , അത്രമാത്രം. ഒരു ദിവസം സംസാരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ അവൻ TV ഓൺ ചെയ്ത് ഒരു മ്യൂസിക്ക് ചാനൽ വെച്ചു. ഞങ്ങളത് സംസാരിച്ച് കണ്ടുകൊണ്ടിരുന്നു. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോളാണ് വൈകുന്നേരത്തെ ദോശക്ക് മാവ് അരച്ചില്ലല്ലോ എന്നോർത്തത്.ഇപ്പോൾ അരച്ചു വെച്ചാലെ വൈകുന്നേരം അതുപയോഗിക്കാൻ പറ്റു. സൂരജേ അഞ്ചു മിനിട്ട് ഞാൻ മാവ് അരക്കാൻ വിട്ടു പോയി നീ TV കാണു ഞാനതരച്ച് ഇപ്പോൾ വരാമെന്ന് പറഞ്ഞ് കിച്ചണിലേക്ക് പോയി. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ TV യുടെ വോളിയം കൂടി നല്ല സൌണ്ടിലായി. നല്ല പാട്ടായതു കൊണ്ട് സൌണ്ട് കൂട്ടിയതാണെന്ന് ഞാൻ കരുതി. കുതിർത്ത അരി മിക്സിയിലിട്ട് അടച്ച് പ്ലഗ് കുത്താൻ തുടങ്ങുമ്പോൾ പെട്ടന്നവൻ പതുങ്ങി വന്ന് എൻ്റെ പിന്നിലൂടെ രണ്ടു കക്ഷങ്ങളുടെ ഇടയിലൂടെ കയ്യിട്ട് എൻ്റെ രണ്ട് മുലകളും ചുരിദാറടക്കം പിടിച്ചു ഞെരിച്ചു. പ്രതീക്ഷിക്കാതിരുന്നതിനാൽ ഞാൻ പേടിച്ചു കൊണ്ട് അമ്മേ എന്നൊച്ചയിട്ടു . പരിസരബോധം വന്ന ഞാൻ വിടെടാ എന്നു പറഞ്ഞ് കുതറി. അവൻ കൂടുതൽ ശക്തിയോടെ ബർത്തിലേക്ക് എന്നെ അമർത്തിക്കൊണ്ട് എൻ്റെ മുലകൾ ഞെരിച്ചു. വേദന കൊണ്ട് വിടെടാ സൂരജേ പ്ലീസ് വിടു എന്നു കുറെ പറഞ്ഞെങ്കിലും അവൻ വിട്ടില്ല. അവൻ്റെ ഉലക്ക എൻ്റെ പിന്നിൽ കുത്തുന്നത് ഞാനറിഞ്ഞു. ഞാൻ അതി ശക്തിയായി കുതറി. വിടെടാ പട്ടി, വാക്കിനു വ്യവസ്ഥയില്ലാത്ത നായെ എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞ് അലറിയെങ്കിലും ഒരു ഗുണവുമുണ്ടായില്ല. അവൻ എൻ്റെ കഴുത്തിനിരുവശവും കവിളിലുമൊക്കെ ചപ്പിയപ്പോൾ ഒരു പഴുതാര ഇഴയുന്ന പോലെ എനിക്ക് തോന്നി. രക്ഷപ്പെടാൻ ഒരു വഴിയുമില്ലെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ ഞാൻ വലതു കൈ മുട്ടു കൊണ്ട് അവൻ്റെ വയറ്റിൽ ശക്തിയായി ഒരു കുത്തു കൊടുത്തു. ഹൌ എന്ന് പറഞ്ഞവൻ ഒന്നു വളഞ്ഞപ്പോൾ ഞാൻ കുതറിയോടിയെങ്കിലും വാതിൽ കടക്കുന്നതിനു മുൻപു തന്നെ അവൻ എൻ്റെ ചുരിദാർ ടോപ്പിൽ കേറിപ്പിടിച്ചു. ഓട്ടത്തിൻ്റെ ശക്തിയിൽ അതിൻ്റെ മുൻഭാഗത്തെ ബട്ടനുകൾ പൊട്ടി മുൻഭാഗം തുറന്ന് എൻ്റെ രണ്ട് കയ്യും പിന്നിലേക്കായി ബാലൻസ് തെറ്റി ഞാൻ നിലത്തേക്ക് വീണു. എൻ്റെ ചുരിദാർ ടോപ്പ് അവൻ്റെ കയ്യിലായി. അരക്ക് മുകളിൽ ബ്രാ മാത്രമായി. കരഞ്ഞുകൊണ്ട് എഴുന്നേറ്റോടാൻ തുടങ്ങിയ എന്നെ പൊക്കി ചുവരിൽ ചാരി നിർത്തി എവിടേക്കാടി ഓടുന്നേ ? നിന്നെ കണ്ട അന്നു മുതൽ തുടങ്ങിയതാ നിൻ്റെ പൂറ്റിൽ എൻ്റെ കുണ്ണ കേറ്റി മതിയാവോളം അടിക്കണമെന്ന് . എടാ നാറി, വാക്കിനു വ്യവസ്ഥയില്ലാത്ത തെണ്ടി എന്നെ വിടെടാ എന്ന് പറഞ്ഞ് ഞാൻ അലറി. പെട്ടന്നവൻ എൻ്റെ ചുണ്ട് അവൻ്റെ വായിൽ കടത്തി ചപ്പിയതോടെ എൻ്റെ ഒച്ച നിലച്ചു ഒരു ഞെരക്കമായി മാറി. അവൻ ബ്രായോട് ചേർത്ത് അരിശം തീർക്കുന്ന പോലെ എൻ്റെ മുലകൾ രണ്ടും ഞെരിച്ചുടച്ചു. ഞാൻ അതി ശക്തിയായി കുതറിക്കൊണ്ടിരുന്നു. പിന്നെയവൻ കൈ പിന്നിലേക്കിട്ട് ബ്രായുടെ ഹുക്ക് വീടിച്ച് അത് വലിച്ച് ദൂരെ എറിഞ്ഞു. ഒരു നിമിഷം പാഴാക്കാതെ അവൻ ഒരു മുലക്കണ്ണ് ചപ്പി വലിക്കാൻ തുടങ്ങി. എന്നെ വിടെടാ പട്ടി, നിനക്കുമില്ലെടാ അമ്മയും പെങ്ങളും എന്ന് പറഞ്ഞു ഞാൻ കരഞ്ഞു. അവൻ എൻ്റെ മുലകൾ രണ്ടും മാറി ചപ്പി വലിച്ചു. ഒന്നു ചപ്പുമ്പോൾ മറ്റേ മുല അവൻ മാവു കുഴക്കുന്ന പോലെ ഞെരിച്ചുടക്കുകയും മുലകണ്ണ് ഞെരടുകയും ചെയ്തു കൊണ്ടിരുന്നു. സാവധാനം എൻ്റെ ശരീരത്തിലൂടെ സുഖമുള്ളൊരു തരംഗം വ്യാപിക്കുന്നത് ഞാൻ അറിഞ്ഞു. മൂന്നോ നാലോ തവണ മാത്രം ചന്ദ്രേട്ടൻ ചപ്പാറുള്ള എൻ്റെ മുലക്കണ്ണുകൾ അവൻ തുടർച്ചയായി ചപ്പി വലിച്ചപ്പോൾ മുലക്കണ്ണിൽ നിന്നും വൈദ്യുത പ്രവാഹം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *