കർക്കിടകക്കളി [സുമിത]

Posted by

കർക്കിടകക്കളി

Karkkidakakkali | Author : Sumitha

 

കര്‍ക്കടകം. തുള്ളിക്കൊരുകുടമായി മഴ പെയ്യുന്നു. പ്രമീള ബസ്‌സിറങ്ങി. ഗ്രാമക്കവലയില്‍ ആരുമില്ല. കുടനിവര്‍ത്തി സാരി ഉയര്‍ത്തിപ്പിടിച്ച് അവള്‍ നടന്നു.
‘  ചരക്കിന്റെ കാലിലെ രോമം കണ്ടോടാ’- ബസ്‌സില്‍ നിന്ന് ആരോ വിളിച്ചുപറയുന്നത് കേട്ടു.പ്രമീള തിരിഞ്ഞുനോക്കി.

അപ്പോഴേക്കും ബസ്‌സ് അകന്നു കഴിഞ്ഞിരുന്നു.

അവള്‍ക്ക് നാണം തോന്നിയില്ല. കണങ്കാലിലെ രോമങ്ങള്‍ അവളെ ഒരിക്കലും അലട്ടിയിരുന്നില്ല. ഇങ്ങനെ രോമങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകാന്‍ ആഹ്രിക്കുന്നവരുണ്ട്. കണങ്കാലിലെ രോമങ്ങള്‍ ആണുങ്ങളെ ആകര്‍ഷിക്കും എന്ന് മുമ്പ് അവളുടെ കൂടെ പഠിച്ച ഹേമലത പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് അവളോര്‍ത്തു.

കണങ്കാലില്‍ രോമമുള്ളവര്‍ക്ക് കാമാസക്തി കൂടുമെന്ന് അവള്‍ വായിച്ചിട്ടുണ്ട്. തന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം അത് ശരിയാണ്. വയസ്‌സ് ഇരുപത്തിനാലായി. കല്യാണാലോചന നടക്കുന്നുണ്ട്. രാത്രികളില്‍ പുരുഷാലിംനത്തിനായി ആഹ്രിച്ചിട്ടുണ്ട്. പക്ഷേ ശുദ്ധ’ാതകമായതിനാല്‍ വരുന്ന കല്യാണങ്ങളെല്ലാം മുടങ്ങുകയാണ്. അതില്‍ പ്രമീളയ്ക്ക് ദു:ഖമുണ്ട്. പക്ഷേ അവള്‍ അതെല്ലാം കടിച്ചമര്‍ത്തുന്നു.

ചില രാത്രികളില്‍ അടങ്ങാത്ത കാമാവേശം പ്രമീളയ്ക്കുണ്ടാകാറുണ്ട്. യോനിക്കകത്ത് കിരുകിരുപ്പ് അനുഭവപ്പെടും. അപ്പോഴവള്‍ നൈറ്റി അരക്കെട്ടുവരെ പൊക്കി യോനിയിലെ രോമങ്ങള്‍ വകഞ്ഞുമാറ്റി കൃസരിയില്‍ വിരല്‍കൊണ്ടു മസാ’് ചെയ്ത് സ്വയം കാമദാഹം ശമിപ്പിക്കും.

കുടയ്ക്കിടയിലൂടെ വെള്ളത്തുള്ളികള്‍ ശരീരത്തില്‍ പതിച്ചപ്പോള്‍ അവളുടെ ശരീരം കുളിര്‍ന്നു. കൈത്തണ്ടയിലെ രോമങ്ങള്‍ എഴുന്നു. കാലുകളിലെന്നപോലെ പ്രമീളയുടെ കൈത്തണ്ടയിലും രോമങ്ങളുണ്ട്. മേല്‍ച്ചുണ്ടിനു മുകളിലും ചെറുരോമങ്ങള്‍ പൊടിച്ചു നില്‍ക്കുന്നു. വെളുത്തമുഖമായതിനാല്‍ മേല്‍ച്ചുണ്ടിലെ രോമങ്ങള്‍ എഴുന്നു കാണാം. പണ്ട് മേല്‍ച്ചുണ്ടിലെ രോമങ്ങള്‍ അവള്‍ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് വാക്‌സ് ചെയ്യുമായിരുന്നു. വാക്‌സ് ചെയ്തപ്പോള്‍ രോമവളര്‍ച്ചകൂടിയതിനാല്‍ അവളത് നിറുത്തി.

കാഴ്ചയില്‍ അടിമുടി ചരക്കാണ് പ്രമീള.

കാല്‍വണ്ണയിലും കൈത്തണ്ടയിലും മേല്‍ച്ചുണ്ടിനുമുകളിലും രോമങ്ങള്‍ സൃഷ്ടിക്കുന്ന ആകര്‍ഷണീയത. അല്പം പൊക്കം കുറവാണെങ്കിലും ആവശ്യത്തിന് വണ്ണമുള്ള ശരീരം. പൊക്കിള്‍ച്ചുഴി താഴ്ത്തിയാണവള്‍ സാരിയുടുക്കുന്നത്. ആഴക്കെണ്ണ കൊള്ളാവുന്ന വിരിഞ്ഞ പൊക്കിള്‍ച്ചുഴിയില്‍ വച്ച് ചാമ്പാന്‍ ആഹ്രിച്ച പുരുഷന്മാറേറെയാണ്. എടുപ്പതു ചന്തിയാണവള്‍ക്ക്. നടക്കുമ്പോള്‍ ചന്തി വെട്ടിത്തുളുമ്പും. അതുകാണേണ്ട കാഴ്ചയാണ്.

നരത്തിലെ സ്വകാര്യബാങ്കിലാണ് പ്രമീളയ്ക്ക് ‘ോലി.

മഴ കനത്തു.

പ്രമീള സാരി കൂടുതല്‍ പൊക്കിപ്പിടിച്ച് നടന്നു.

റബര്‍ തോട്ടത്തിനടുത്തുകൂടി വേണം പ്രമീളയ്ക്ക് വീട്ടിലേയ്ക്ക് പോകാന്‍. റബര്‍തോട്ടം സാധാരണ വി’നമായിരിക്കും. മഴയും കൂടിയായാല്‍ പിന്നെ പറയേണ്ടതില്ല. എന്നാല്‍ സ്ഥിരം നടക്കുന്ന വഴിയായതിനാല്‍ പ്രമീളയ്ക്ക് പേടിയില്ല. നാട്ടിലെല്ലാവരും അറിയുന്നവര്‍.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *