മുറ്റമടി [ഈദി അമീൻ]

Posted by

ഈദി അമീൻ്റെ ആദ്യ കഥ.. അതിരുകളില്ലാതെ അനുഭവിച്ച കാമ സുഖവും കഴപ്പും .

പ്രോത്സാഹനത്തിൻ്റെ പൂചെണ്ടുകൾ വാരി വിതറുക

സ്മിതയെ ഗുരുവായി കണ്ട് ഞാൻ തുടങ്ങുന്നു.

മുറ്റമടി

Muttamadi | Author : ldi Amin

ഞാൻ റാഫി, ഉപ്പയും ഉമ്മയും സഹോദരങ്ങളും കസിനും അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ ഭാര്യ സൽമത്തയും മക്കളും അടങ്ങുന്ന ഒരു സാധാരണ മലബാർ കുടുംബം. കസിൻ്റെ ഭാര്യ സൽമ യാണ് ഇതിലെ നായിക. നായകൻ പിന്നെ പറയണ്ടല്ലോ. ., ഈ എളിയവൻ തന്നെ,

സൽമ! എൻ്റെ കുണ്ണ ഉറച്ച നാൾ മുതൽ എൻ്റെ വാണ റാണി. അവൾക്കായി സമർപ്പിച്ച പാലഭിഷേകം ഇന്നും നിർബാധം തുടരുന്നു(അവളുടെ പൂറ്റിലാണെന്ന് മാത്രം).

34 വയസ്സിൽ തടിച്ച് കൊഴുത്തഒരു ചരക്ക്, എന്ന് വച്ച്  പൊണ്ണത്തടി അല്ലാട്ടോ, ബീഫും ചിക്കനും തിന്ന് കൊഴുത്ത ഒരു മലബാർ അമറൻ ഐറ്റം .

38 Size ൽ 2 വെളുത്ത കൊഴുത്ത മുലകൾ. 105 Size ചന്തി പന്തുകൾ, പാതി മലർന്ന ആ ചോര ചുണ്ടുകൾക്കിടയിൽ എൻ്റെ കുണ്ണ കയറിയിറങ്ങുമ്പോൾ കിട്ടിയിരുന്ന സുഖം ,.ഒ ഹ്:….. ഫ്’… ആലോചിക്കുമ്പോൾ കുണ്ണ കുട്ടൻ ചാടി മറിയുന്നു.

ആരും കാണാതെ ആസ്വദിച്ചിരുന്ന ആ കൊഴുത്ത മുലകൾ, ഇത്തയുടെ മാക്സിക്ക ള്ളിൽ വിരിഞ്ഞ് ഇറങ്ങുന്ന ആ ചന്തികൾ ക്കിടയിൽ മുഖം പൂഴ്ത്താൻ കൊതിച്ച് നടന്ന കാലം…….

സാധാരണ ഒരു രണ്ട് വാണം ഒക്കെ വിട്ട് ഉറങ്ങി രാവിലെ 9 മണിക്ക് എണീറ്റിരുന്ന ഞാൻ പതിവില്ലാതെ 6.30 ക്ക് എണീറ്റു . കണ്ണ് തുറന്നപ്പോൾ തന്നെ കേട്ടത് ഒരു മുറ്റമടി . കല്യാണരാമനിൽ ഇന്നസെൻ്റ് പറഞ പോലെ ” ഈശ്വരാ ഞാൻ അറിയാതെ ഇവിടെ മുറ്റമടികേ….. … ” ഞാൻ ചാടി എണീറ്റ്; അയലത്തെ രാജിയായിരിക്കണം. ബർമുഡയിൽ കൈയിട്ട് കുണ്ണ കുട്ടനെ തടവി ഒന്ന് ഉഷാറാക്കി. ജനലിലൂടെ പുറത്തോട്ട് നോക്കി , നിരാശ ഫലം….

” രാവിലെ തന്നെ ഊമ്പിയല്ലോ ”  എന്ന എൻ്റെ മനസ്സിൽ ഒരു കൊള്ളിയാൻ മിന്നി; പിന്നെ അതാരായിരിക്കും …  ഉണർന്ന കുട്ടനെ ബർമുഡയിൽ തിരുകി കോണിയിങ്ങി ചെന്ന് ഉമ്മറത്തേക്ക് വന്ന ഞാൻ ഞെട്ടി തരിച്ചുപോയി. രോങ്ങൾ ഉണർന്നു. കണ്ണുകൾ തള്ളി പുറത്ത് ചാടിയില്ല എന്നേ ഉള്ളു .,,, പുറത്തേക്ക് തെറിച്ച് തുള്ളിക്കളിക്കുന്ന 2 വെളുത്ത കൊഴുത്ത മുലകൾ, മൂത്ത് പഴുത്ത ഷമാമിന്നോളം പോന്ന 2 എണ്ണം. മുലകളുടെ ഉടമസ്ഥനെ തിരിച്ചറിഞ എൻ്റെ കുണ്ണ കുട്ടൻ 90 ഡിഗ്രിയിൽ ആനന്ദ നൃത്തമാടി. ….സൽമത്ത!!  ചുവന്ന മാക്സിയിൽ വെള്ള ബ്രായിൽ ആ 2 മുയൽ കുഞ്ഞുങ്ങൾ പകുതിയും പുറത്താണ്, അവ തമ്മിൽ തമ്മിൽ ഉരസി പ്രേമിക്കന്നു. ………. പടച്ചോനെ എന്താ ഈ കാണുന്നത് , ഇത്രേം നാൾ എവിടെ ആയിരുന്നു ഞാൻ . ഇവൾ ഇവിടെ മുലകൾ ആട്ടി അടിച്ച് വാരുമ്പോൾ ഞാൻ കിടന്ന് പോത്ത് പോലെ ഉറങ്ങല്ലായിരുന്നോോ ……! സാരമില്ല , ഇനീം ഉണ്ടല്ലോ ,.,,!

നേരത്തെ ഉണർന്നതിൻ ഞാൻ നന്ദി പറഞ്ഞ് കൊണ്ട് കസേര വലിച്ചിട്ട് ജനലിൻ്റെ അടുത്ത് ഇരുന്നുു  . കസേരയുടെ ശബ്ദം കേട്ട് ജനലിലേക്കിയ ഇത്ത എന്നെ കണ്ടു. ഒരു ചോദ്യം

” എന്താടാ നേരത്തേ എണീറ്റോോ?.”

“എണീറ്റു ഇത്ത ” ഞാൻ മറുപടി പറഞ്ഞു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *