അറുപതിൽ തിരികെക്കിട്ടിയ കാമരസങ്ങൾ [Janaki Iyer]

Posted by

അറുപതിൽ തിരികെക്കിട്ടിയ കാമരസങ്ങൾ

Arupathil Thirike kittiya Kaamarasangal | Author : Janaki Iyer

 

ഈ കഥ എന്റെ ആദ്യ ശ്രമമാണ്, തെറ്റുകൾ തിരുത്തിത്തരാൻ വായനക്കാരും ഇവിടെ ഉള്ള എഴുത്തുകാരും ശ്രമിക്കുമല്ലോ. പിന്നെ ഇതു ലെസ്ബിയൻ,ഫെറ്റിഷം, ഇൻസെസ്റ്റ് ഒക്കെ ചേർന്ന ഒരു പരീക്ഷണമാണ്. അപ്പോൾ തുടങ്ങട്ടെ…

അമ്മേ നാളെ അമ്മയ്ക്കു കസ്റ്റമർ ഉണ്ട് കേട്ടോ, ആ ബെന്നി ഇപ്പോ വിളിച്ചു പറഞ്ഞു, ജിം വർക്കൗട്ട് കഴിഞ്ഞില്ലേ ഇതുവരെ. ചേട്ടാ മതി അമ്മയ്ക്കു കുളിക്കാനുള്ള വെള്ളം റെഡിയായി, ദാ ഈ ഹോർലിക്സ് കുടിയ്ക്കൂ രണ്ടാളും ഷീല ഹോർലിക്സ് ഗ്ലാസുകളും സ്നാക്സും നിറച്ച ട്രേയുമായി മുകളിലേക്ക് കയറിച്ചെന്നു. ഷീല ചെല്ലുമ്പോൾ വിനോദ് ജാനകിയമ്മയുടെ തോൾ മസാജ് ചെയ്യുകയായിരുന്നു.

രണ്ടാളും വരൂ, ഇനി ഞാൻ വർക്കൗട്ട് തുടങ്ങട്ടെ, ഷീല തന്റെ ഗൗൺ തലവഴി ഊരിമാറ്റി, ബ്രായിലും പാന്റിയിലും ട്രഡ്മില്ലിലേക്ക് കയറി.. ജാനകിയമ്മ പതിയെ എണീറ്റു ഷീലയുടെ അരികിലേക്ക് ചെന്നു, കാൽവിൻ ക്ലെയിന്റെ പിങ്ക് കളർ സ്പോർട്സ് ബ്രായിലും ഹാഫ് ട്രാക്കിലും ആ അറുപതുകാരി നിറഞ്ഞു നിന്നു… ആരാ മോളേ കസ്റ്റമർ ജാനകിയമ്മ ഷീലയോടു ചോദിച്ചു, രണ്ടുകോളേജ് പിള്ളേരാ അമ്മേ. നമ്മുടെ രണ്ടു പേരുടെ ഫോട്ടോയും വയസ്സും കൊടുത്തപ്പോ അവന്മാർക്കീ അമ്മ സുന്ദരിയെ മതീന്നു പറഞ്ഞത്രേ, ഷീല ജാനകിയമ്മയുടെ മൂക്കിൽ പിടിച്ചു വലിച്ചു പറഞ്ഞു..

ഒന്നു പോടീ പെണ്ണേ കളിയാക്കാതെ ജാനകിയമ്മയും ഷീലയുടെ കുണ്ടിയിൽ ഒന്നു നുള്ളി… വിനോദ് ഹോർലിക്സ് എടുത്തു അവരുടെ അടുത്തെത്തി എന്താ ഷീലേ നാളത്തേക്കുള്ള പാഠങ്ങൾ അമ്മയെ പഠിപ്പിക്കുകയാണോ ,അവന്റെ ചോദ്യം കേട്ട ജാനകിയമ്മ നാണിച്ചു തലതാഴ്ത്തി. ഷീല ട്രഡ്മില്ല് ഓഫ് ചെയ്തു താഴെ ഇറങ്ങി ജാനകിയമ്മയെ ചേർത്തു പിടിച്ചു പറഞ്ഞു ദേ വിനു അമ്മയെ ഒന്നും പഠിപ്പികേണ്ട കാര്യം ഇല്ല, പിന്നെ അമ്മയുടെ കയ്യിന്നു പഠിക്കാനുള്ളതൊക്കെ പഠിക്കാൻ നോക്കു കേട്ടോ.. ജാനകിയമ്മ വിനോദിനെ നോക്കിപ്പറഞ്ഞു നിങ്ങളല്ലേ മക്കളേ അമ്മയെപ്പലതും പഠിപ്പിച്ചത് ചിരിച്ചു കൊണ്ടു വിനോദ് ഹോർലിക്സ് ഗ്ലാസ് ജാനകിയമ്മക്കു നീട്ടി.. ജാനകിയമ്മ അതു വാങ്ങിക്കുടിച്ചു കൊണ്ടു ഷീലയോടു പറഞ്ഞു മോളേ ആ ബ്യൂട്ടീഷൻ കൊച്ചിനോടൊന്നു വരാൻ പറ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *