ദേവയ്‌ക്കും അനഘയ്ക്കും വേണ്ടി [Jon snow]

Posted by

ദേവയ്‌ക്കും അനഘയ്ക്കും വേണ്ടി

Devaikkum Anakhakkum Vendi | Author : Jon snow

 

സുഹൃത്തുക്കളെ എന്റെ കഥകളിൽ നിരന്തരം കമന്റ്‌ തരുന്ന രണ്ട് ആളുകൾ ആണ് ദേവയും അനഘയും. ഇവർ നിരന്തരം ആവശ്യപ്പെടുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് പബ്ലിക് cfnm എഴുതുക അല്ലെങ്കിൽ കംപ്ലീറ്റ് cfnm എഴുതുക. പക്ഷെ എന്റെ മറ്റ് കഥകളിൽ അത് ഉൾപെടുത്താൻ പറ്റിയില്ല അതുകൊണ്ട് ഇവർക്ക് വേണ്ടി മാത്രം ഒരു കഥ എഴുതുക ആണ്. ഇതിൽ കട്ട ഫെംടം ആണ് ഞാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്. അത് കട്ട ഫെംടം ആകുമോ ഇല്ലയോ എന്ന് ഒക്കെ വായനക്കാർ വിലയിരുത്തുക. പിന്നെ ഇതിൽ പരസ്പര സ്നേഹം ഒന്നുമില്ല. പരസ്പരം വെറുപ്പ് മാത്രം. താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ വായിക്കരുത്. പിന്നെ പബ്ലിക് cfnm ഒരു ലോജിക് ഇല്ലാത്ത ഐറ്റം ആണ് അപ്പോൾ ഇങ്ങനെ ഒക്കെ നടക്കുമോ എന്ന് ആലോചിക്കരുത് കഥയിൽ എന്തും നടക്കും എന്ന് അങ്ങോട്ട് കരുതുക.***********************************************************************************************

ദേവ തന്റെ കോളേജ് ലൈഫ് തുടങ്ങിയിട്ട് ഇപ്പൊ രണ്ടു വർഷം ആയി. ദേവ എന്ന ദേവരാജ്. എല്ലാരും അവനെ ദേവ എന്നാണ് വിളിക്കുന്നത്. ദേവ പൊതുവെ ഒരു മിതഭാഷി ആണ്. എന്നാലും കാണാൻ സുന്ദരൻ ആയത് കൊണ്ട് അവന് പെൺകുട്ടികളുടെ ഇടയിൽ മതിപ്പ് ഉണ്ട്. ഇരുനിറം, നല്ല വൃത്തി ഉള്ള താടി അതൊക്കെയാണ് അവനെ സുന്ദരൻ ആക്കുന്നത്.

ദേവയ്ക്ക് പക്ഷെ ഇഷ്ടം അനഘയോടാണ്. അനഘ! അവളും ദേവയും ഒരേ ക്ലാസ്സിൽ ആണ്. സത്യത്തിൽ കോളേജ് ലൈഫ് തുടങ്ങിയ ഒന്നാം ദിവസം തന്നെ അനഘയെ ദേവയ്ക്ക് ഇഷ്ടം ആയി. ആദ്യമായി കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ അനഘ ദേവയുടെ ഹൃദയം കവർന്നു. എല്ലാ ദിവസവും അവൻ അവളെ നോക്കും അവളുടെ പുറകെ നടക്കും പക്ഷെ അനഘയ്ക്ക് ഒന്നും അറിയില്ല. അവൾ സാധാരണ എല്ലാരേയും കാണുന്ന പോലെ ദേവയേയും കണ്ടു. ദേവയ്‌ക്കോ മറ്റാർക്കോ അറിയാത്ത ഒരു മറ്റൊരു മുഖം അനഘയ്ക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു.

അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം തന്റെ പ്രണയം അനഘയോട് തുറന്നു പറയാൻ ദേവ തീരുമാനിച്ചു. വരുന്നത് വരട്ടെ എന്തായാലും പറയണം. ദേവ ധൈര്യം സംഭരിച്ചു. ഉച്ച സമയത്ത് അനഘ ക്യാന്റീനിൽ കാണും. ദേവ നേരെ ക്യാന്റീനിലേക്ക് വച്ചു പിടിച്ചു.

ക്യാന്റീനിൽ ഒരു മൂലയ്ക്ക് ഇരിക്കുന്നുണ്ട്. കൂടെ സാന്ദ്രയും ഉണ്ട്. അനഘയുടെ ഏറ്റവും അടുത്ത സുഹൃത്ത് ആണ് സാന്ദ്ര. സയാമീസ് ഇരട്ടകൾ പോലെ എപ്പോഴും ഒരുമിച്ച് ആണ് നടത്തം. സാന്ദ്ര കൂടെ ഉള്ളത് ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് എന്ന് ദേവയ്ക്ക് തോന്നി. അനഘ ഒറ്റയ്ക്ക് ആയിരുന്നെങ്കിൽ ഒരു പ്രൈവസി ആയേനെ അങ്ങനെ ആയിരുന്നേൽ പറയാൻ ഒരു ധൈര്യം വന്നേനെ. ഇനിയിപ്പോ എന്തായാലും പറഞ്ഞേക്കാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *