ഒരു ഹൌസ് വൈഫിന്റെ കാമനകൾ 6 [പഴഞ്ചൻ]

Posted by

ഒരു ഹൌസ് വൈഫിന്റെ കാമനകൾ 6

Oru House Wifeinte Kamanakal Part 6  bY Pazhanchan  

Previous Part

 

ഒരു ഹൌസ് വൈഫിന്റെ കാമനകൾ- Part 6 (അവസാനഭാഗം) by പഴഞ്ചൻ… 
( കഥ അറിയാത്തവർക്കായി : ഇനി വായിക്കണ്ടാട്ടോ…. ഇത് അവസാന ഭാഗമാണ്… ഹിഹി… )
വീട്ടിൽ നിന്ന് മൊബൈലുമായി പുറത്തിറങ്ങിയ സുഷമ… വീട്ടിന്റെ പുറകിൽ നിന്ന് കുറച്ചു മാറി സ്ഥാപിച്ചിട്ടുള്ള അലക്കുകല്ലിന്റെ വശത്തുള്ള ഒരു മൺതിട്ടയിലിരുന്ന് നെറ്റ് ഓൺ ചെയ്ത് kambimaman സൈറ്റെടുത്തു… ഇവിടെ മലമ്പ്രദേശമായതു കൊണ്ട് റേഞ്ച് കുറവാണ്… പിന്നെ അംബാനിയുടെ ജിയോ ആയതു കൊണ്ട് ഏതു മലമൂട്ടിലും കിട്ടും… അങ്ങേർക്ക് ദീർഘായുസ്സ് കൊടുത്തേക്കണേ ദൈവമേ…
പുതിയ കഥകളേതൊക്കെയെന്ന് അവൾ നോക്കി… താഴേക്ക് സ്ക്രോൾ ചെയ്തപ്പോൾ മാസ്റ്ററുടെ മായ ആന്റി കണ്ടു… ഒന്നോടിച്ചു വായിച്ചു… ഹോ… വീട്ടിലായിരുന്നേൽ കവക്കിടേൽ ഒന്നു തഴുകിക്കൊണ്ട് വായിക്കാമായിരുന്നു… മാസ്റ്ററുടെ കഥകൾ വായിച്ചു കൊണ്ട് വിരലിടുന്നത് ഒരു പ്രത്യേക അനുഭവം തന്നെയാണ്… അത്ര കമ്പിയാകുന്നുണ്ട് ഇത് വായിച്ചിട്ട്… എന്തായാലും നാളെ വീട്ടിൽ ചെന്നിട്ട് വിശദമായി വായിക്കാം എന്നു വിചാരിച്ച് അവൾ സൈറ്റ് ക്ലോസ് ചെയ്ത് ജി-മെയിൽ ഓപ്പൺ ചെയ്തു… രാജ അപ്പോഴും ഓൺലൈൻ ഉണ്ടായിരുന്നു… ഇവനെ നെറ്റിലാണോ പെറ്റിട്ടത്… ചിരിച്ചു കൊണ്ട് അവൾ ചാറ്റ് ഓപ്പൺ ചെയ്തു…
രാജ : “ ആ സുഷമ ഇതെവിടാ… കഴിഞ്ഞ ദിവസം കണ്ടില്ലല്ലോ… “
സുഷമ : “ നീ എന്നോട് മിണ്ടണ്ട… മൂന്നു പേരെ എനിക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തി തരാമെന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് മാസം ഒന്നായല്ലോ… “
രാജ : “ ഞാൻ ചോദിച്ചു… അവർ മെയിൽ ഐഡി തരുന്നില്ല… ഒരു കാര്യം ചെയ്യ്… നേരിട്ട് ചോദിക്ക്… ചിലപ്പോൾ കിട്ടിയേക്കും… അവരൊക്കെ നല്ല തിരക്കുള്ള എഴുത്തുകാരല്ലേ… “
സുഷമ : “ ഓ പിന്നെ… എന്തു തിരക്ക്… ഞാൻ ഒന്ന് ചോദിക്കാൻ പോവ്വാ… തരുന്നെങ്കിൽ തരട്ടെ… ഹും… “
രാജ : “ അപ്പോൾ ഡീൽ നിങ്ങൾ നേരിട്ടായിക്കോ… എനിക്ക് പണിയുണ്ടേ… പിന്നെ കാണാട്ടോ… “
സുഷമ : “ ഹും… പിന്നെ കാണണ്ട… “
ദേഷ്യത്തിന്റെ ഒരു സ്മൈലി കൂടി ചേർത്തിട്ട് അവൾ ചാറ്റ് ഡിസ്കണക്ട് ചെയ്ത് നെറ്റ് ഓഫാക്കി… പിന്നെ ചുമ്മാ മൊബൈൽ കറക്കി ഇരുന്നപ്പോഴാണ് ഉണ്ണിയെ വിളിച്ചാലോ എന്നു തോന്നിയത്… അവൾ അവന്റെ നമ്പർ ഡയൽ ചെയ്തു… മറുതലയ്ക്കൽ റിങ്ങ് കേട്ടപ്പോഴേ അറ്റൻഡ് ചെയ്തു… ഇവൻ ഇതു നോക്കിയിരിക്കുകയായിരുന്നോ എന്നു തോന്നിപ്പോയി സുഷമയ്ക്ക്…
ഉണ്ണി : “ ആന്റി… എവിടെയാ?… തിരിച്ചെത്തിയോ?… പോയിട്ടെന്നെ ഒന്ന് വിളിച്ചു പോലും ഇല്ലല്ലോ… “ അവന്റെ പരിഭവങ്ങളെല്ലാം ഒറ്റവാക്കിൽ അവൻ പറഞ്ഞു തീർത്തു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *