എന്റെ അമ്മ ചെമ്മീൻ ബിന്ദു 4 [Anandhu]

Posted by

എന്റെ അമ്മ ചെമ്മീൻ ബിന്ദു 4

Ente Amma Chemmeen Bindhu Part 4 | Author : Anandhu BindhuPrevious Part

എന്റെ അമ്മ ചെമ്മീൻ ബിന്ദുവിന്റെ കഥക്ക് നിങ്ങൾ നൽകിയ ഉജ്ജ്വല സ്വീകരണത്തിനു നന്ദി. നാട്ടുകാരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട വാണചരക്കായ അമ്മ ഇന്ന് നിങ്ങളുടേയും വാണറാണിയായതിൽ എനിക്ക് ഏറെ അഭിമാനം തൊന്നുന്നു. ചെമ്മീൻ ബിന്ദുവിന്റെ മീനും വിയർപ്പും മദജലവും നാറുന്ന ആ ശരീരത്തെ പ്രാപിക്കുവാൻ എത്രയോ പേർ ആഗ്രഹിക്കുന്നു എന്നറിയുന്നതിൽ സന്തോഷം. കഴിഞ്ഞ തവണ ലൈക്കും കമന്റും ഇട്ട എല്ലാവർക്കും നന്ദി..സ്നേഹം..

തന്റെ കാമാസക്തി തീർക്കുവാൻ ഒരു ഗിഗോളയെയെയും കൂട്ടി ബാവ ബംഗ്ലാവിലെത്തിയ ചെമ്മീൻ കമ്പനിയുടെ മൊതലാളിമാരിൽ ഒരാളുടെ മകൻ ജോർജിന്റെ ഭാര്യ സെലിൻ മാഡം ഒരു കളിയുടെ ആലസ്യത്തിൽ അല്പം മദ്യം നുകർന്ന് എന്റെ അമ്മ ചെമ്മീൻ ബിന്ദുവിനെ പറ്റി പറയുന്നത് കേട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു ഞാൻ. ഒരു ഡീൽ ഉറപ്പിക്കുവാനായി സായ്പിനു സുഖിക്കാൻ തേൻ റോസും, ജിനിയയും, ഹം‌നാ കാസിമും ഉൾപ്പെടെ മുൻ നിരയിൽ നിൽക്കുന്ന ചിലരെയും മോഡലുകളേയും അറേഞ്ച് ചെയ്തു നോക്കിയിട്ടും അയാൾക്കത് ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ലാ. ഒടുവിൽ എന്റെ അമ്മ ചെമ്മീൻ ബിന്ദുവിലൂടെ അവർ സായ്പിനെ വീഴ്ത്തിയതുമായ കഥയാണവർ പറയുന്നത്. അത് കേട്ട് ഞാനാകെ ഋതംഗപുളകിതനായി എന്റെ കുണ്ണ ഡബിൾ ഋതംഗൻ ആയി വെട്ടി വിറച്ചു.

ചെമ്മീൻ ബിന്ദുവിനെ കമ്പനിയുടെ സൈഡിൽ പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് ഡ്രസ്സ് മാറാനും ഭക്ഷണം കഴിക്കാനുമുള്ള മുറിയിലേക്ക് സായ്പ് കൂട്ടിക്കൊണ്ടു പോയി.
അവിടെ എത്തി വാതിൽ ഒന്നും അടക്കുവാൻ നിൽക്കാതെ അയാൾ അമ്മയുടെ ബ്ലൗസ് കീറി ദൂരെ കളഞ്ഞു. ആർത്തിയോടെ രണ്ടു മുലയും പിറ്റിച്ച് ഉടക്കാൻ തുടങ്ങി…പാവാട ഊരാൻ സായ്പിനു അറിയില്ലായിരുന്നു. അഅമ്മ അതിന്റെ ചരട് അഴിക്കുമ്പോഴേക്കും അയാൾ അത് താഴെ നിന്നും കീറി. അമ്മക്ക് അയാളുടെ പ്രവർത്തികൾ കണ്ട് ചിരി വന്നു ആ പരാക്രമം കണ്ടിട്ട്.

ഇപ്പോൾ താൻ എന്ത് ആഗ്രഹിച്ചാലും അയാൾ അതിനു വഴങ്ങും എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ അമ്മ തന്റെ കാലടികളിലേക്ക് അയാളെ അമർത്തി.
കാമാക്രാന്തം കൊണ്ട് അയാൾ അമ്മയുടെ കാല്പാദങ്ങൾ നക്കി നുണയുവാൻ തുടങ്ങി.
വല്ലാത്ത ഒരു അനുഭവം ആയിരുന്നു അമ്മ ചെമ്മീൻ ബിന്ദുവിനെ സംബന്ധിച്ച്. തെരു വേശ്യയെപോലെ ആൾക്കാർ കാണുന്ന തന്റെ കാല്പാദങ്ങളാണ് ഇതാ കോടീശ്വരനായ ഒരു സായ്പ് നക്കി നുണയുന്നത്. അമ്മക്ക് അതിൽ വല്ലാതെ അഭിമാനം തോന്നി ഒരു രസത്തിനു ആ കാല്പാദങ്ങളിലേക്ക് തുപ്പി. അയാൾ യാതൊരു മടിയും കൂടാതെ അത് നക്കിയെടുത്തു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *