മൂത്തകൂതിയും കുഞ്ഞിക്കുറിച്ചിയും 2

Posted by

മൂത്തകൂതിയും കുഞ്ഞിക്കുറിച്ചിയും 2

Mootha koothiyum Kunjikkurichiyum Part 2 | Ella partukalum vayikkam click here

 

അടുത്ത തവണ സാരിയുടുത്താണവൾ സിനിമാക്ക് വന്നത് . ഹാളിൽ ഇരുട്ട് പരന്നയുടനെ ബ്ലൗസിന്റെ ഹുക്കുകളഴിച്ച് (ബാ മുലകളുടെ മുകളിലേക്ക് ഉരസ്സിക്കയറ്റി അവളുടെ മുലകളിലേക്ക് എന്റെ കൈകൾ അവൾ തന്നെയാണെടുത്ത് വച്ചത് . പിന്നെ അവിടെ സിനിമാ കാണുകയല്ല; തങ്ങൾക്ക് തോന്നിയ വിധത്തിലെല്ലാം കാമ ലീലകളാടുകയായിരുന്നു .

ഇരുട്ടിന്റെ മറവിൽ എന്റെ മടിയിലേക്ക് ചാഞ്ഞ് കിടന്നവൾ വിജംബിച്ച നിന്നിരുന്ന കുണ്ണക്കുട്ടനെ വായിലെടുത്ത് നന്നായി ഊമ്പി തന്നു . ഒടുവിൽ അവൻ പാലമ്പുകൾ തൊടുത്ത് വിടാൻ തുടങ്ങിയപ്പോഴാണവൾ അവനെ സ്വതന്ത്രനാക്കി കൈ കൊണ്ട് വാണമടിക്കാൻ തുടങ്ങിയത്. അന്ന് സിനിമാ തീരുന്നതിനു മുമ്പ് അവൾ രണ്ട് തവണ വാണമടിച്ച് തന്നു.

ˇ

സിനിമാ തീയറ്ററിൽ തങ്ങളുടെ രാസലീലകൾക്ക് സമയവും സൗകര്യവും പോരെന്ന് തോന്നിയപ്പോഴാണവൾ അവളുടെ താമസ സ്ഥലത്തേക്ക് ക്ഷണിച്ചത് . അവളുടെ മറ്റ് കൂട്ടുകാരികൾ ജോലിക്ക് പോയതിനാൽ എന്തും ചെയ്യാൻ സൗകര്യമായിരുന്നു . അടച്ചിട്ട മുറിക്കുള്ളിൽ തുണിയെല്ലാമുരിഞ്ഞ് പൂർണ്ണ നഗ്നയായി അവൾ മുന്നിൽ നിന്നപ്പോൾ അന്തം വിട്ടു പോയി . പിന്നെ ഒന്നും ഓർക്കാനോ നിയന്ത്രിക്കാനോ പോയില്ല . ഗേൾ ഫ്രണ്ടിനെ കൂടെ കൊണ്ടു നടക്കാൻ മാത്രമേ പാടുള്ളൂ അതിൽ കൂടുതൽ ഒന്നും ചെയ്യരുതെന്ന കുട്ടുകാരുടെ ഉപദേശമൊന്നും അപ്പോൾ മനസ്സിൽ ഓടിയെത്തിയില്ല

ഇരുപത്തിയഞ്ച് വയസ്സാകുന്നതിനു മുമ്പ് സുന്ദരിയായ ഒരു പെണ്ണിനെ പണ്ണാൻ കിട്ടിയ സന്തോഷമായിരുന്നു അപ്പോൾ മനസ്സ് നിറയെ അന്നത്തെ പകൽ സമയം മുഴുവനും രണ്ടിണിപ്രാവുകളെ പോലെ ആ മുറിയിൽ കഴിഞ്ഞു .മൂന്നോ നാലോ തവണ അന്നവളെ പണ്ണിയെന്നാണ് ഓർമ്മ . അവൾ തന്നെ രണ്ടു പേർക്കുമുള്ള ഭക്ഷണം പാകം ചെയ്ത് ഒരുമിച്ചിരുന്ന കഴിച്ചു لهഅതാവർത്തിച്ചു.ഒടുവിൽ. സംഭവിക്കേണ്ടത് സംഭവിച്ചു അവൾ ഗർഭിണിയായി. സെൻറിമെൻസ് കാരണം അവളെ ഉപേക്ഷിക്കാൻ തോന്നിയില്ല. ഒടുവിൽ എല്ലാവരുടേയും എതിർപ്പിനെ തൃണവൽ ഗണിച്ച് അവളെ ഭാര്യയായി സ്വീകരിച്ചു

ആദ്യമാദ്യമെല്ലാം അവൾ അനുസരണയുള്ള ഭാര്യ തന്നെ ആയിരുന്നു . പിന്നെ പിന്നെ അവളുടെ ഭരണം തുടങ്ങി . ഇപ്പോൾ തീരെ വക വക്കാതെ സ്വന്തം ഇഷ്ടത്തിനുള്ള ജീവിതം . അങ്ങിനെയുള്ള സമയത്ത് പിന്നെ എങ്ങിനെ ഭാര്യാ ഭർത്തു ബന്ധം നടക്കും ? ശാരീരികമായിട്ട് മാത്രമല്ലല്ലോ മാനസികമായിട്ടു കൂടി ഒരടുപ്പമുണ്ടെങ്കിലല്ലേ എല്ലാം ഭംഗിയായി നടക്കു ? അങ്ങിനെ ഒഴുക്കിൽ പെട്ട പൊങ്ങു തടി പോലെ ഒരു ലക്ഷ്യവുമില്ലാതെയാണിപ്പോഴത്തെ ജീവിതം ഇങ്ങനെയായിട്ട് വർഷമേറെയായിരിക്കുന്നു…..
ഇപ്പോൾ എനിക്ക് നാൽപത് വയസ്സ് കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു . ഭാര്യക്ക് എത വയസ്സായിയെന്നെനിക്ക് തന്നെ അറിയില്ല . ഒരു പക്ഷേ എന്നേക്കാൾ കൂടുതലാവാനേ വഴിയുള്ളൂ .മോൾക്ക് ഇപ്പോൾ പതിനഞ്ച് വയസ്സ് തികഞ്ഞ് കഴിഞ്ഞു.

അന്ന് ഒരു ശനിയാഴ്ചയായിരുന്നു . ഭാര്യക്ക് അന്ന് ജനറൽ ഷിഫ്റ്റിലാണ് ഡ്യട്ടി രാവിലെ എട്ട് മണിക്ക് പോയി വൈകീട്ട് അഞ്ച് മണി കഴിഞ്ഞെ തിരിച്ചെത്തുകയുള്ളൂ . മോൾക്കന്ന് ക്ലാസുണ്ട് . പത്താം ക്ലാസിലായതിനാൽ ഇപ്പോൾ എല്ലാ ശനിയാഴ്ചകളിലും അവൾക്ക് പോകണം . വീട്ടിലിരുന്ന് ബോറടിക്കാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി ഞാനും പ്രേബക്ക് ഫാസ്റ്റ് കഴിച്ച് പുറത്തേക്കിറങ്ങി . മോൾ തിരിച്ച് വരുമ്പോൾ രണ്ട് മണി കഴിഞ്ഞിരിക്കും അപ്പോൾ തിരിച്ച് വരാമെന്ന് കരുതി ഉച്ച വരെ വിവിധ മെട്രോ ലൈനുകളിൽ കിടന്ന് കറങ്ങി . സ്റ്റേഷനുകളിലും ട്രെയിനിന്റെ ഉള്ളിലുമൊക്കെ കാമുകീ കാമുകന്മാരുടെ ലീലാ വിലാസങ്ങൾ നടക്കുന്നു . വാസ്തവം പറഞ്ഞാൽ ഒരു ഇരുപത് കൊല്ലം കഴിഞ്ഞ് ജനിച്ചാൽ മതിയായിരുന്നുവെന്നെനിക്ക് മനസ്സിൽ പലപ്പോഴും തോന്നാറുണ്ട്. എങ്കിൽ ഇതു പോലെ ഒരു ഗേൾ ഫ്രണ്ടുമായി ചുറ്റിക്കറങ്ങി അവളുടെ ശരീരത്തിന്റെ ഭൂമി ശാസ്ത്രം എപ്പോഴും അളന്ന് സുഖിക്കാമായിരുന്നു .

എങ്കിലും പറ്റുന്ന വിധത്തിൽ തിരക്കിനുള്ളിൽ പെട്ട് പിള്ളേരുടേയും മൃദുല സൂനങ്ങളുടെ മാർദ്ദവം അനുഭവിച്ച മോൾ തിരിച്ച് വരാൻ സമയമാകുമ്പോഴേക്കും ഞാൻ ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് മടങ്ങിയെത്തി. ഞങ്ങളുടെ ഫ്ലാറ്റിന്റെ താക്കോൽ മൂന്നെണ്ണമുണ്ട് . ഓരോരുത്തരും പുറത്തേക്ക് പോകുമ്പോൾ ഒരു സെറ്റ് കൈയിൽ വിക്കുന്നതിനാൽ മറ്റൊരാൾ വരുന്നത് വരെ കാത്ത് നിൽക്കേണ്ടതില്ല

ഞാൻ കതകു സ് തുറന്ന് അകത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചു . എന്റെ മുറിയിൽ കടന്ന് പാൻറും ഷർട്ടും മാറ്റി ഒരു ലുങ്കിയെടുത്ത് ഉടുത്തു . പിന്നെ ഒരു ഗ്ലാസ് തണുത്ത വെള്ളം കുടിക്കാനായി കിച്ചുണിലേക്ക് നടക്കുമ്പോൾ മോളുടെ മുറി തുറന്ന് കിടക്കുന്നു . മോൾ രാവിലെ പോകുമ്പോൾ അടച്ചിട്ടിരുന്ന മുറി എങ്ങിനെ തുറന്നുവെന്ന ആകാംക്ഷയോടെ വാതിലിനടുത്തേക്ക് ചെന്ന് ഞാൻ അവിടെ കണ്ട കാഴ്ച കണ്ട് ഞെട്ടിപ്പോയി.
എന്റെ മോൾ അവിടെ കട്ടിലിൽ മലർന്ന് കിടന്ന് മയങ്ങുകയാണു . സ്കൂൾ യുണി ഫോം തന്നെയാണ് വേഷം അവൾ തിരിച്ചെത്തി കതക അകത്ത് നിന്ന് പൂട്ടിയിട്ട് വിശ്രമിക്കുകയായിരുന്നുവെന്ന് തോന്നുന്നു . യൂണി ഫോം ഷർട്ടിന്റെ മുകളിലെ ബട്ടണുകൾ തുറന്നിട്ടിരിക്കുന്നതിനാൽ ധരിച്ചിരിക്കുന്ന ബാക്കുള്ളിൽ തിങ്ങി നിറഞ്ഞ് നിൽക്കുന്ന കൊഴുത്ത മുലകൾ ആർക്കും കാണാവുന്ന വിധത്തിലാണ് . വളരെ നാളുകളായി ഒരു പെണ്ണിന്റെ ബ്രാക്കുള്ളിൽ വീർപ്പുമുട്ടി നിൽക്കുന്ന മുലകൾ ഇത്രയും അടുത്ത് കാണുന്നത് . ….
അവയെ കൈകളിലിട്ട് കശക്കി ഞരിക്കാൻ എന്റെ കൈകൾ വെമ്പൽ കൊണ്ടു . യൂണീ ഫോം പാവാടയുടെ അടിയിൽ പാൻറീസ് ധരിച്ചിട്ടില്ല . അത് കട്ടിലിൽ ഊരിയിട്ടിരിക്കുന്നത് കാണാം. കാലുകൾ മടക്കി വച്ച് കിടക്കുന്നതിനാൽ പാവാടക്കുള്ളിലുടെ അവളുടെ കന്നിപ്പുറിന്റെ നല്ല ഒരു ദൃശ്യം ആർക്കും കാണാവുന്ന വിധത്തിലാണവളുടെ കിടപ്പ . പൂർ തടം എല്ലാം ക്ലീൻ ഷേവ് ചെയ്ത് വൃത്തിയാക്കി വച്ചിരിക്കുന്നു . ഒരു പക്ഷേ ഭാര്യയുടെ ഉപദേശമോ സഹായമോ ഇക്കാര്യത്തിലവൾക്ക് കിട്ടിയിരിക്കണം . അവളുടെ കിളുന്ത് പൂർ ഒരൽപം വിടർന്ന് നിൽക്കുന്നു . അതിനുള്ളിൽ വായിലെ കുറു നാക്ക് പോലെ അവളുടെ സുന്ദരിക്കന്ത് പുറത്തേക്ക് തുറിച്ച് നിൽക്കുന്നുണ്ട് . ആ മദനച്ചെപ്പിന്റെ ഉള്ളിൽ നിന്ന് ഒരിറ്റ് തേൻ കണം പുറത്തേക്ക് തുളുമ്പി നിൽക്കുന്നില്ലേയെന്നൊരു സംശയം .

മനസ്സിനെ മയക്കുന്ന ഈ രംഗം കണ്ടയുടനെ ഞാൻ എന്നെ തന്നെ മറന്നു . എന്റെ ലുങ്കിക്കുള്ളിൽ കുണ്ണക്കുട്ടൻ കൂടാരമടിച്ചു നിന്നു . വീട്ടിൽ മറ്റാരുമില്ലാത്ത സമയം. ഇവിടെയിപ്പോൾ എന്ത് സംഭവിച്ചാലും ഞാനും മോളുമല്ലാതെ മറ്റാരും അറിയാൻ പോലു പോകുന്നില്ല . എന്തു കൊണ്ട് ഒന്ന് ശ്രമിച്ചു കൂടാ ? അകത്തേക്ക് കടന്ന് ആ പൂവൻ മേനിയെ ഇറുകെ പുണരാൻ എന്റെ മനസ്സ് തുടിച്ചു . പക്ഷേ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഞാൻ എന്നെ തിരുത്തി , മോൾ എന്റെ പ്രവർത്തിയിൽ ഭയപ്പെട്ടാൽ. അവൾക്കെന്നോടുള്ള വിശ്വാസം നഷ്ടപ്പെട്ടാൽ. പിന്നെ എനിക്കീ ജീവിതത്തിൽ മറ്റൊന്നും ഇല്ല . അതു കൊണ്ട് പതിയെ പതിയെ അവളെ കമ്പിയടിപ്പിച്ച് അവളുടെ പൂർണ്ണ സമ്മതത്തോടെ വേണം അവളുടെ പൊന്മേനി അനുഭവിക്കാൻ . അതു കൊണ്ട് ഇനി മുതൽ അവളുടെ മനസ്സ് അറിയാനുള്ള ശ്രമം തുടങ്ങേണ്ടിയിരിക്കുന്നു.

ഞാൻ ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ അകത്ത് കടന്ന് കട്ടിലിൽ മോളുടെ അടുത്തിരുന്നു വിറക്കുന്ന കൈകൾ അവളുടെ പതു പതുത്ത വയറിന്മേൽ വച്ചു . അവൾ ഞാൻ തൊട്ടത് അറിഞ്ഞതേയില്ല . എന്റെ കൈകൾ പതിയെ മുകളിലേക്ക് നീങ്ങി യൂണിഫോം ഷർട്ടിന്റെ മുകളിലൂടെ അവളുടെ കിളുന്തു മുലകളിൽ അമർന്നു . പതിനഞ്ച് വയസ്സേ ആയിട്ടുള്ളൂവെങ്കിലും കൈകളിൽ ഒതുങ്ങാത്തയത്ര വലുപ്പമുണ്ട് മോളുടെ മുലകൾക്ക് .പണ്ട് ഹൈസ്കൂളിൽ പഠിച്ചിരുന്ന സമയത്ത് അയൽ വാസിയായിരുന്ന സമ പ്രായക്കാരി യശോദയുടെ ബ്ലൗസിനുള്ളിൽ വിങ്ങി നിന്നിരുന്ന മുലകളെ ഓർമ്മ വന്നു . അക്കാലത്ത് വാണമടിക്കാൻ യശോദയുടെ മുലകളായിരുന്നു പ്രേരണയായിരുന്നത് . ഇപ്പോൾ എന്റെ മോളുടെ മുലകളും ഏതാണ്ട് അതേ വലുപ്പവും മുഴുപ്പുമൊക്കെ കൈ വരിച്ചിരിക്കുന്നു . കൂടുതൽ സമയം മോളുടെ മുലകൾ അമർത്താൻ ഞാൻ ശ്രമിച്ചില്ല ….
അവൾ ഞെട്ടിയുണർന്നാൽ ആകെ പ്രശ്നമാകും . അതു കൊണ്ട് ഞാനവളെ കുലുക്കി വിളിച്ചുണർത്താൻ ശ്രമിച്ചു . അവൾ കണ്ണു തുറന്നപ്പോൾ കട്ടിലിൽ അവളോട് ചേർന്ന് ഇരിക്കുന്ന ഞാൻ.
അച്ഛൻ വന്നിട്ട് കുറെ നേരം ആയോ ?

“ഇല്ല , ഇപ്പോൾ വന്നതേ ഉള്ളൂ . മോൾ ഇന്ന് നേരത്തെ വന്നുവോ “?

“ഇന്ന് ക്ലാസ് നേരത്തെ വിട്ടു . പിന്നെ ഇവിടെ വന്നപ്പോൾ വയറിന് നല്ല സുഖമില്ലെന്ന് തോന്നി . ലാട്ടിനിൽ പോയപ്പോൾ വല്ലാതെ ലൂസ് ആയിട്ടാണ് പോയത് . ആ ക്ഷീണം കൊണ്ട് ഇവിടെ വന്ന് കിടന്നു . അറിയാതെ മയങ്ങി പോയി മോൾ അവളുടെ ഭാഗം
വിശദീകരിച്ചു .

“(ഡസ്റ്റൊക്കെ മാറ്റിയിട്ട് ലഞ്ച് കഴിച്ച് നമുക്ക് റസ്സ്റ്റെടുക്കാം “ ഞാൻ പറഞ്ഞു.
“ശരിയച്ഛാ

അവൾ സ്കൂൾ യൂണിഫോം മാറ്റുമ്പോൾ ഞാൻ മുറിയിൽ നിന്ന് മാറാനൊന്നും പോയില്ല

അലമാറിയുടെ കണ്ണാടിയിലൂടെ എനിക്കെന്റെ മോളുടെ ശരീര സൗഭാഗ്യങ്ങൾ ശരിക്കും ആസ്വദിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു നല്ല കടഞ്ഞെടുത്തത് പോലെയുള്ള പൂവൻ മേനി .പണ്ട് ആദ്യമായി മെൻസസ് വന്നപ്പോഴത്തെ കൊച്ചു കുട്ടിയല്ല ഇന്നവൾ . ശരിക്കും യൗവനയുക്ലയായ ഒരു യുവതിയായി മാറിയിരിക്കുന്നു . ഷഡ്ഡിയും (ബായും മാത്രം ധരിച്ച് നിൽക്കുന്ന അവളെ പുറകിലൂടെ ചെന്ന് ഇറുകെ കെട്ടിപ്പുണർന്നാലോയെന്ന് വരെ

ഞാൻ ചിന്തിച്ച് പോയെങ്കിലും തൽക്കാലം അതെല്ലാം അടക്കി വച്ചു .

വീട്ടിൽ നിൽക്കുമ്പോൾ ധരിക്കാനായി ഒരു ഷർട്ടും മിഡിയുമാണവൾ തെരഞ്ഞെടുത്തത് . ഷർട്ട് ധരിച്ചതിനു ശേഷം അതിന്റെ ബട്ടണുകളിടാതെയവൾ ബായുടെ കൊളുത്ത് പുറകിൽ നിന്ന് വിടുവിച്ച് ഊരിയെടുത്തു . വീട്ടിൽ നിൽക്കുമ്പോളവൾ സാധാരണയായി
ബാ ധരിക്കാറില്ലെന്ന് എനിക്കും അറിയാമായിരുന്നു .

ഡോളി മോൾ (ഡസ്റ്റ് മാറിക്കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഞങ്ങൾ കിച്ചുണിൽ പോയി ചോറും കറിയുമെടുത്ത് ചൂടാക്കി കഴിച്ചു .
പിന്നെ (ഫണ്ട് റൂമിലെ സോഫയിൽ ചെന്നിരുന്നു . മോൾ കിടന്നുറങ്ങുകയാണെങ്കിൽ ഇന്നത്തെ മെട്രോയിലെ അനുഭവങ്ങളും പിന്നെ ഡോളി മോളുടെ മുല പ്രദർശനവുമെല്ലാമോർത്ത് ഒരത്യുഗൻ വാണമടി നടത്തി കിടന്നുറങ്ങാമെന്നായിരുന്നു എന്റെ മനസ്സിലെ ഉദ്ദേശം . പക്ഷേ മോൾ ഉറങ്ങാൻ കിടക്കാതെ സോഫയിൽ ഞാൻ ഇരിക്കുന്നതിനടുത്ത് വന്ന് എന്റെ ദേഹത്ത് മുട്ടി ചേർന്നിരുന്നു . കുറച്ച് നേരത്തെ ഞാൻ നേരിൽ കണ്ട അവളുടെ അർദ്ധ നഗ്ന ദേഹത്തിന്റെ ചിത്രം മനസ്സിൽ തെളിഞ്ഞ് വന്നപ്പോൾ ദേഹം ചൂടായി ലുങ്കിക്കുള്ളിൽ ഒരനക്കം വന്നു തുടങ്ങി . പക്ഷേ ഞാൻ അതെല്ലാം നിയന്ത്രിച്ച മോളുടെ തലമുടി മേൽ വാത്സല്യ പൂർവ്വം തടവാൻ തുടങ്ങി . ഡോളി മോൾ എന്റെ കവിളത്തൊരുമ്മ തന്നു . സാധാരണ പതിവുള്ളതാണത് . പക്ഷേ ഇപ്പോൾ എനിക്കവളെ തിരിച്ച് ഉമ്മ വക്കാൻ ഒരു മടി തോന്നി . കാരണം എന്നോട് ചേർന്നിരിക്കുന്നത് എന്റെ മകൾ മാത്രമല്ല. യൗവനം വന്ന നിറഞ്ഞ് നിൽക്കുന്ന ഒരു പെൺകുട്ടി കൂടിയാണ് . “ഈ അച്ഛനിപ്പോൾ എന്നോട് തീരെ ഇഷ്ടമില്ല. ‘ ഡോളി മോൾ പരാതി പറഞ്ഞു . “അതെന്തേ മോളൂ. ‘? ഞാൻ തിരിച്ച് ചോദിച്ചു .

“അച്ഛനിപ്പോൾ എനിക്ക് ഒരുമ്മ പോലും തരുന്നില്ല ”

“അത് പിന്നെ മമ്മി പറഞ്ഞില്ലേ മോളിപ്പോൾ വലിയ കുട്ടിയായി എന്ന് . അച്ഛൻ ഉമ്മ തന്നുവെന്നറിഞ്ഞാൽ അവളിവിടെ ഒരു ഭൂകമ്പം തന്നെ ഉണ്ടാക്കും ‘

“അച്ഛനെന്തിനാ മമ്മിയെ ആവശ്യമില്ലാതെ ഇങ്ങനെ പേടിക്കുന്നത് ? അത് മാത്രവുമല്ല ; മമ്മി ഇപ്പോൾ ഈ വീട്ടിൽ ഇല്ല . അഞ്ചു മണിക്ക് മുമ്പായിട്ട് തിരിച്ചെത്താൻ യാതൊരു ചാൻസും ഇല്ല . അപ്പോൾ പിന്നെ എനിക്കൊരു ഉമ്മ തന്നു കൂടേ ?……….(തുടരും)

Leave a Reply

Your email address will not be published.