ആദ്യത്തെ സെക്സ് വീഡിയോ [Anija]

Posted by

ആദ്യത്തെ സെക്സ് വീഡിയോ [Anija]

ADYATHE S3X VIDEO AUTHOR ANIJA

പ്രിയമുള്ളവരേ ഞാൻ അനിജ … ഇപ്പോൾ ഡിഗ്രി പഠിക്കുന്നു . മൂന്നാം വർഷ ഫിസിക്സ് ആണ് . വീട്ടിൽ അച്ഛനും അമ്മയും അനിയനും ആണുള്ളത്. എനിക്ക് 10 ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ ഉണ്ടായ ഒരു അനുഭവമാണ് പറയുന്നത് . കഥകൾ എഴുതി പരിജയം ഇല്ലാത്ത കൊണ്ട് തെറ്റുകൾ ക്ഷമിക്കണേ. ഞാൻ എറണാകുളം ജില്ലയിൽ ആണ് താമസിക്കുന്നത് . കൂട്ടുകാരികൾ പറഞ്ഞ അറിവുകൾ ഒകെ വച് ഒൻപതാം ക്ലാസ് മുതൽ ഞാൻ അവിടെ തൊട്ടു കളിക്കുമായിരുന്നു എങ്കിലും വിരൽ അകത്തേക്കു കയറ്റുവാൻ ധൈര്യം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. എന്നെ പറ്റി പറഞ്ഞാൽ 30 സൈസ് ബ്രാ ആണ് ഞാൻ ഇപ്പോൾ ഇടുന്നത് . വെളുത്ത നിറം ആണ്. മെലിഞ്ഞ ശരീര പ്രകൃതി ആണ്. പത്താം ക്ലാസ് വെക്കേഷന് ഞങ്ങൾ എല്ലാവരും ഇടുക്കിയിൽ ഉള്ള ഒരു അമ്മാവന്റെ വീട്ടിലേക് യാത്ര പോയത്. ഞാനും അമ്മയും അനിയനും കൂടെ ഉച്ചയോടെ അമ്മാവന്റെ വീട്ടിലെത്തി. അപ്പോൾ അവിടെ അമ്മയുടെ ചേച്ചിയും ചാച്ചനും മക്കളും ഉണ്ടായിരുന്നു. ആൻ മരിയയും അഞ്ജുവും. ആൻ മരിയ എന്റെ അതെ പ്രായവും അനിയത്തി അഞ്ചു 9 ലും ആയിരുന്നു പഠിച്ചിരുന്നത് . അവരെ കൂടാതെ ഡിഗ്രി പഠിക്കുന്ന അമ്മാവന്റെ മോൻ അമലും അവന്റെ അനിയത്തി അമലയും ആണ് ഉണ്ടായിരുന്നത്. അവൾ പ്ലസ് വൺ കഴിഞ്ഞു നിക്കുകായായിരുന്നു. അവരെ പറ്റി പറഞ്ഞാൽ അമ്മയുടെ ചേച്ചിയുടെ മക്കൾ ആൻ മരിയയും അനിയത്തിക്കും ശാരീരീര വളർച്ച കൂടുതൽ ഉള്ളവർ ആയിരുന്നു . ചെച്ചയുടെ മുലകൾ ആരും കണ്ടാൽ നോക്കി പോകുന്നവ ആയിരുന്നു അതുപോലെ തന്നെ ചന്തിയും. അഞ്ചു എന്നേക്കാൾ ഇളയവൾ ആണെങ്കിലും എന്നെക്കാളും മുല വലിപ്പവും അവൾക്കുണ്ടായിരുന്നു. അവർ വന്നിട്ട് രണ്ട് ദിവസം കഴിഞ്ഞിരുന്നു അവർ അന്ന് പോകാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിൽ ആയിരുന്നു. പക്ഷെ ഞങ്ങളെ കണ്ടപ്പോൾ 1 ദിവസം കൂടെ നിന്നിട് പോകാം എന്ന് തീരുമാനിച്ചു. അങ്ങനെ ഞങ്ങൾ പിള്ളേർ എല്ലാവരും ഒന്നിച്ച സന്തോഷത്തിൽ ആകെ അടിച്ചു തിമിർത്തു.
വൈകുന്നേരം 5 മണി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ചാച്ചനും അമ്മാവനും ഒക്കെ പറമ്പിലെ കുളത്തിൽ കുളിക്കാൻ പോകാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പുകളുമായി വന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *