അമ്മായിയമ്മ

Posted by

അമ്മായിയമ്മ

Ammayi amma bY Toni

 

വിവാഹ പ്രായം എത്തി പുരനിറഞ്ഞു മച്ചും പൊളിച്ചു നില്ക്കുന്ന കുണ്ണയും കൊലപ്പിച്ചു പെണ്ണ്കെട്ടാന് മോഹിച്ചു നടക്കുന്ന ഒരു പാവം പയ്യന് …
പല ദല്ലാള്മാരും പല വീടുകളില് പെണ്ണ് കാണാന് കൊണ്ട് പോയി മനസ്സിനിഷ്ടപ്പെട്ടവളേ കണ്ടാല് ജാതകം ചേരില്ല ജാതകം ചേരുന്നവരേഎനിക്കിഷ്ടപ്പെടുകയും ഇല്ല
അവസാനം ഒരു പെങ്കൊച്ചിന്റെ ഫോട്ടോ കണ്ടു പേര് മാലിനി വിദ്യാഭ്യാസം ഉണ്ട് ജാതകപൊരുത്തം പത്തില്എട്ടുപൊരുത്തം നല്ല കുടുംബക്കാരാ എന്നാല് കണ്ടുകളയാം നാളെ തന്നെ അങ്ങനെ നമ്മള് മാലിനിയെയെ പെണ്ണു കാണാന് ചെന്നപ്പോഴേ അവളെവിളിച്ചിറക്കിയ അവളുടെ അമ്മ സുജാദേവിയെ ഞാന് നോട്ടമിട്ടിരുന്നു. മാലിനി മെലിഞ്ഞ ശാലീന സുന്ദരിയാണെങ്കില് മമ്മി സുജാദേവി മാദക സുന്ദരിയായിരുന്നു. മാദക സുന്ദരികളെയാണിഷ്ടമെങ്കിലും അറേഞ്ച്ഡ് മാര്യേജില് മറ്റെല്ലാ കാര്യങ്ങളും ശരിയാകണമല്ലോ. അതിനാല് ശാലീനസുന്ദരി മാലിനിയെ കെട്ടി. മാദക സുന്ദരിയൊരെണ്ണംആ വീട്ടിലുണ്ടല്ലോഎന്നതും പരിഗണിച്ചു.പക്ഷേ, കല്യാണം കഴിഞ്ഞപ്പോള് കളി വിരുതു കൊണ്ട് മാലിനി എന്നെ ഞെട്ടിച്ചു. മധുവിധു മനോഹരമായി കടന്നു പോയി. യാതൊരു അതൃപ്തിയും സെക്സിന്റെ കാര്യത്തിലുണ്ടായില്ല. കളിയോടു കളി. അങ്ങിനെ അവള് ഗര്ഭിണിയുമായി. ഏഴാം മാസം അവളെ അവളുടെ വീട്ടിലാക്കി. ഇടയ്ക്കിടെ അവിടെ ചെല്ലും. കളിയൊന്നും നടക്കില്ല. എങ്കിലും വായിലെടുത്ത് ആകുന്ന വിധത്തിലെല്ലാം ഭാര്യ ആഗ്രഹപൂര്ത്തി വരുത്തിക്കൊണ്ടിരുന്നു. അവള്ക്കും അതിഷ്ടമായിരുന്നു. എങ്കിലും ആ ദിവസങ്ങളില് ഞാന് വീണ്ടും ഭാര്യയുടെ മമ്മിയെ ശ്രദ്ധിക്കാന് തുടങ്ങി.എന്താ ഒരു ഷെയ്പ്! മമ്മിയുടെ നിറമൊന്നും മോള്ക്കു കിട്ടിയിട്ടില്ല. സ്വര്ണ വര്ണമാര്ന്ന വയറിലെ സുന്ദരമായ മടക്ക്. അതിനു നടുവിലെ മനോഹരമായ പൊക്കിള് കുഴി. നടക്കുമ്പോള് തുള്ളിത്തുളുമ്പുന്ന സ്വയമ്പന് നിതംബങ്ങള്. നല്ല ഓമനത്വമുള്ള മുലക്കുട്ടികള്.ഇടയ്ക്കൊക്കെ ഗൗണ് ഉയര്ത്തി ക്കുത്തി ഒരു നടപ്പുണ്ട്. കാല്വണ്ണയിലെ നനുത്ത രോമങ്ങള്. മുകളിലേയ്ക്കു കയറുമ്പോള് അവ അപ്രത്യക്ഷമാകും. തുട നല്ല മിനുമിനുത്തതാണെന്നു വ്യക്തമാണ്. കണ്ടു കണ്ടിരുന്നാല് കമ്പിയാകുന്ന മേനിക്കൊഴുപ്പാണു മമ്മിയ്ക്ക്.ഭാര്യയുടെ ചപ്പിക്കുടിക്കല് കുണ്ണയ്ക്കു പോരാതെയായി തുടങ്ങി. ഒരു ചരക്കിനെ കുനിച്ചു നിറുത്തിയോ മലര്ത്തി കിടത്തിയോ കുണ്ണകുത്തി ക്കയറ്റി ആഞ്ഞാഞ്ഞടിച്ചു കാമം തീര്ക്കാന് കൊതിച്ചു തുടങ്ങി.എളുപ്പവഴി മമ്മിയെ വളയ്ക്കുന്നതാണെന്നു മനസ്സിലായി. അതിനുള്ള പണി തുടങ്ങി. അധികം പണിയേണ്ടി വന്നില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *