ഷാഹിനയും ആന്‍ മേരിയും പിന്നെ ഞാനും [ഡെയര്‍ ഡെവിള്‍]

Posted by

ഷാഹിനയും ആന്‍ മേരിയും പിന്നെ ഞാനും

Shahinayum Aanmeriyum Pinne Njaanum | Author : Dare devil

സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ചെറിയ രീതിയില്‍ ആക്ടീവായിരിക്കുന്ന കാലം. കാണാന്‍ കൊള്ളാമെന്ന് തോന്നുന്ന പെണ്ണുങ്ങളെയെല്ലാം വരുതിയിലാക്കി പൂറും മുലയും കണ്ട് വാണമടിച്ച് കഴിയുകയായിരുന്നു. ഒമ്പതാം ക്ലാസില്‍ പഠിക്കുന്ന നല്ല കിളുന്ത് പൂറുകള്‍ മുതല്‍ ഇങ്ങ് കെട്ടി നാലു കുട്ടികള്‍ വരെയുള്ള ചരക്ക് ആന്‍റിമാരേം താത്താമാരെയും വരെ തുണിയഴിപ്പിച്ച് മുന്നില്‍ നിര്‍ത്തിയെങ്കിലും നേരിട്ടുള്ള കളിക്ക് ഒരു വഴികളും ഒത്തുവന്നില്ല. ചെറുപ്പത്തില്‍ ഉപ്പയുടെ അനിയന്‍റെ മകളുമായിട്ടും ഉമ്മയുടെ അനിയത്തിയുടെ മക്കളുമായിട്ടുമൊക്കെ പിടുത്തവും പൂറു തിന്നലും നടന്നിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ചെറുപത്തില്‍ തന്നെ പെണ്ണിന്‍റെ വായില്‍ കുണ്ണ കയറ്റി പാല് കളയുന്ന സുഖം അറിഞ്ഞിരുന്നു.

അന്നൊന്നും എന്ത് കൊണ്ടോ കേറ്റി അടിക്കാനുള്ള ബുദ്ധി ഉദിച്ചതുമില്ല. എന്തായാലും സോഷ്യല്‍ മീഡിയ ജീവിതം കാരണം എന്‍റെ ലാപ്പ്ടോപ്പ് നിറയെ ഓരോ പെണ്ണിനും ഓരോ ഫോള്‍ഡര്‍ പണിത് വെച്ചിരുന്നു. അങ്ങനെ ഇരിക്കെയാണ് എന്‍റെ പോസ്റ്റുകളൊക്കെ കണ്ടിട്ട് ഇഷ്ടപ്പെട്ട് ഷാഹിന മെസേജയക്കുന്നത്. ത്യശൂര്‍കാരിയാണ് ഷാഹിന. നാട്ടില്‍ കൊട്ടാരം പോലൊരു വീട് പണിത് വെച്ചിട്ട് കുടുംബമായിട്ട് ദുബായിലായിരുന്നു അവര്‍ കഴിഞ്ഞത്. സംസാരിച്ച് ഞങ്ങള്‍ തമ്മില്‍ അടങ്ങാത്ത പ്രണയമായി. ഫോണിലൂടെയും മറ്റും സുഖിപ്പിച്ച് പിന്നെ ഞങ്ങള്‍ വീഡിയോ കോള്‍ ചെയ്യാമെന്ന് പറഞ്ഞാല്‍ രാത്രിയെന്നോ പകലെന്നോ ഇല്ലാതെ ദേഹത്ത് ഒരു നൂല്‍ ബന്ധവും ഇല്ലാതെ മാത്രമേ വിളിക്കൂ എന്നായി.

ഷാഹിനയെ പറ്റി പറയാനാണെങ്കില്‍ നല്ല ഒന്നാന്തരം ചരക്കാണ്. ഒറ്റ നോട്ടത്തില്‍ ശരീരം കൊണ്ട് ഒരു മുക്കാല്‍ മിയാ ഖലീഫയാണ് മുഖം കൊണ്ട് നടി രമ്യാ നമ്പീഷന്‍റെയും ഗോപികയുടെയും ഒക്കെ ക്രോസായിട്ട് വരും. കണ്ടാല്‍ ഒന്ന് കുനിച്ച് നിര്‍ത്തി പണ്ണാതെ വിടാന്‍ തോന്നാത്ത ഒരു പെണ്ണ്. പര്‍ദ ഇട്ട് വന്നാല്‍ എത്ര വലിയ ഷാളിട്ട് മറച്ചാലും നെറ്റിപ്പട്ടം ഏറ്റിയൊരു കൊലകൊമ്പന്‍ നിക്കുന്നത് പോലെയാ പാല്‍ കുടങ്ങള്‍ എഴുന്നള്ളി നില്‍ക്കും. എങ്ങനെ ഇരുന്ന് പിക്കെടുത്താലും മുലകള്‍ തുളുമ്പി നിന്ന് നമ്മെ മാടി വിളിക്കും.

ˇ

കാര്യ പരിപാടികളുമായി അങ്ങനെ കഴിയുമ്പോളാണ് എന്‍റെ പിറന്നാള്‍ വന്നത്. അവള്‍ ദുബായിലായത് കൊണ്ട് എനിക്ക് കുറേ ബെര്‍ത്ത് ഡേ ഗിഫ്റ്റുകള്‍ വാങ്ങി നാട്ടിലേക്ക് വരാനിരുന്ന അവളുടെ കൂട്ടുകാരി അന്ന എന്ന് വിളിക്കുന്ന ആന്‍ മേരിയുടെ കയ്യില്‍ കൊടുത്തു വിട്ടു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.