സിന്ദൂരരേഖ 6 [അജിത് കൃഷ്ണ]

Posted by

സിന്ദൂരരേഖ 6

Sindhura Rekha Part 6 | Author : Ajith Krishna | Previous Part

 

അഞ്‌ജലിയുടെ മുഖത്ത് കളിയുടെ അഭാവം നല്ല പോലെ പ്രകടമായിരുന്നു. തന്റെ ആഗ്രഹം നിറവേറിയ നിർവൃതിയിൽ അമർ കട്ടിലിൽ തന്നെ പരിപൂർണ നഗ്നനായി തളർന്നു കിടന്നു. അയാളുടെ ലിംഗം തളർന്നു ഒരു വശത്തേക്ക് കിടന്നു. അഞ്‌ജലി തൊട്ട് അപ്പുറത്തു തന്നെ ശരീരത്തിൽ ഒരു തുണ്ട് തുണി പോലും ഇല്ലാതെ മലർന്ന് കിടന്നു. അഞ്‌ജലി കണ്ണുകൾ അടച്ചു അങ്ങനെ തന്നെ കിടന്നു. പുറത്തു ഇതെല്ലാം കണ്ടു കൊണ്ട് നിന്ന് മൃദുല അസഹലം വിറയ്ക്കുക ആയിരുന്നു. അവൾ ഭിത്തിയോട് ചേർന്ന് നിന്ന് കിതച്ചു. എന്തൊക്കയാണ് കുറച്ചു മുൻപ് സംഭവിച്ചത് അത് തന്റെ അമ്മ തന്നെ ആണോ. അച്ഛൻ ഇല്ലാത്തപ്പോൾ ഇതാണോ ഇവിടെ പരുപാടി. മാലതി ആന്റി പറഞ്ഞതും തള്ളി കളയാൻ ആകില്ല. ഇത്രയും കണ്ടപ്പോഴേ തന്റെ ശരീരം ചൂട് പിടിച്ചു ഒരു പരുവം ആയി. ഇത്രയും നാൾ പിടിച്ചു നിന്ന അമ്മയെ സമ്മതിക്കണം. അവൾ ജെന്നി വന്ന സ്ത്രീയെ പോലെ വേച്ചു പിടിച്ചു മെല്ലെ നടന്നു ഒരു വിധത്തിൽ അടുക്കളയിൽ എത്തി എന്നിട്ട് മാലതി ആന്റിയെ നോക്കി. അവർ പുറത്ത് ഇരിക്കുന്നത് മൃദുല കണ്ടു. ഇന്നലെ നിമ്മി അയച്ചു തന്ന പോൺ വീഡിയോസ് തികച്ചും യഥാർത്ഥ രീതിയിൽ കുറച്ചു മുൻപ് ഒരു ലൈവ് ആയി കണ്ടപ്പോൾ എന്തോ അവളുടെ ഉള്ളിൽ നിന്നും നന്നായി ഒലിചു ഇറങ്ങാൻ തുടങ്ങി. വേഗം തന്നെ റൂമിൽ ചെന്ന് ബാത്ത് ടൗവ്വൽ എടുത്തു ബാത്‌റൂമിൽ കയറി. ഏതൊരു പെണ്ണിനും ഇതിൽ കൂടുതൽ നേരം പിടിച്ചു നിൽക്കാൻ ആകില്ല. വിരൽ ഇട്ട് കളയാതെ മൃദുലയ്ക്ക് വേറെ മാർഗം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.കളിയുടെ തളർച്ചയിൽ അഞ്‌ജലി അമറിന്റെ നെഞ്ചിൽ തല ചായ്ച്ചു കിടന്നു. അഞ്‌ജലി പെട്ടന്ന് ഒന്ന് ഞെട്ടി തലപൊക്കി അമറിനെ നോക്കി.

അമർ :എന്താ എന്ത്‌ പറ്റി??

അഞ്‌ജലി :സമയം എന്തായി?

അമർ :സമയം ഒരു 3 ആയി കാണും.

അഞ്‌ജലി :ആ ഫോൺ എടുത്ത് ഒന്ന് നോക്ക് പ്ലീസ്…

അമർ എഴുന്നേറ്റു മൊബൈൽ എടുത്തു കൊണ്ട് വന്നു. അതിന്റെ സ്ക്രീൻ അഞ്‌ജലിയ്ക്ക് നേരെ പിടിച്ചു.

അമർ :3:10 ആയിട്ടേ ഉള്ളു.

അഞ്‌ജലി :ഇയ്യോ,,3:30 വരെ അവൾക്ക് ക്ലാസ്സ്‌ ഉള്ളു.

അമർ :അതിനെന്താ സമയം ഇനിയും ഉണ്ടല്ലോ. അത് കഴിഞ്ഞു ബസ് കിട്ടി ഇവിടെ എത്തുമ്പോൾ ടൈം എന്തായാലും 4:30 ആകില്ലേ.

അഞ്‌ജലി :ഉം..

അമർ :എന്നാൽ പിന്നെ..

Leave a Reply

Your email address will not be published.