രതി ശലഭങ്ങൾ 32 [Sagar Kottappuram] [Climax]

Posted by

രതി ശലഭങ്ങൾ 32

Rathi Shalabhangal Part 32 Cilmax | Author : Sagar Kottappuram

Previous Parts

രതിശലഭങ്ങൾ അവസാനിക്കുകയാണ് ..കമ്പിക്കുട്ടനും അഭിപ്രായങ്ങൾ അറിയിച്ച , എന്നെ പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ച ഓരോരുത്തർക്കും നന്ദി – സാഗർ

“എന്റമ്മേ എന്നതാ മഞ്ജുസേ ഇത് “

ഞാൻ മൂക്കത്ത് വിരൽ വെച്ച് അവളെ നോക്കി ! അവളിൽ ഒരു ചിരി വിടർന്നു . ഒരു കറുത്ത ട്രാന്സ്പരെന്റ് lingerie ലേസ് നൈറ്റ് ഡ്രസ്സ് ആണ് .കഷ്ടിച്ചു തുട വരെ ഇറക്കം ഉണ്ട് . തോളിൽ രണ്ടു കറുത്ത വള്ളികൾ അമർന്നു കിടപ്പുണ്ട് ..മാറിടം അധികം വ്യക്തമായി കാണുന്നില്ല, എന്നാലും അത് രണ്ടു ബോളുകൾ പോലെ ഉയർന്നു നിൽപ്പുണ്ട് ..ബാക്കി അത്രയും നിഴലിച്ചു കാണാം ! ഒരു നെറ്റ് പോലുള്ള മെറ്റീരിയൽ . കറുത്ത പാന്റീസ് മാത്രമാണ് അവൾ ഇട്ടതായി തോന്നുന്നത്..ബാക്കി ഒകെ വ്യക്തമായി കാണാം ! കുളി കഴിഞ്ഞു തലയൊക്കെയേ നന്നായി തുവർത്തി മുടി വലതു തോളിലൂടെ മുന്നോട്ടു ഇട്ടു കൈകൊണ്ട് തഴുകി എന്നെ നോക്കി കള്ളി നോക്കി ചിരിച്ചു. ഹീറ്ററിന്റെ നേരിയ ചൂട് ഉണ്ടേലും ഈ തണുപ്പത് ഇങ്ങനെ നില്ക്കാൻ ഇവൾക്കെങ്ങനെ സാധിക്കുന്നു എന്നെനിക് തോന്നാതിരുന്നില്ല..

ആദ്യമായി ഇവിടെ എത്തിയ ശേഷം മഞ്ജുസിനെ കണ്ട മാത്രയിൽ എന്റെ കുട്ടനിൽ ഒരു അനക്കം വന്നു !

ഞാൻ ആക്രാന്തം മൂത്ത് ബെഡിൽ നിന്നും എഴുനേറ്റു അവളുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു. നല്ല വെണ്ണക്കൽ പ്രതിമ പോലുള്ള ശരീരം മൊത്തമായും നിഴലിച്ചു കാണാം…നഗ്നമായ കൈകൾ ..തോളുകൾ ..തുടയും കാൽ മുട്ടുകളും ആ സ്വർണ രോമങ്ങൾ പറ്റി ചേർന്ന കണങ്കാലും അതിൽ ചുറ്റി വിരിഞ്ഞ സ്വർണ കൊലുസും നീണ്ടു വിടർന്ന കാൽ വിരലുകളും അതിൽ അണിഞ്ഞ കറുത്ത നൈൽപോളിഷും ! എല്ലാം ഞാൻ തൊണ്ടയിലെ വെള്ളം വറ്റിയ അവസ്ഥയിൽ നോക്കി …

“നീ നോക്കി ദഹിപ്പിക്കാതെ എങ്ങനെ ഉണ്ടെന്ന് പറ “

മഞ്ജു ചിരിയോടെ തിരക്കി..

“എന്റെ മോളെ എന്റെ കണ്ട്രോൾ കളയാനുള്ള പരിപാടി ആണല്ലേ ..ഒരു റേപ്പ് അങ്ങ് വെച്ച് തരാനാ തോന്നുന്നേ “

ഞാൻ അവളെ കെട്ടിപിടിക്കാനായി മുന്നോട്ടാഞ്ഞുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു..

പെട്ടെന്ന് അവളെന്നെ തടഞ്ഞു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *