കാമത്തിന്റെ കണ്ണുകളിലൂടെ ഒരു യാത്ര വിക്കിയും വീണയും 1 [Vicky]

Posted by

കാമത്തിന്റെ കണ്ണുകളിലൂടെ ഒരു യാത്ര വിക്കിയും വീണയും 1

Kaamathinte Kanniloode Oru Yaathra Vikkiyum Veenayum Part 1 | Author : Vicky

 

കാമത്തിന് കണ്ണ് ഇല്ലെന്നാണാലോ ചൊല്ല്, എന്നാൽ കണ്ണിന് പകരം ക്യാമറ ഉണ്ടെങ്കിലോ? എന്നാൽ ഇതാ കാമത്തിന്റെ ക്യാമെറകണ്ണിലൂടെ കേരളത്തിലെ കുരുത്തക്കേട് കാണിക്കുന്ന പല ലവനും ലവൾമാരുടെ ഓർമകളിലൂടെ ഒരു പുനരനുഭവിക്കൽ. അങ്ങനെ കണ്ട ചില ഓർമ്മകാഴ്ചകൾ നിങ്ങളുടെ മുൻപിൽ ഇതാ.

ഇതെല്ലം ഓർമ്മകൾ ആൺ,അത് കൊണ്ട് തന്നെ ഇതിലെ കഥാപാത്രങ്ങളുടെ സ്വഭാവം സ്വാഭാവികം ആവണം എന്നില്ല. നിങ്ങൾ കാമത്തിന്റെ ക്യാമറാമാൻ ആണെന് സങ്കല്പിച്ചു ഓർമയിലേക്ക് കടന്നോളൂ!

ആദ്യമേ പറഞ്ഞേക്കാം കഥയിൽ ചോദ്യമില്ല! അത് കൊണ്ട് ഇതെന്താ അങ്ങനെ ഇതെന്താ ഇങ്ങനെ കാമത്തിന് എന്താ വായുണ്ടോ മൂക്കുണ്ടോ എന്നൊക്കെയും എന്നൊക്കെ ചിന്ദിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ രക്ഷയില്ല.
വീട്ടമ്മയായ വീണയുടെ ഒരു ഓർമയിലേക്ക് വരാം. കൊറച്ചു നാളുകൾ മുൻപത്തെ ഒരു ഓർമയാണ്. വീണുയുടെ കാമുകനായ വിക്കിയെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള സംഭവം ആണിത്.

കാമം വീണയുടെ കിടമുറിയിലേക്ക് കടന്നു. കിടപ്പുമുറി അകത്തൂന്ന് കുട്ടിയിട്ടിരുന്നു. ഫാൻ മുഴുവൻ സ്പീഡിലും കറങ്ങുകയും ജനാലകൾ കർട്ടനിട്ട് അടക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. ഫാനിന്റെ കരകത്തിന്റെ കരച്ചിൽ റൂമിൽ എങ്ങും നിറഞ്ഞു, അത് കൊണ്ട് തന്നെ മറ്റ് ഒച്ചകൾ കേൾക്കില്ല.
ആ മുറിയിൽ നടക്കുന്നത് ആരും കാണാതിരിക്കാനും കേൾകാതിരിക്കാനും പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധ വരുത്തിയിട്ടാണ് ചെയ്തത്. താക്കോൽ പഴുത്തു താക്കോൽ കൊണ്ട് തന്നെ അടച്ചു.

കിടക്കയിൽ നിന്നും അടക്കിപ്പിടിച്ച ചിരികളും കൊച്ചുവാർത്തമങ്ങളും പതുകെ നിറഞ്ഞു. വീണ മെല്ലെ പറഞ്ഞു
“ശരി ഊരിക്കൊ!”

തന്റെ കാമുകനെ നോക്കി വീണ ചിരിയടക്കാൻ പാട് പെട്ടു. നാണിച്ചെങ്കിലും അവളെ കെട്ടിപിടിച്ചിട്ടവൻ പതുകെ പാവാട അഴിക്കാൻ തുടങ്ങി. വീണ പതുകെ തന്റെ പാവാടയുടെ നാരുകൾ അഴിച്ചു, തന്റെ കാമുകൻ തന്റെ ബ്രാ ഊരി നിലത്തിട്ടിരുന്നു. തുളുമ്പി നിൽക്കുന്നആ മുലകളെ ഉമ്മ വെച്ചും അമ്മിഞ്ഞ കുടിച്ചും അവൻ ആസ്വദിച്ചു.ഒന്നൊന്നായി അഴിച്ചു അവളെ പിറന്നപടി കിടക്കയിൽ കിടത്തി പ്രേമസല്ലാപങ്ങൾ നടത്തി.

അവന്റെ തടിച്ചു കൊഴുത്ത ലിംഗം കണ്ടു ഒന്ന് അമ്പരന്ന് പോയി വീണ . ഒരു നല്ല ഒരു ഇടവേളക് ശേഷം ആണ് അവനെ കാണുന്നതെങ്കിലും മുമ്പത്തേക്കാൾ നല്ല വണ്ണവും നീളവും ഉണ്ട്. അതിന്റെ നീളവും വലുതായിട്ടുണ്ട്, ഇളം കളറുള്ള തല ഒഴിച്ചാൽ ബാക്കി എല്ലാം കട്ടി കളർ തന്നെ. വിറച്ചു നിന്ന അവന്റെ ചുണ്ടിൽ നിന്നും നേരിയ വെള്ളം ഒറ്റ്റുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ആവലാളാതെ വേറെ ലവൾമാർ അതിനെ താലോലിച്ചോ?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *