രണ്ടാനമ്മയുടെ അടിമ [Sagar Kottappuram]

Posted by

രണ്ടാനമ്മയുടെ അടിമ

Randanammayude Adima | Author : Sagar Kottappuram

 

ഫെംഡോം, കഠിനമായ ഫെറ്റിഷുകൾക്കു ഇവിടെ നല്ല ആരാധകരുണ്ടെന്നു തോന്നിയിട്ടുണ്ട്. പലരും അത്തരം കഥകളെഴുതാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു . അങ്ങെയുള്ളവർക്കു വേണ്ടിയുള്ള അധികം ലോജിക് ഒന്നുമില്ലാത്ത ഒരു കഥ ആണിത്….തുടരണം എങ്കിൽ പറയുക ….

ഗിരിജ എന്ന മധ്യവയസ്കയുടെ അടിമ ആയി ജീവിതം നയിക്കേണ്ടി വന്ന ഒരു പാവം യുവാവിന്റെ കഥ . എനിക്ക് ഇരുപതു വയസു പ്രായം ഉണ്ട്. ഗിരിജ ഒരു മുപ്പത്തിയേഴു വയസ് പ്രായം കാണും . എന്റെ രണ്ടാനമ്മ ആയി ആണ് അവർ ജീവിതത്തിലേക്ക് കടന്നു വരുന്നത് . എന്റെ ‘അമ്മ ജീവിച്ചിരിക്കുമ്പോൾ തന്നെ അച്ഛന് ഗിരിജയുടെ അടുപ്പം ഉണ്ടെന്ന രീതിയിലുള്ള സംസാരം ഞാൻ കേട്ടിട്ടുണ്ട്. അച്ഛൻ സമ്പന്നൻ ആയിരുന്നു . ബിസിനസ്സും സ്വന്തമായി ബാറും ഒക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നു .മുന്നാറിൽ ഒരു തേയില തോട്ടവും എസ്റ്റേറ്റും ഒകെ ഉണ്ട്. മാസത്തിലൊരിക്കൽ ഗിരിജ മമ്മിയും അച്ഛനും അവിടെ പോകാറുണ്ട്, ഇടക്കു മമ്മി ഒറ്റക്കും !

‘അമ്മ മരണപെട്ടതിൽ പിന്നെ അച്ഛൻ ഗിരിജ എന്ന സ്ത്രീയെ കല്യാണം കഴിച്ചു . അച്ഛന്റെ സ്വത്തു വകകളിലും സ്വന്തം നേട്ടങ്ങളിലും ആയിരുന്നു അവർക്കു ആദ്യമേ കണ്ണ് . കാഴ്ചക്ക് ഒരു ആന ചന്തമുള്ള സ്ത്രീ ആണ് . ഞാൻ കല്യാണ ശേഷം അവരെ “ഇളയമ്മ” എന്നാണ് വിളിച്ചതെങ്കിലും അവര് അത് തിരുത്തി മമ്മി എന്നാക്കി മാറ്റി .

വലിയ സ്നേഹം ഒന്നും അവർ എന്നോട് പ്രകടിപ്പിച്ചിട്ടില്ല . പിന്നെ പതിയെ മയപ്പെട്ടു . അച്ഛനുള്ളപ്പോൾ തന്നെ മറ്റു പുരുഷന്മാരോടൊത്തു ശരീരം പങ്കു വെക്കുന്നതൊക്കെ മമ്മിക്ക് താല്പര്യമുള്ള വിഷയം ആയിരുന്നു . അച്ഛനെ കുടിപ്പിച്ചു കിടത്തി മമ്മി അച്ഛന്റെ ചങ്ങാതി ആയ ഒരാളുമായി കിടപ്പറ പങ്കിടുന്നത് ഞാൻ തന്നെ കണ്ടിട്ടുണ്ട് .

ആയിടക്ക് അച്ഛൻ ഒരു കാറപകടത്തിൽ കൊല്ലപ്പെട്ടു . ഞാൻ മാനസികമായി വളരെ തകർന്ന സമയം ആയിരുന്നു . അച്ഛന്റെ സ്വത്തു വകകൾ ഒക്കെ അപ്പോഴേക്കും മമ്മി കൈവശം ആക്കിയിരുന്നത് ഞാനറിഞ്ഞിരുന്നില്ല.

അച്ഛന്റെ സകല സ്വത്തുക്കളും മമ്മിക്ക് എഴുതികൊടുത്തിരുന്നു. മകനുള്ള പങ്ക് മമ്മി നിശ്ചയിക്കും എന്നൊക്കെ ഡിമാന്റുകൾ വെച്ചുള്ള വിൽപത്രം . മമ്മി മുൻപേ കരുനീക്കി കളിച്ചിരുന്നു .മദ്യലഹരിയിൽ അച്ഛനുള്ളപ്പോൾ ഗിരിജ മമ്മി തന്ത്രപൂർവം എഴുതി വാങ്ങുകയായിരുന്നു .

അച്ഛന്റെ മരണത്തെ തുടർന്നുള്ള ദിവസങ്ങളിൽ ഞാൻ മൂഡ് ഓഫ് ആയിരുന്നു . മമ്മി എന്നെ വന്നു ആശ്വസിപ്പിക്കുക ഒക്കെ ചെയ്തു .എനിക്ക് ഇനി നീ മാത്രേ ഉള്ളു എന്നൊക്കെ മമ്മി പറഞ്ഞു കൊണ്ട് എന്നെ കെട്ടിപിടിക്കാനും തലോടാനും ഒകെ തുടങ്ങിയപ്പോൾ എന്റെ ഉള്ളിലെ വികാരങ്ങളും അതോടൊപ്പം മുള പൊട്ടി തുടങ്ങിയിരുന്നു .എല്ലാം മറ്റു ബന്ധുക്കളെ കാണിക്കാനുള്ള പുറം പൂച് ആയിരുന്നു എന്ന് എനിക്ക് പിന്നീടാണ് മനസിലായത് .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *