🔥കാമ യക്ഷി [S D R]

Posted by

കാമ യക്ഷി 

Kaama Yakshi | Author : SDR

ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ സിനിമ നടി ഐശ്വര്യ റായ് ആണെന്നെ പറയുള്ളു , ആ ഒരു രൂപവും ഫേസ് കട്ടും എല്ലാം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട് ശീതൾ ആന്റിക്ക്. വയസ്സ് കൊണ്ടും ഐശ്വര്യയുടെ അടുത്ത് തന്നെ നിൽക്കും ശീതൾ ആന്റിയും. 46 വയസ്സിലും ശരീരം കത്ത് സൂക്ഷിക്കുന്നതിൽ ആന്റി മുൻപന്തിയിൽ തന്നെ ആയിരുന്നു. മഹാരാഷ്ട്രയിൽ ജനിച്ചു വളർന്ന ആന്റി, ഒരു മലയാളി ബിസിനസ്കാരനെ കല്യാണം കഴിച്ചതിന് ശേഷം ആയിരുന്നു കേരളത്തിൽ വന്ന് സെറ്റിൽ ആയതു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ നോർത്ത് ഇന്ത്യൻ മാദക റാണി എന്നായിരുന്നു ഞങ്ങൾ ഹൌസിങ് കോളനിയിലെ പിള്ളേർ ആന്റിയെ വിളിച്ചിരുന്നത്. ആന്റി ആളൊരു സുന്ദരിയും അതിനൊത്ത ഒരു പക്കാ കഴപ്പിയും, അതിലുപരി ഒരു പ്രത്യേക സൈക്കോ മൈൻഡ് ഉള്ള സ്ത്രീയും ആയിരുന്നു. ആന്റിക്ക് ഒരു വീക്നെസ് ഉണ്ടായിരുന്നു, തന്നെക്കാൾ പ്രായം കുറഞ്ഞ, പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു 20-25 വയസ്സിനു ഇടയിൽ ഉള്ള പയ്യന്മാരെ കൊണ്ട് ആന്റിയെ അടിപ്പിക്കുക എന്നത് തന്നെ. അതിന് ഒരു കാരണവും ഉണ്ട്, ആന്റിയുടെ ഗുരുജി രഹസ്യമായി നൽകിയ ഒരു വരദാനം ആയിരുന്നു, കന്യകൻമാർ ആയ 51 പയ്യന്മാരുമായി ബന്ധപെട്ടു, കാമ ദുർഘട പൂജ ചെയ്താൽ, നിത്യ യവ്വനവും മറ്റു രതി ഗുണങ്ങളും ലഭിക്കും എന്ന്, അതിനായി ഉള്ള പരിശ്രമത്തിൽ ആയിരുന്നു ആന്റി. പുറമെ നല്ല ഡീസന്റ് ആയി നടക്കുന്ന ശീതൾ ആന്റിയുടെ ഈ രഹസ്യം പുറത്ത് ആരും അറിയാതെ ഇരിക്കാൻ ആന്റി പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നു. മഹാരാഷ്ട്രയിൽ ആയിരുന്ന സമയത്തു, കോളേജ് പിള്ളേരെ പേയിങ് ഗെസ്റ്റ് ആയി ആന്റിടെ വീടിന് മുകളിൽ താമസിപ്പിച്ചു വാടക പോലും വാങ്ങാതെ ആന്റി തന്റെ ആഗ്രഹ പൂരണത്തിന് ഉപയോഗിച്ചിരുന്നു. ആന്റിയുടെ നിർബന്ധത്തിന് വഴങ്ങി പല പിള്ളേരും ആന്റിയും ആയിട്ട് രതി ലീലകളിൽ ഏർപ്പെട്ടിരുന്നു.
പക്ഷെ ആന്റിയുടെ, കാമ വെറിക്ക് മുന്നിൽ പിടിച്ചു നിൽക്കാൻ അവരൊക്കെ നന്നായി പാടുപെട്ടിരുന്നു. കേരളത്തിലേക്ക് താമസം മാറ്റിയതിന് ശേഷം ശീതൾ ആന്റിക്ക് പഴയത് പോലെ മോഹങ്ങൾ പൂവണിയിക്കാനും പൂജ നടത്താനും ഇതുവരെ ഒരു ഇരകളെ കിട്ടിയിരുന്നില്ല. അതിന്റെ ഒരു നിരാശയും ആക്രാന്തവും ആന്റിക്ക് നന്നായി ഉണ്ടായിരുന്നു. കോളനിയിൽ എല്ലാ വീടുകളും അടുത്തടുത്ത് ആയിരുന്നു. രണ്ടു വരികളിൽ ആയി നിലകൊണ്ടിരുന്ന വീടുകളുടെ ഇടയിലൂടെ ഉള്ള റോഡിൽ ആയിരുന്നു സ്ഥിരം ആയി ഞങ്ങൾ ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാറുണ്ടായിരുന്നത്. ശീതൾ ആന്റിയുടെ വീടിന് നേരെ മുമ്പിൽ ആയിരുന്നു ബാറ്റിംഗ് സ്റ്റമ്പ്. ഒരുദിവസം ഞങ്ങൾ കളിക്കുന്ന നേരത്ത് ബോൾ അടിച്ചു നേരെ ആന്റിയുടെ വീടിന് അകത്തേക്ക് കയറി, ബോൾ എടുക്കാൻ വേണ്ടി എല്ലാവരും കൂടെ എന്നെ നിർബന്ധിച്ചു. പുതിയ താമസക്കാർ ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ തീരെ പരിചയമില്ലായിരുന്നത് കൊണ്ട് ഞാൻ അല്പം മടിച്ചു നിന്നു. കൂട്ടുകാർ എല്ലാവരും ചേർന്ന് നിർബന്ധിച്ചപ്പോൾ ഞാൻ ഗേറ്റ് തുറന്നു അകത്തേക്ക് കയറി ചെന്നു.
ഞാൻ അവിടെ കോമ്പൗണ്ട് മുഴുവൻ ബോൾ തിരഞ്ഞു, പക്ഷെ കാണാൻ ഇല്ലായിരുന്നു. ഞാൻ അങ്ങനെ ബോൾ തിരഞ്ഞു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ പെട്ടന്ന് പട്ടി ഉറക്കെ കുരച്ചു കൊണ്ട് എനിക്ക് നേരെ ചാടി .ഞാൻ പേടിച്ചു ഒരു പരുവം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *