ഇക്കയുടെ ഭാര്യ [മാജിക് മാലു]

Posted by

ഇക്കയുടെ ഭാര്യ – The Desperated Wife.
മാജിക് മാലു

വീട്ടിൽ എല്ലാവർക്കും എതിർപ്പ് ആയിരുന്നു, എന്റെ ഇക്ക ശിഹാബ് അവന്റെ കൂടെ പൂനെയിൽ M B A ക്ക് പഠിച്ച കാസർഗോഡ് കാരി സാബിറ ഹസ്സൻ നെ വിവാഹം കഴിക്കുന്നതിൽ. പക്ഷെ അവന് ഭയങ്കരം നിർബന്ധം ആയിരുന്നു അവളെ തന്നെ വേണം എന്ന്, കാരണം അവൾ സത്യത്തിൽ ഒരു പക്കാ കറതീർന്ന സൗന്ദര്യത്തിന് ഉടമ ആയിരുന്നു. പക്ഷെ അവനെ കൂടുതൽ അവളിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചത് സൗന്ദര്യത്തെക്കാൾ ഏറെ അവളുടെ സ്വത്ത് ആയിരുന്നു. കാസർഗോഡ് ഉള്ള ഒരു പാരമ്പര്യമായി സമ്പത് ഉള്ള കുടുംബത്തിലെ പെണ്ണ് ആയിരുന്നു അവൾ, അവളുടെ ബാപ്പ ഹസ്സൻ ഹാജി ആ നാട്ടിലെ വലിയ ധനാഢ്യൻ ആയിരുന്നു. ഇട്ടു മൂടാൻ ഉള്ള സമ്പത്തും അതിനേക്കാൾ ഏറെ സൗന്ദര്യവും ഉള്ള അവളെ അവൻ കല്യാണം കഴിക്കാൻ വാശി പിടിച്ചതിൽ ഞാൻ അവനെ കുറ്റം പറയില്ല. സാബിറ അമ്മായി യെ എങ്ങനെ വിവരിക്കണം എന്ന് എനിക്ക് അറിയില്ല, അതുകൊണ്ട് തന്നെ നിങ്ങൾ ഞാൻ ഇതിൽ കൊടുത്ത ഫോട്ടോസ് നോക്കിയാൽ മതി, അതിൽ കൂടുക അല്ലാതെ ഒന്നും കുറയില്ല.
പണത്തിന്റെ ഹുങ്ക് ഒന്നും അവർക്ക് ഇല്ലായിരുന്നു, പക്ഷെ ആള് ഭയങ്കരം സെക്സി ആൻഡ് മോഡേൺ ആയിരുന്നു, സ്വഭാവത്തിലും കാഴ്ചപ്പാടുകളിലും. ഒപ്പം ഇങ്ങു കോഴിക്കോട് നിന്നു കാസർകോട്ടേക്ക് ഉള്ള ദൂരവും വീട്ടുകാർക്ക് ആ ബന്ധത്തിൽ വലിയ താല്പര്യം ഇല്ലായിരുന്നു. ഒടുവിൽ ശിഹാബിന്റെ നിർബന്ധം പ്രകാരം അവരുടെ കല്യാണത്തിന് വീട്ടുകാർക്ക് വഴങ്ങേണ്ടി വന്നു. രണ്ടു വയസ്സിന്റെ വ്യത്യാസം മാത്രമേ അന്ന് ശിഹാബ്ക്കയും സാബിറ അമ്മായിയും തമ്മിൽ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ, ഇക്കാക്ക് 30 ഇത്താക്ക് 28, ഇത്ത ഭയങ്കരം സെക്സി ആയിരുന്നു കാണാൻ… നല്ല ഹൈറ്റ്, പാലിൽ കുങ്കുമം കലക്കിയ നിറം, നീണ്ടു കുണ്ടി വരെ എപ്പോഴും അഴിച്ചിട്ടു നടക്കുന്ന സെമി കെർളി ബ്ലാക്ക്‌ മുടി, വിരിഞ്ഞ കുണ്ടി, തടിച്ച തെറിച്ചു നിൽക്കുന്ന മുലകൾ എല്ലാം കൊണ്ടും നല്ല അസാധ്യ ഉരുപ്പടി.


ഞാൻ പ്ലസ് ടു വി വിനു പഠിക്കുമ്പോൾ ആയിരുന്നു അവരുടെ കല്യാണം, ഇപ്പോൾ ഞാൻ B B Aസെക്കന്റ്‌ ഇയർ ന് പഠിക്കുന്നു. കല്യാണം കഴിഞ്ഞു ഒരു മാസം കൊണ്ട് തന്നെ അവർ രണ്ടുപേരും ഖത്തർ ലേക്ക് പോയി, ഇക്ക സാബിത്താന്റെ കാശ് ഒക്കെ ഒപ്പിച്ചു അവിടെ ഒരു പുതിയ മൾട്ടി കുസിൻ റസ്റ്റ്‌റെന്റ് തുറന്നു ബിസിനസ് ആയി അവിടെ കൂടി രണ്ടു പെരും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *