സിന്ദൂരരേഖ 10 [അജിത് കൃഷ്ണ]

Posted by

സിന്ദൂരരേഖ 10

Sindhura Rekha Part 10 | Author : Ajith KrishnaPrevious Part

ഹലോ ഫ്രണ്ട്‌സ് സോറി ഞാൻ പറഞ്ഞല്ലോ ഒരു പണി കിട്ടി അതാണ് കഥ വൈകി പോയത് എന്നാലും എന്നാൽ പറ്റുന്നതും വിധം വീണ്ടും ഈ പാർട്ട്‌ ആദ്യം മുതൽ എഴുതി തുടങ്ങുക ആണ്. സമയ പരിധി ഒരു ഘടകം തന്നെ ആണ് കഥയിൽ അത് കൊണ്ട് എത്ര സമയം എടുക്കുന്നോ ചിലപ്പോൾ കഥ അത്രയും മികവുറ്റതാകും. പലരും പല ആശയങ്ങൾ എനിക്ക് തേരാർ ഉണ്ട് അതിൽ എനിക്ക് യോജിക്കുന്നത് ഞാൻ തിരഞ്ഞു എടുത്തിട്ടും ഉണ്ട്. എന്ന് കരുതി ബാക്കി ഉള്ളവർ ദയവു ചെയ്തു വിരോധം മനസ്സിൽ വെക്കരുത്. പണ്ടുള്ളവർ പറഞ്ഞിട്ടില്ലേ കഥയിൽ ചോദ്യം ഇല്ലായെന്നു. കുറേ പേർ ഇഷ്ട്ടപെടുന്നു എന്നറിയുന്നതിൽ സന്തോഷം ഉണ്ട്. നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമോ സിന്ദൂരരേഖ പാർട്ട്‌ 3യിൽ എല്ലാവരും എന്നെ വിമർശിച്ചു കൊന്ന ടീംസ് ആണ്. ചിലർ വേറെ ചില വ്യഖ്യാനങ്ങൾ പറയാറുണ്ട് ഒരു കാര്യം പറഞ്ഞോട്ടെ ഞാൻ എഴുതുന്നത് രാമായണം ഒന്നും അല്ല നല്ല ഒന്നാതരം കമ്പി കഥയല്ലേ. അങ്ങനെ വേറെ നല്ല ചിന്ത ഉള്ള ആൾക്കാർ കമ്പി സൈറ്റിൽ സ്റ്റോറി തപ്പി വരുന്നത് മോശം അല്ലെ,,, ആവോ. എന്തായലും കഥ ഇഷ്ടം ആകുവാണേൽ മാത്രം ഒന്ന് ലൈക്ക് ചെയ്യണേ എത്ര പേർക്ക് കഥ ഇഷ്ടം ആകുന്നുണ്ട് എന്നറിയാൻ വേണ്ടി മാത്രം. അപ്പോൾ കഥയിലേക്ക് പോകാം.

കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി തന്റെ സൗന്ദര്യം ആസ്വദിക്കുക ആയിരുന്നു അഞ്ജലി. ഇന്ന് കേരളത്തിൽ നടന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ചില വീട്ടമ്മമാരുടെ രഹസ്യ കളികൾ എങ്ങനെ ഉണ്ടാകുന്നു എന്ന് ചോദിച്ചാൽ നമ്മുടെ നായിക ഒരു നല്ല ഉദാഹരണം അല്ലെ. ഒരു കാലത്ത് ഏതോ നല്ല കുടുംബത്തിൽ ജനിച്ചു വളർന്നു വന്നപ്പോൾ സ്വന്തം ഇഷ്ട്ടങ്ങൾക്ക് വക വെക്കാത്ത വീട്ടുകാരെ വിട്ടെറിഞ്ഞു വൈശാഖന്റെ ഒപ്പം നാടും വീടും വിട്ടിറങ്ങി. പിന്നെ അയാളുടെ കൂടെ അയാളുടെ പത്നി പട്ടം ചാർത്തി ജീവിതം തുടങ്ങി. അതിൽ ഒരു മകൾ. സ്വന്തം പഠനം കൊണ്ട് അവൾ ഒരു സ്കൂൾ ടീച്ചർ ആയി. പിന്നെ എപ്പോൾ ആണ് അവളുടെ മനസ്സിൽ ഇങ്ങനെ ഉള്ള ആഗ്രഹങ്ങൾ വലിഞ്ഞു കയറിയത്. ഈ കാര്യത്തിൽ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *