അനിരുദ്ധ ലീല 6 [Ambadi]

Posted by

അനിരുദ്ധ-ലീല 6 

Anirudha Leela Part 6 | Author : Ambadi | Previous Part

വൈഗ തിരിഞ്ഞും മറിഞ്ഞും കിടന്നു  ഉറക്കം വരുന്നില്ല ജീവിതത്തിൽ നിദ്രാദേവി തന്നോട് കോപിച്ച വളരെ കുറച്ചു സമയമേ  ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു  പരീക്ഷയുടെ തലേദിവസം , അല്ലെ റിസൾട്ട് വരുന്നതിന്റെ തലേന്ന് , എന്നാൽ ഇന്ന് തന്റെ ഉറക്കം പോകാൻ ഒരു കാരണമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു അനി,  അനിരുദ്ധൻ അവൾക്കു  ചെറുപ്പം മുതൽ അറിയാം ഒന്നാം ക്ലാസ് മുതൽ അവർ ഒന്നിച്ചാണ് പഠിച്ചത് ,അനിരുദ്ധന്റെ അച്ഛൻ  വൈഗയുടെ അച്ഛന്റെ അമ്മാവന്റെ മകൻ ആണ് അതുകൊണ്ട് കുടുംബ പരമായും പരിചയമുണ്ട് ,8 ആം ക്ലാസ് മുതൽ വൈഗയ്ക്കു അനിയോട് ഇഷ്ടം ഉണ്ട് എന്നാൽ അനി വളരെ ഫ്രണ്ട്‌ലി ആയി ഇടപഴകും എന്നല്ലാതെ മറ്റൊരു രീതിയിലും നോക്കിയിട്ടില്ല , അനി പൊതുവെ പെൺപിള്ളേർക്കിടയിൽ ഒരു ഹീറോ ആണ് ,നല്ല ഉയരം ,സൗന്ദര്യം  പിന്നെ ക്ലാസിൽ പഠിക്കാൻ ഒന്നാമത്  ടീച്ചർ മാരുടെ കണ്ണിലുണ്ണി ,അതുകൊണ്ട് എല്ലാ പെൺപിള്ളേരോടും അനി വളരെ ക്ലോസ്‌ ആണ്  അവളോടും ,

എന്നാൽ ഇന്നത്തെ സംഭവം അവൾക്കു അനിയോടുള്ള കാഴ്ച പാട് മാറ്റി അവനെ എങ്ങനെയെങ്കിലും തന്റെ കാമുകൻ ആക്കുവാൻ അവൾ കൊതിച്ചു കാരണം ഇന്നവൾ അവന്റെ പുരുഷത്വം കണ്ടു അവളുടെ കണ്ണിൽ നിന്നും ആ മുഴുത്ത കുണ്ണയുടെ കാഴ്ച മാറിയില്ല ,

ക്ലാസിലെ കൂട്ടുകാരികൾ പറഞ്ഞു തന്ന അറിവ് അവൾക്കുള്ളു , എന്നാൽ അവർ പറഞ്ഞ കുണ്ണകൾക്കൊന്നും ഇതിന്റെ വലുപ്പം ഉണ്ടെന്നു തോന്നുന്നില്ല , അവൾ ചിന്തിച്ചു ,

“കുണ്ണ വലുതാകുമ്പോൾ സുഖമോ അതോ വേദനയോ “

എങ്ങനെ അറിയും വീട്ടിൽ നെറ്റ് കണക്ഷൻ ഇല്ല ഫോൺ ആണേൽ പഴഞ്ചനും ,കോളേജിൽ എത്തിയാൽ ഇനി പുതിയ ഫോൺ തരുന്ന അച്ഛൻ പറയുന്നേ , ഇനി എങ്ങിനെ അറിയും  പെട്ടന്ന് അവൾക്കു മെഹറുന്നിസയെ ഓര്മ വന്നു മെഹറു തന്റെ കൂടെ ഒമ്പതിലും പത്തിലും പഠിച്ചിട്ടുണ്ട് 

ഒൻപതിൽ രണ്ടാം വര്ഷം ഇരുന്നപ്പോൾ ആണ് വൈഗ അവളുടെ ക്ലാസിൽ എത്തുന്നത് ,എട്ടിൽ 2  കൊല്ലം ഇരുന്നാണ് അവൾ ഒൻപതിൽ എത്തിയത് അവൾക്കു അന്ന് 17  വയസുണ്ട്  ,വൈഗ അവളെ പടം പഠിപ്പിക്കും അവൾ  വൈഗയെ പ്രേമം പഠിപ്പിക്കും അങ്ങനെ വൈഗയുടെ സഹായം കൊണ്ട് അവൾ 10 പാസായി  റിസൾട്ട് വന്നതിന്റെ പിറ്റേന്ന് അവളുടെ ഉപ്പയും ഉമ്മയും വന്ന് വൈഗയോട് ഒരുപാടു നന്ദി പറഞ്ഞു 10 പാസായത് കൊണ്ട് അവൾക്കു നല്ല കല്യാണം കിട്ടി അതിനു ക്ഷണിക്കാൻ കൂടിയാണ് അവർ വന്നത് ,

വൈഗ ഫോൺ എടുത്ത് മെഹറിനെ വിളിച്ചു ,അവളുടെ കെട്ടിയോൻ ഗൾഫിൽ ആണ് അതുകൊണ്ട് രാത്രി അവൾ ഇപ്പൊ ഫ്രീ ആണ് 

“ഹലോ , ഞാൻ വൈഗായ “

“എന്താടി ,എപ്പോ നമ്മളെ ഓര്മ വന്നോ “

“നിനക്ക് എന്നെയും ഓർക്കാം “,വൈഗ അതും പറഞ്ഞു ചിരിച്ചു പിന്നെ കുറെ നേരം അവർ വിശേഷങ്ങളും ഓർമകളും പങ്കു വച്ചു ,വൈഗ പതിയെ അമ്പലത്തിൽ വച്ചു നടന്ന കാര്യം പറഞ്ഞു 

അനിയുടെ കുണ്ണയുടെ  വലിപ്പവും പറഞ്ഞു പിന്നെ തന്റെ സംശയം അവതരിപ്പിച്ചു 

“എടി ,കുണ്ണ വലുതായാൽ ആദ്യം കായ്ക്കും പിന്നെ മധുരിക്കും “

“അങ്ങനെ പറഞ്ഞാൽ “

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *