നിൻ്റെ ഭാര്യയാണ് എൻ്റെ മാലാഖ 2 [Pooja]

Posted by

നിൻ്റെ ഭാര്യയാണ് എൻ്റെ മാലാഖ 2

Ninte Bharyayanu Ente Malakha Part 2 | Author : Pooja | Previous Part

കഴിഞ്ഞ പാർട്ട് വായിക്കാത്തവർ ഇത് വായിച്ചാൽ കഥ മനസ്സിലാവാൻ സാധ്യത കുറവാണ് .. വായിക്കാത്തവർ മുകളിൽ ഉള്ള previous part ൽ click ചെയ്യുക ..

നല്ലൊരു ആദ്യരാത്രിയുടെ പണി കഴിഞ്ഞതിൻ്റെ ക്ഷീണത്തിൽ ഞങ്ങൾ രണ്ടു പേരും ബിനോയിയുടെയും , നാൻസിയുടെയും സ്വകാര്യ മണിയറയിലെ ആ പതുപതുത്തമെത്തയിൽ ഒരു പുതപ്പിനടിയിൽ , ഇപ്പോൾ പിറന്ന രണ്ട് കുട്ടികളെ പോലെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കിടന്ന് ഉറങ്ങി,
ആ ഉറക്കത്തിൽ ആരോ എൻ്റെ വായിലും ,മൂക്കിലും ഇടവിട്ട് ഇടവിട്ട് അടിക്കുന്നതു പോലെ തോന്നി .. ഞാൻ പതുക്കെ കണ്ണ് തുറന്ന് നോക്കുബോൾ നാൻസി എൻ്റെ നെഞ്ചിലെ ചൂട് പറ്റി നല്ല ഉറക്കമാണ് .. അപ്പോൾ പിന്നെ ആരാണ് എന്നെ ഉണർത്തിയത് എന്ന് നോക്കിയപ്പോൾ അവളുടെ മോൾ ആയിരുന്നു അത് .. പെട്ടെന്ന് ഞാൻ പരിസര ബോധം വീണ്ടെടുത്തു ..കുട്ടിയ്ക്ക് വർത്തമാനം പറയാൻ ആയിട്ടില്ലാത്തത് കൊണ്ട് രണ്ടു വാക്കുകൾ അവളുടെ വായിൽ നിന്ന് വന്നു മ…മമാ .. മ്മ, എനിക്ക് കാര്യം മനസ്സിലായി അവൾ അമ്മയെ അന്യോഷിക്കുന്നു .. ഞാൻ മോളോട് പറഞ്ഞു അമ്മ ഇവിടെ ഉണ്ടെടാ കുട്ടാ … ഞാൻ വിളിക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞ് നാൻസിയെ കുലുക്കി വിളിച്ചതും അവൾ ഉറക്കച്ചുവടുമായി എന്താ അച്ഛായാ കുറച്ച് നേരം ഉറങ്ങട്ടെ ഞാൻ എന്ന് പറഞ്ഞു് വീണ്ടും എൻ്റെ നെഞ്ചിൽ കിടന്നു .. ഒരു 5 സെക്കൻറിൽ കണ്ണ് തുറന്ന് എന്നെ നോക്കിയതും അവൾക്ക് സ്വബോധം തിരികെ വന്നു , അവൾ കിടക്കയിൽ നിന്ന് ചാടി എഴുന്നേറ്റു .. പെട്ടെന്ന് എഴുന്നേറ്റതും അവളുടെ മാറിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന പുതപ്പ് താഴോട്ട് വീണു . അത് ഒരു നല്ല കണിയായിരുന്നു കണ്ണുകൾക്ക് അവളുടെ ചെറിയ തണ്ണിമത്തൻ പോലത്തെ മുലകൾ ആടി ഉലഞ്ഞു , അവളുടെ മോളും ,ഞാനും ഒരേ പോലെ ആ കാഴ്ച്ച കണ്ടതും ഞങ്ങളുടെ രണ്ട് പേരുടെയും മുഖത്തേയ്ക്ക് മാറി മാറി നോക്കിയതും അവൾക്ക് നാണം വന്നു , വീണ്ടും പുതപ്പ് എടുത്ത് അവളുടെ മുഴുത്ത മാറ് മറച്ചു … എന്താ നിങ്ങൾ രണ്ടു പേരും ഇതിനു മുൻപ് ഇത് കണ്ടിട്ടില്ലേ ഇങ്ങനെ നോക്കുന്നത് … അവൾ പിറുപിറുത്തു
നാൻസി : ശ്ശോ എന്താ മനോജേട്ടാ .. വിളിക്കാമായിരുന്നില്ലേ ??? മോൾക്ക് ഭക്ഷണം കൊടുത്തില്ല ..സമയം എത്ര ആയി അവൾ ബെഡ് റൂമിലെ ക്ലോക്കിൽ നോക്കി സമയം ഉച്ച കഴിഞ്ഞ് 3 മണി ആയിരിക്കുന്നു ..
മോള് കണ്ടില്ലേ എല്ലാം ..
അത് സാരമില്ലടി നമ്മുടെ മോളല്ലെ ??
അയ്യാടാ നമ്മുടെ മോളോ ..?? ഇയാളാണോ നനച്ച് കുഴച്ച് ഉണ്ടാക്കിയത് ??

എൻ്റെ ഭർത്താവാ ആദ്യമായിട്ട് എൻ്റെ തിരശ്ശീല പൊക്കി ഉണ്ടാക്കിയത് … മ് …
കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരാഴ്ച രാത്രി മുഴുവൻ ഉറക്കം കളഞ്ഞ് പുള്ളിക്കാൻ കഷ്ടപെട്ടു എൻ്റെ സീല് ഒന്ന് പൊട്ടി കിട്ടാൻ ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *