സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 4 [Tony]

Posted by

സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 4

Swathiyude Pthivrutha Jeevithathile Maattangal Part 4

 Author : Tony | Previous Part

 

സ്വാതിയുടെ ജീവിതത്തിലെ പ്രശ്നങ്ങൾ തുടരുന്നു..

അൻഷുൽ സ്വാതിയെ കണ്ടപ്പോൾ സന്തോഷിച്ചു കൊണ്ട് എഴുന്നേൽക്കാൻ ശ്രമിച്ചു. സ്വാതി അദ്ദേഹത്തെ പുറകിൽ പതിയെ താങ്ങി തലയിണ വെച്ചു കൊണ്ടു എഴുന്നേറ്റിരിക്കാൻ സഹായിച്ചു.
അവളുടെ വാടിയ മുഖം അൻഷുൽ കണ്ടു.

അൻഷുൽ: സ്വാതി, നീ എത്തിയിട്ട് കുറെ നേരമായോ?

സ്വാതി: അതെ. ഞാൻ എത്തിയപ്പോൾ മഴ നനഞ്ഞിരുന്നു. അതു കൊണ്ടൊന്നു കുളിച്ചു. മക്കൾ രണ്ടു പേരും ഉറക്കമായി.

അൻഷുൽ: ആ ജോലി കിട്ടില്ലല്ലേ? ഉം പോട്ടെ സ്വാതി.. നിനക്ക് ഇനിയും ട്രൈ ശ്രമിക്കാമല്ലോ.

സ്വാതി: ഉം..

അൻഷുൽ: ജയരാജ് സാർ പോയോ, ഇങ്ങോട്ടുള്ള യാത്രയിൽ ഒന്നും ബുദ്ധിമുട്ടൊന്നും ഇല്ലായിരുന്നല്ലോ?

സ്വാതി: (ആ പേര് കേട്ടപ്പോൾ താഴേക്കു നോക്കി കൊണ്ട്) ഇല്ല. വല്ലാത്ത ക്ഷീണം തോന്നുന്നു. യാത്രയുടെ ആയിരിക്കും. ഞാൻ ഉറങ്ങാൻ പോകുവാ.

അൻഷുൽ: ശെരി സ്വാതി.

സ്വാതി അൻഷുലിനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ചുണ്ടിൽ ചുംബിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു. അൻഷുൽ തിരിച്ചും അല്പം ദുർബലമായ ഒരു ചുംബനം നൽകി. സ്വാതി അതു കാര്യമാക്കാതെ അല്പം മുകളിലേക്ക് നീങ്ങി, അറിയാത്ത മട്ടിൽ അവളുടെ മുലകളെ അൻഷുലിന്റെ വായിൽ മുട്ടിച്ചു. അദ്ദേഹം അവിടെ ഉമ്മ വക്കുമെന്ന് അവൾ പ്രതീക്ഷിച്ചു. എന്നാൽ അൻഷുൽ ഒന്നും ചെയ്തില്ല. അയാൾ അവിടെ ഒന്നു നോക്കിയതേയുള്ളു. എന്തോ പെട്ടെന്ന് അൻഷുലിനെ ജയരാജുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്താതിരിക്കാൻ സ്വാതിക്ക് കഴിഞ്ഞില്ല.

അൻഷുൽ തന്നെ ഇങ്ങനെ അടുത്ത് കിട്ടിയിട്ടും ഒന്നും ചെയ്യാതിരിക്കുമ്പോൾ ജയരാജ് അവയെ എങ്ങനെയെങ്കിലും ഒന്നു കിട്ടിയിരുന്നെങ്കിൽ എന്ന് ആഗ്രഹിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നതായി അവൾക്കു തോന്നി. പക്ഷെ ഉടനെ തന്നെ അങ്ങനെ ചിന്തിച്ചതിനു അവൾക്ക് ലജ്ജ തോന്നി. അൻഷുലിനെ എന്തിനു ആ വൃത്തികെട്ടവനോട് താരതമ്യം ചെയ്യണം? അൻഷുൽ തന്റെ കഴുത്തിൽ താലി കെട്ടിയ ഭർത്താവും ജയരാജ് ഒരു പക്കാ റൗഡിയുമാണ്. ഇനി അയാളെ കുറിച്ച് താൻ ചിന്തിക്കുക പോലുമില്ല.

സ്വാതി അൻഷുലിന്റെ നെഞ്ചിൽ കൈവെച്ച് ചുണ്ടിൽ വീണ്ടും സ്നേഹത്തോടെ ചുംബിച്ചു. പക്ഷെ അൽ‌ഷുൽ‌ എന്തോ അത്ര താൽ‌പ്പര്യമില്ലാത്ത പോലെ അനങ്ങാതെ കിടന്നു. പതിയെ സ്വാതി കൈ താഴേക്കു കൊണ്ടു പോയി അൻഷുലിന്റെ മുണ്ടിനു മുകളിൽ കൂടി ലിംഗത്തിൽ കൈ വച്ചു. അവളൊന്നു പരിശോധിച്ചപ്പോൾ അത് കുഴഞ്ഞു ഒരു കൊച്ചു കുട്ടിയുടെ ലിംഗം പോലെ ചെറുതായി കിടക്കുന്നതു പോലെ തോന്നി. അവളറിയാതെ തന്നെ മനസിലേക്ക് വീണ്ടും ജയരാജ് കടന്നു വന്നു.. ഇത്തവണ അയാളുടെ മുഖത്തിനു പകരം അവൾ നേരത്തെ യാദൃച്ഛികമായി കണ്ട അയാളുടെ ലിംഗമായിരുന്നു അവളുടെ മുന്നിൽ തെളിഞ്ഞത്.. ശക്തി നഷ്ടപ്പെട്ട അവസ്ഥയിൽ ആയിരുന്നിട്ട് പോലും അതിനു വല്ലാത്ത വലിപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നെന്ന് അവൾക്ക് തോന്നിപ്പോയി.. തന്റെ കയ്യിൽ ഇപ്പോൾ ഇരിക്കുന്ന അവയവവും മുൻപ് നല്ല വലിപ്പമുണ്ടായിരുന്നു.. തനിക്കു ഒത്തിരി സുഖവും തന്നിട്ടുണ്ട് അൻഷുൽ.. എന്നാലും ഇപ്പൊ അതിന്റെ അവസ്ഥ കണ്ടു അവൾക്ക് കൂടുതൽ വിഷമമായി.. ഇതിനിടക്ക് ജയരാജിനെ കുറിച്ച് ആലോചിച്ചത് ഓർത്തപ്പോൾ അവൾ കണ്ണുകളടച്ചു അതു മനസ്സിൽ നിന്നും മായ്ക്കാൻ ശ്രമിച്ചു.. താൻ എന്താ എങ്ങനെ എന്ന് അവളെത്തന്നെ പഴി പറഞ്ഞു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *