ചേട്ടന്റെ ഭാര്യ 4 [എഴുത്താണി]

Posted by

ചേട്ടന്റെ ഭാര്യ 4

CHETTANTE BHARYA PART 4 AUTHOR-EZHUTHANI

Previous Parts | Part 1 | Part 2 | Part 3 |

ആദ്യം തന്നെ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു കഴിഞ്ഞ ഭാഗം അരോചകമായതിന് പെട്ടന്ന് എഴുതി തീർത്തതുകൊണ്ടാവാം അത്തരം ഒരു അനുഭവം ഉണ്ടായത് . വായിക്കുന്നതുപോലെ അത്ര എളുപ്പമല്ല എഴുതുവാൻ എന്ന ഞാൻ മനസ്സിലാക്കിയ ഒരു ഭാഗം കൂടെയായിരുന്നൂ കഴിഞ്ഞത് . എങ്കിലും അഭിപ്രായം തുറന്ന് പറഞ്ഞവരോടും ഇനിയും തുടർന്നെഴുതാൻ പ്രോത്സാഹനം നല്കിയവരോടും ഒരുപാട് നന്ദി . ഒരുപാട് നാളുകൾക്ക് ശേഷം അരോചകമായ അവസാന ഭാഗത്തിന്റെ പുതിയ പതിപ്പ് വരുമ്പോൾ അതിന് എത്രത്തോളം സ്വീകാര്യത കിട്ടുമെന്ന് ഉറപ്പില്ല എങ്കിലും എന്റെയും ഏട്ടത്തിയുടെയും ആ കഥ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കണമെന്ന് അതിയായ ആഗ്രഹമുള്ളതുകൊണ്ടാണ് തിരക്കുകൾക്കിടയിൽ കിട്ടിയ സമയങ്ങൾ കൊണ്ട് കൂടുതൽ പേജുകളിലേക്ക ഞാൻ ഈ ഭാഗം കുറിച്ചിട്ടത് ഇതിനും നിങ്ങളെ കുറച്ചെങ്കിലും സംതൃപ്തരാക്കാൻ സാധിച്ചില്ലെങ്കിൽ ഞാൻ തൂലിക എടുത്തുവച്ച് കമ്പി കുട്ടനിലെ ഒരു വായനക്കാരനായി മാത്രം തുടരുന്നതാവൂം നല്ലത് നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ അഭിപ്രായങ്ങളും വിമർശനങ്ങളും പ്രതീക്ഷിച്ചുകൊണ്ട് നാലാം ഭാഗത്തിലേക്ക്

അനൂപ് എന്റെ കളിക്കൂട്ടുകാരൻ തൊട്ട് അയൽ വക്കം എന്നെക്കാൾ ഒരു വയസ്സിന് മൂത്തതാണ് പക്ഷേ അവനെ ഞാൻ ചേട്ടാ എന്നൊന്നും വിളിക്കാറില്ല . അല്ല മെലിഞ്ഞുണങ്ങിയ അവനെ കണ്ടാൽ എന്നേക്കാൾ ഇളയതാണെന്നെ പറയൂ . എന്റെ ബാല്യവൂം കൗമാരവും യൗവനവുമെല്ലാം മനോഹരമാക്കിയത് അവനായിരുന്നു . ഞങ്ങൾക്കിടയിൽ രഹസ്യങ്ങൾ ഇല്ലായിരുന്നു എന്തും ഏതും മനസ്സ് തുറന്ന് സംസാരിക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒരു കൂട്ടുകാരനെ കിട്ടുക എന്ന് പറയുന്നത് തന്നെ എത്രയോ വലിയ ഭാഗ്യമാണ് . എന്തോ അനൂപിലൂടെ എനിക്കാ ഭാഗ്യം കിട്ടി . എനിക്ക് ആദ്യമായി മുത്തുചിപ്പിയും ഫയറും സമ്മാനമായി തന്ന് എന്നിൽ കാമത്തിന്റെ വിത്തുകൾ പാകിയത് അവനായിരുന്നു . ആദ്യമായി ഞാൻ നീലചിത്രം കണ്ടതും അവന്റെ വീട്ടിൽ അവന്റെയൊപ്പമിരുന്നാണ് . എന്റെ കുണ്ണയിൽ നിന്ന് ഞാനല്ലാതെ മറ്റാരെങ്കിലും പാൽ തെറിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അത് അവൻ മാത്രമാണ് കാമം മനസ്സിൽ കത്തി പടരുന്ന പ്രായത്തിലെ അത്തരം കോമാളിത്തരങ്ങൾ പറഞ്ഞ് പിന്നീട് പലപ്പോഴും ഞങ്ങൾ ചിരിച്ചിട്ടുണ്ട് . നാട്ടിലെ സകലമാന പെണ്ണുങ്ങളുടെയും ആണുങ്ങളൂടെയും വെടിക്കഥകൾ അവന് മനപാഠമായിരുന്നു അവരിൽ ചിലരെ കീഴടക്കാൻ നോക്കിയിട്ട് പരാജയത്തിന്റെ കൈയ്പും അവൻ അറിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ഏതാണ്ട് ഒന്നര വർഷം മുൻപാണ് എണ്ണ ഖനികൾ കൊണ്ട് സമ്പന്നമായ ഗൾഫ് നാടിലേക്ക് അവൻ ചേക്കേറിയത് എത്രയും വേഗം പണം സമ്പാദിച്ച് അച്ഛനുണ്ടാക്കി വച്ച കടങ്ങളെല്ലാം തീർത്ത് വലിയ പണക്കാരനാവുക എന്ന ഏതൊരു യുവാവിന്റെയും ആഗ്രഹം തന്നെയാണ് അവനെയും അങ്ങോട്ട് കുടീയേറ്റിയത് . പക്ഷേ ആദ്യ മാസം തന്നെ പണം കായ്ക്കുന്ന മരമൊന്നും ആ നാട്ടിൽ ഇല്ല എന്ന തിരിച്ചറിവ് ഉണ്ടായിട്ടും എന്തായാലും പോയതല്ലെ എങ്ങനെയെങ്കിലും പിടിച്ച് നിൽക്കണം എന്ന വാശി അവനെ അവിടെ നിർത്തി

നീണ്ട ഒന്നര വർഷങ്ങൾ എത്രവേഗമാണ് കടന്ന് പോയത് . കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച വൈകുന്നേരമാണ് അനൂപിന്റെ കോൾ വന്നത് ഞാറാഴ്ച നാട്ടിലേക്ക വരുന്നുണ്ട് എന്താ നിനക്ക് കൊണ്ടുവരണ്ടേ എന്ന ചോദിച്ച് കൊണ്ട് അവൻ വരുന്നത് തന്നെ ഒരുപാട് സന്തോഷം നല്കുന്ന കാര്യമാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒന്നും വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞൊഴിഞ്ഞു . പലതും പറയണമെന്ന് ആഗ്രഹ മുണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും എന്നിലെ അപഹർഷതാബോധം അതിനു വിലങ്ങുതടിയായി നിന്നു .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *