മരുമകളുടെ കടി 1 [Reloaded][Master]

Posted by

മരുമകളുടെ കടി

Marumakalude Kadi Reloaded part 1 | Author : Master

 

“ജ്ജ് പോയിട്ട് ബരീ..ഞമ്മള് നാളെ ബന്ന് കണ്ടോളാം..ജ്ജ് രണ്ടീസം ആടെ നിന്നിട്ട് ബന്നാ മതി..” ഖാദര്‍ ഭാര്യയോട് പറഞ്ഞു. 

അയാളുടെ ഭാര്യ ആമിനയുടെ ഇത്ത സുഖമില്ലാത്ത ആശുപത്രിയിലാണ്. അളവിലേറെ ആഹാരം കഴിച്ച് അവള്‍ ഇടയ്ക്കിടെ ആശുപത്രിയില്‍ അഡ്മിറ്റ്‌ ആകാറുണ്ട് എന്ന് ഖാദറിന് അറിയാവുന്നതാണ്. അതുകൊണ്ടാണ് അയാള്‍ പിന്നെ വന്നു കണ്ടോളാം എന്ന് പറഞ്ഞത്. ആമിനയ്ക്ക് പക്ഷെ ഇത്ത എന്ന് വച്ചാല്‍ ജീവനാണ്.

 

“ശരി..ഞാന്‍ പോയേച്ചു ബരാം..മോളെ ഐഷാ..ബാപ്പാന്റെ കാര്യം നോക്കിക്കോണേ..ഞാന്‍ രണ്ടീസം കയിഞ്ഞേ ബരൂ…” ആമിന ഉള്ളിലേക്ക് നോക്കി മരുമകളോട് പറഞ്ഞു. ഐഷ ഇറങ്ങി വന്നു. ഖാദറിന് പെണ്ണിനെ കണ്ടപ്പോള്‍ തന്നെ സാധനം മൂത്തു.

 

“പോയിട്ട് വാ ഉമ്മാ..” അവള്‍ ചോര തുടച്ചെടുക്കാമെന്ന് തോന്നിക്കുന്നത്ര ചുവന്ന ചുണ്ടുകളുടെ ഇടയിലൂടെ മൊഴിഞ്ഞു.

 

‘ആ ചുണ്ട് കടിച്ചു തിന്നാന്‍ തോന്നുന്നല്ലോ റബ്ബേ’

 

ഖാദര്‍ മനസ്സില്‍ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് തന്റെ മുഴുത്ത സാധനത്തില്‍ ആരും കാണാതെ കൈയമര്‍ത്തി. ആമിന ഓട്ടോയില്‍ പോകുന്നത് നോക്കി നിന്ന ശേഷം ഐഷ ഉള്ളിലേക്ക് പോയി. അവളുടെ പാവാടയുടെ ഉള്ളില്‍ തത്തിക്കളിക്കുന്ന ഉരുണ്ട ചന്തികളില്‍ ഖാദറിന്റെ ആര്‍ത്തിപൂണ്ട കണ്ണുകള്‍ പതിഞ്ഞു.

 

ഖാദറിന്റെ ഇളയ മകന്‍ ഷഫീക്കിന്റെ ഭാര്യയാണ് ഐഷ. കൌമാരത്തിന്റെ തിളപ്പില്‍ നില്‍ക്കുന്ന പെണ്ണ്. കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട് അഞ്ചു മാസങ്ങളെ ആയിട്ടുള്ളൂ. ഷഫീക്ക് ഗള്‍ഫിലാണ്. അവിടെ ഏതോ ഹോട്ടലിലാണ് അവന്റെ ജോലി. ഇരുപത്തിയഞ്ചു വയസുള്ള അവന്‍ പ്രേമിച്ചു കെട്ടിയതാണ്‌ ഐഷയെ. പെണ്ണിനെ കണ്ടാല്‍ ആര്‍ക്കും തോന്നിപ്പോകും പ്രേമിക്കാന്‍. അത്രയ്ക്ക് മൊഞ്ചും ശരീരപുഷ്ടിയും ഉള്ള പെണ്ണാണ്‌. ഖാദറിന്റെ ഭാഷയില്‍ പറഞ്ഞാല്‍, കണ്ടാല്‍ കുണ്ണ മൂക്കുന്ന ഇനം. മകന്റെ പ്രേമ വിവാഹത്തിന് ഖാദര്‍ എതിരായിരുന്നു; ശക്തമായിത്തന്നെ; പക്ഷെ അത് ഐഷയെ നേരില്‍ കാണുന്നത് വരെ മാത്രമേ നീണ്ടു നിന്നുള്ളൂ എന്ന് മാത്രം. തല മറച്ചിരുന്ന തട്ടത്തിന്റെ ഉള്ളില്‍ നിന്നും അവള്‍ അയാളുടെ കണ്ണിലേക്ക് നോക്കിയ ഒറ്റ നോട്ടത്തില്‍ ഖാദര്‍ വീണുപോയി.

 

ഷഫീക്ക് വിവാഹശേഷം ഒരു മാസം നാട്ടിലുണ്ടായിരുന്നു. വെളുത്തു തുടുത്ത് തിന്നാലും തിന്നാലും കൊതി തീരാത്ത മൊഞ്ചത്തി ഭാര്യയുടെ കടി ഇളക്കിയിട്ടിട്ട് അവന്‍ പോയി. ആദ്യ ദിനങ്ങളില്‍ ഷഫീക്കിനെ ഒന്നും ചെയ്യാന്‍ അനുവദിക്കാതിരുന്ന ഐഷയെ ഒരിക്കല്‍ അവന്‍ ബലമായി മലര്‍ത്തിക്കിടത്തി ലിംഗം കയറ്റിയപ്പോള്‍ മുതല്‍ അവളവനെ ഉറങ്ങാന്‍ സമ്മതിക്കാതെയായി. അഞ്ചരയടി ഉയരവും, വെളുത്ത് മെലിഞ്ഞ ശരീരവും ഉള്ള ഐഷയ്ക്ക്, പ്രായത്തില്‍ കവിഞ്ഞ വലിപ്പമുള്ള മുലകളും നന്നായി വിടര്‍ന്ന ചന്തികളും ഉണ്ടായിരുന്നു. ചോര നിറമുള്ള അവളുടെ ചുണ്ടുകള്‍ അതീവ മാദകമായിരുന്നു. കണ്ടാല്‍ ഓറഞ്ച് അല്ലികള്‍ പോലെയുള്ള അവ ഖാദറിനെ വല്ലാതെ ഭ്രമിപ്പിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.